User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: các anh Viện Cơ khí động lực cho em hỏi chút

svBK's Newbie

Mặc định các anh Viện Cơ khí động lực cho em hỏi chút

em K52, tình hình là em đang nhăm nhe vào Viện cơ khí động lực nhưng vẫn còn 1 chút băn khoăn về phân ngành, mong các anh giải đáp cho em
    _Cho em hỏi Viện cơ khí động lực của mình với khoa Cơ khí có phải là 1 ko ? điểm vào Viện cơ khí động lực có phải là sẽ lấy điểm theo khoa Cơ khí ko ? hay là chỉ cần đăng kí NV1 là sẽ được vào Viện cơ khí động lực
    _em muốn học Oto và xe chuyên dụng thì sẽ đc phân ngay như nguyện vọng đăng ký hay là phải học vài năm rồi xét sau

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Mình xin được thay mặt anh em trong Viện trả lời bạn như sau:
    - Thứ nhất, Viện Cơ khí Động lực với Khoa Cơ khí ko phải là 1. Viện Cơ khí Động lực tuyển sinh riêng, có điểm phân ngành riêng ko liên quan gì đến Khoa Cơ khí. Còn có vào được hay ko còn tùy bạn có đủ điểm không...
    - Thứ hai, nếu bạn đã đủ điểm vào Chuyên ngành Ôtô và xe chuyên dụng thì sẽ được phân ngay vào chuyên ngành. Học là sinh viên Ôtô, tăng K vẫn là sinh viên Ôtô. Ok.
    Welcome to Institute of Transportation Engineering. A bright future is going to wait for you.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề