User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Box Khoa Cơ khí và Nhiệt lạnh?

HUT's Student Avatar của tiger99999

Mặc định Box Khoa Cơ khí và Nhiệt lạnh?

Các bác cho em hỏi tại sao trong 4r Khoa Cơ khí và Viện Nhiệt lạnh lại để chung 1 box? Em nghĩ là nên tách làm 2 box riêng biệt vì Khoa Cơ khí là khoa lớn chắc cũng đủ lượng member để hoạt động hiệu quả, mà thật ra thì trong box đó chủ yếu là các thành viên bên Cơ khí hoạt động còn Nhiệt lạnh không đáng kể. Mà cũng có thể vì là box chung, members bên Cơ khí hoạt động mạnh hơn nên các member bên Nhiệt lạnh nản vì cảm thấy box không phải là ngôi nhà của mình!
    Hãy đi hết con đường bạn sẽ biết mình là ai!

Pooh Avatar của quyet_tv

Mình cũng cùng quan điểm này,hơn nữa sự khác biệt khá lớn trong các nội dung,chương trình học của 2 khoa cũng là điều đáng kể làm cho sự "chung" này không phát huy đc tác dụng gì
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến, nhưng trong thời gian này BKF đang phát triển khá chậm và có dấu hiệu chững lại, nên BQT tạm thời chưa thể tách các box ra như trước được ( tránh tình trạng tách box, lập box mới rồi ko có bài viết ) Thời gian tới, sau khi tiến hành hoàn tất giao diện và nội dung cơ bản, BQT sẽ bàn lại về vấn đề các box trong mục Sắc Màu BK,
    Thân,
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Newbie

Theo mình nghành Nhiệt Lạnh đã trở thành một nghành lớn, có Viện Khoa Học Công Nghệ Nhiệt Lạnh riêng không nằm trong khoa Điện hay khoa Cơ Khí như ngày xưa nữa. Nên nếu có thể đề nghị BQT cho tách box. Bản thân mình sẽ tìm cách quảng bá cho box Công Nghệ Nhiệt Lạnh.
    http://congnghenhietlanh.com

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề