User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: lieu co duoc hoc bong

svBK's Member Avatar của bkbk

Mặc định lieu co duoc hoc bong

cho minh hoi neu ko qua 1 trong cac mon nhu giao duc the chat hay quoc phong thi co duoc hoc bong ko

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Theo như mình được biết đối với K52 học lại thể duc đồng nghĩa với kô có học bổng (bạn mình cũng dính cái này rồi,tiếc lắm )chắc học lại quân sự cũng thế ,còn thi lại quân sự thì kô biết thế nào
    Mình thi lại quân sự lo quá

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi cuongk14 Xem bài viết
    Theo như mình được biết đối với K52 học lại thể duc đồng nghĩa với kô có học bổng (bạn mình cũng dính cái này rồi,tiếc lắm )chắc học lại quân sự cũng thế ,còn thi lại quân sự thì kô biết thế nào
    Mình thi lại quân sự lo quá
    Làm gì có chuyện đó hả chú em. Anh học K42 tạch thể dục như cơm bữa mà vẫn nhận học bổng đều. Miễn là chú em chú tâm viết lách cho bài thi cao điểm là okie thôi , không lo đâu.

Có đó anh năm bọn em khác với các anh mà Bọn em làm gì có chuyện thi lại như các anh nữa ,cách tính điểm cũng khác
    Chuyện này có thật đó thằng bạn em là 1 ví dụ điển hình
    Toach thể dục đủ điểm nhưng kô có học bổng .Các bạn nên cẩn thận mấy môn này kô nên chủ quan 1 chút nào

lố bịch đến thế là cùng.nếu em bị ốm yếu ko qua môn thể dục này mà học hành thuộc hàng khủng thì cũng ko được học bổng à.sao trên đời lại có những điều vô lý đến thế

HUT's Student Avatar của newmember

Quote Nguyên văn bởi bkbk Xem bài viết
    lố bịch đến thế là cùng.nếu em bị ốm yếu ko qua môn thể dục này mà học hành thuộc hàng khủng thì cũng ko được học bổng à.sao trên đời lại có những điều vô lý đến thế
    hàng khủng thì lo gì không có học bổng.không có học bổng trong trường mà khủng thì đầy nơi cấp học bổng to hơn cơ mà.ông lo đêck gì

Bạn học thể dục chả chú ý gì cả.Nếu bạn ốm yếu sao đủ sức học khủng được chứ BK vốn là 1 trong những nơi học nặng nhất.Hơn nữa thời đại bây giờ đâu phải cần những người chỉ biết đến học .Hãy sống năng động =các hoạt động như thể dục thể thao đi !
    Mình biết 1 số trường bên US hay Sing môn thể dục kô bắt ép học sinh tham gia

ai ma chang bit ko co suc khoe la ko hoc khung duoc.nhung neu ko co giay chung nhan cua y te thi cung ko duoc mien học thể dục.nói ra thì có nhiều điều về môn này lắm.tôi đạt 3.47 đây này mà cũng có qua đâu,may mà cô giáo nâng cho 4 thành 5.tôi nói thật học giữa trời nắng chang chang chỉ tổ them mệt và ốm chứ được cái gì.thằng bạn tôi cũng phải nghỉ thi giữa kỳ ptvi phân vì hôm trước đi tập thể dục về bị ốm.ông anh nói bk học khủng nhưng tôi thấy chỉ toàn học vẹt.cứ học thuộc công thức và cách làm của thầy mà ốp vào.chẳng qua cũng chỉ là xem ai thuộc vẹt giỏi hơn thôi

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi bkbk Xem bài viết
    ai ma chang bit ko co suc khoe la ko hoc khung duoc.nhung neu ko co giay chung nhan cua y te thi cung ko duoc mien học thể dục.nói ra thì có nhiều điều về môn này lắm.tôi đạt 3.47 đây này mà cũng có qua đâu,may mà cô giáo nâng cho 4 thành 5.tôi nói thật học giữa trời nắng chang chang chỉ tổ them mệt và ốm chứ được cái gì.thằng bạn tôi cũng phải nghỉ thi giữa kỳ ptvi phân vì hôm trước đi tập thể dục về bị ốm.ông anh nói bk học khủng nhưng tôi thấy chỉ toàn học vẹt.cứ học thuộc công thức và cách làm của thầy mà ốp vào.chẳng qua cũng chỉ là xem ai thuộc vẹt giỏi hơn thôi
    Chú này học K bao nhiêu mà mạnh mồm thế? sau này chú học đến năm thứ 3, thứ 4, vào chuyên ngành thử xem có vẹt nổi nữa ko nhé! Đừng có vơ đũa cả nắm thế! Thật đáng buồn cho BK có những SV duy ý chí thế này!
    Quay lại chủ đề chính, đúng là cái vấn đề học bổng với thể dục, quân sự của trường mình thay đổi thế này thì khá thiệt thòi cho SV mình! Nếu như vậy thì nhiều SV nếu như hôm thi TD bị đau ốm gì thì lại phải vào trạm y tế trường, xin giấy chứng nhận này nọ để đc thi lại mà ko bị ảnh hưởng đến kết quả xét học bổng, thật là trăm mối đủ đường gian nan!
    Cái này có lẽ SV cũng nên kiến nghị và phản ánh lại với GV và nhà trường xem có đc ko nhỉ
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự

afc nói đúng đấy, cứ học đi rồi biết. còn vụ thể dục và quân sự ảnh hưởng đến học bổng có lẽ nên kiến nghị lên phòng đào tạo, chứ như vậy thì thiệt quá

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề