User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: thà 1 lần đau còn hơn đau mãi mãi

xinh xắn và đáng yê Avatar của chjp xinh kut3

Mặc định thà 1 lần đau còn hơn đau mãi mãi

lâu bận quá ko vào BKF chơi,ko biết mình có quá ...(ko biết nói j luôn),vui thì ko nhớ buồn thì lon ton chạy vào hồ than thở ti'.
    chán quá,muốn khóc quá nhưng ko khóc dc....ko đựuoc phép tở ra yếu đuối......ai cũng nghĩ mình vô tâm vô tư vô lo vô nghi ... thế mà vẫn bt dc....nhưng ai biết là hang đêm khi cô dơn mình tủi thân vô cùng.....mình ko biết tại mình sai hay sao nữa........
    Kệ,đến đâu hay đến đó,nghĩ nhiều làm j.......nhưng ko nghĩ ko dc...
    DIÊN mất
    Than xong rồi chạy đi chơi.....^_^

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Èo !
    Gió ... vẫn vô tình thổi ... mưa ... vẫn tàn nhẫn rơi ... nước mắt ko chảy ra bên ngoài dc nên đành ngậm ngùi chảy vào trong hòa với máu thành 1 thứ cảm xúc khó tả ...
    Thế là em đã ra đi ... lạnh lùng như khi đến ... ko ồn ào, ko khoa trương ... tôi đứng nhìn cái bóng nhỏ bé ... chìm dần trong màn đêm trông tội nghiệp như 1 chú chim non mắc mưa ... ... cái bóng mảnh mai héo gầy vì mỏi mòn chờ đợi 1 người mãi ko trở lại ... con người ấy ngày xưa đã mãi xa rồi phải ko em ...
    Đến rồi đi, hợp rồi tan như là quy luật như là tất yếu ... đọng lại trong lòng đâu đó vài giọt cafe chưa tan hết ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

xinh xắn và đáng yê Avatar của chjp xinh kut3

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong Xem bài viết
    Èo !
    hiêu nhầm rồi,mình ko bao jo buôn vì tình,never....đời sống tự hào là chưa boy nào lam mình sad

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi chjp xinh kut3 Xem bài viết
    hiêu nhầm rồi,mình ko bao jo buôn vì tình,never....đời sống tự hào là chưa boy nào lam mình sad
    Úi, nhìn cái tít cứ tưởng, sr ná ... dạo này hay ngẩn ngơ ... dấu hiệu tuổi già roài ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề