User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/38 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 372

Chủ đề: Lớp ĐTVT4-K45 vào đây chát đi anh em!

dtvt4@k45.fet.hut.vn
    Guest

Hehehe, kỳ này lớp ta điểm thấp thảm hại. Các cao thủ kỳ trước đều tỏ ra mệt mỏi trong cuộc đua dành một suất học bổng. Bác Hải Bình, Nguyên Các thì vẫn còn cơ hội (chưa thi lại môn nào) nhưng theo các bác thì không còn khả năng. Bác Hương thì ngã ngựa ngay ở môn LTM2, Bác Dương thì vẫn lừ đừ tiến nhưng theo em quan sát, bác Dương vẫn chưa đủ trên 7.0

Bác Nhung thì 4 môn đầu kô chết nhưng tiếc thay, bác Nhung đã bị thầy Trung "triệt hạ". Bác Hoàng thì cũng chưa thi lại môn nào nhưng điểm của Bác thấp quá, em e là 3 môn cuối không đủ sức gỡ gạc lên.

Em choáng nhất là Bác Ngân, cây đơn ca của lớp và bác Trung, lớp trưởng. Hình như điểm hai bác này cao nhất lớp tính đến thời điểm này thì phải. Bác Trung chết mạch nên không còn cơ hội, còn mỗi Bác Ngân thôi, điểm Bác Ngân trên 7.0 (chưa thi lại môn nào), hy vọng bác sẽ giật giải quán quân.

bác H. Bình là Admin của diễn đàn, em chúc bác 3 môn cuối điểm cao để kéo 2 môn điểm thấp của Bác lên.

Còn anh em khác nữa đâu rồi nhỉ? Tiếp chuyện đê!

HUT's Student

Ông là ai đó, bị ĐAO à, chú Hoang chết rồi ông không biết à ?, ngoải ra lơp ta còn có vài "bình thường" cao thủ vẫn hưa chết nè, VD Chí Bình (bộ sưu tập thuốc lá).
    Còn tui nè(bộ sưu tập bia ha ha ha hic hic hic)
    Can you paint with all the colors of the wind ?

HUT's Student

Anh em Đt4 K45 zô đây nào. Em là Beckham đẹp trai đây.

bjet4
    Guest

Chú Hoàng chết rồi à? Tiếc quá nhỉ. Thôi, anh em kỳ sau phục hận!!!

dtvt4@k45.fet.hut.vn
    Guest

Lớp ta chẳng còn chú nào đủ cơ học bổng cả.
    Hai con chim đầu đàn là bác H.Bình và bác D. Ngân thì có lẽ, cơ hội là 1 phần nghìn.

Hai bác này, chỉ cần 9 điểm môn NNLT là đứt, không còn cơ học bổng, buộc phải 10. Mà 10 điểm thì, hehehe, có mơ em cũng chẳng dám nghĩ. Em cũng thấy tiếc cho bác Bình quá.

Lần 1, điểm thi của lớp ĐTVT4-K45 thảm hại kinh khủng, không ai trên 7.0

Lần 2 không biết thế nào???

HUT's Student

Hic hic, tình hình này giảng đường 1-4 là kém nhất đó. các bác lên mà xem giang đường 9-12, điểm cực cao luôn. -->choáng

dtvt4@k45.fet.hut.vn
    Guest

Đời bất công thế, tại sao lại có cái chuyện đó được nhỉ? Bọn giảng đường 3 sướng thật.

HUT's Student

Sướng với xung cái ze` ? Tại tụi mình học dốt nên phải chịu thui. Hic hic cả lớp không có ai nổi 7.0, rầu wa'

@dtvt.k44
    Guest

các em ơi lên giảng đường anh mà xem điểm cao chết người luôn , sao các m học chán vậy !! Đt2 .k44

dtvt4@k45.fet.hut.vn
    Guest

Bác nói thế nào??? Em thấy một bác ĐT3 - K44 nói với em, lớp bác ý khá nhất giảng đường 1 - K44. Giảng đường 1 khá nhất khoa ĐTVT - K44. Mà bác điểm cao nhất (tính lần 1) của năm thứ nhất chuyên ngành (năm thứ 3) là 7.22

Híc, như thế cũng là cao lắm rồi so với bọn em!!!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/38 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề