User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: SRO event:"Taxi thần tốc"

svBK's Newbie

Mặc định SRO event:"Taxi thần tốc"

Hic hic mình vừa taxi song vừa đủ sp chạy lv thì ra cái event này .Chẳng biết có taxi lại con nữa tham gia ko nhỉ.Anh em ai có kinh nghiệm taxi nhiều thì chỉ bảo với .Mình chỉ biết farm được 1 ngày có 30k sp thôi hà .Chưa bao giờ lên được hơn.Anh em nào taxi được nhiều hơn thì nói mình cách với.
    Sự kiện "Taxi thần tốc"
    09/05/2008

Thân chào các lữ khách !

Trên hành trình gian nan trong Con Đường Tơ Lụa Huyền Thoại , để tạo nên danh tiếng cho mình trong thế giới rất nhiều người tài giỏi , có rất nhiều lữ khách đã phải rất gian nan khổ luyện để có được những đẳng cấp nhất định . Trong quá trình khổ luyện chắc hẳn bất kỳ một lữ khách nào khi bước chân vào Con Đường Tơ Lụa đều biết đến sự khó khăn khi rèn luyện điểm kinh nghiệm kỹ năng hay còn được gọi tắt là SP .

Do sự quan trọng của các điểm kinh nghiệm kỹ năng (SP) đặc biệt là đối với các nhân vật Châu Á nên việc tu luyện SP trở nên rất phổ biến trên Con Đường Tơ Lụa , nhiều cách thức để tu luyện đã được các lữ khách trên Con Đường Tơ Lụa áp dụng triệt để , nhưng có lẽ phương pháp được nhiều lữ khách xử dụng nhất là việc dùng các nhân vật cấp cao vào nhóm để kéo điểm cho các nhân vật có đẳng cấp thấp hơn hay còn được gọi với cái tên rất quen thuộc “ Kéo Taxi “.

Có rất nhiều lữ khách đã từng đặt ra câu hỏi vậy ai là lữ khách có phương pháp “Kéo Taxi” hiệu quả nhất trên Con Đường Tơ Lụa , để trả lời được câu hỏi đó công ty VDC-Net2E rất hân hạnh được giới thiệu đến các bạn lữ khách sự kiện “Taxi Thần Tốc” .

Nội dung sự kiện :
    “Taxi Thần Tốc” thật ra là sự kiện “đua” SP trong game Con Đường Tơ Lụa , các lữ khách khi đăng ký sẽ thực hiện việc thi đấu trong thời gian gần 2 tuần , trong khoản thời gian đó lữ khách nào có số lượng SP đạt được cao nhất trong những người đăng ký sẽ nhận được giải nhất , ngoài ra còn có các giải thưởng phụ dành cho người thắng ở các vị trí tiếp theo .
    Thời gian diễn ra sự kiện :

• Ngày 10/05/2008 : Bắt đầu đăng ký tại các tỉnh phía Nam ( ngoài TPHCM ) qua Email .
    • Ngày 12/05/2008 :Bắt đầu đăng ký chi nhánh VDC-Net2E TPHCM dành cho các bạn game thủ tại khu vực TPHCM .
    • Ngày 15/05/2008 : Kết thúc đăng ký ( vào trước 17h00 )
    • Ngày 16/05/2008 : Bắt đầu thi đấu .
    • Ngày 28/05/2008: Tổng kết vào cuối ngày
    Mọi thông tin về thể lệ và cách thức đăng ký các bạn có thể theo dõi tại đây: http://www.conduongtolua.com.vn/?Roo...29&NewsID=1493

Trân trọng thông báo !

VDC-Net2E

svBK's Newbie

Hí hửng em tưởng có game!
    Vào rồi đọc tin tức!
    Hic!
    Điều mà tôi đáng sợ nhất là mỗi buổi sáng thức giấc không biết mình phải làm gì.
    Sản phẩm đang được ưu chuộng nhât
    Acer 4310
    Cúp C1
    JXD 205 1GB
    ôtô 90415
    Sony
    Đồng hồ BVLGARI 5
    Blackberry 8320
    JXD 303 1GB

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi dangvinh Xem bài viết
    Hí hửng em tưởng có game!
    Vào rồi đọc tin tức!
    Hic!
    Mình đã ghi rõ event game rồi mà bạn.Mà bạn có chơi game này không vậy.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề