User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Các thành viên Toán Tin nhà mình vào làm wen chứ nhỉ??

svBK's Member Avatar của ssoft206

Icon13 Các thành viên Toán Tin nhà mình vào làm wen chứ nhỉ??

Mọi người cùng nhau share thông tin bít đâu đánh nhau "toác đầu mới bít gà nhà"
    Tiện buôn dưa lê luôn chứ nhẩy?

svBK's Member Avatar của tanbk

Vẫn đang học đại cương nhưng tương lai sẽ vào khoa toán tin. Rất vui khi đc làm quen với các bậc tiền bối và các bạn.
    ...

svBK's Member

ghê thật có người chủ động vào khoa này ! thời thế xoay vần đã đến lúc khoa Toán Tin Ứng dụng bước lên võ đài rồi đây

svBK's Member Avatar của zazabovn

Quote Nguyên văn bởi ssoft206 Xem bài viết
    Mọi người cùng nhau share thông tin bít đâu đánh nhau "toác đầu mới bít gà nhà"
    Tiện buôn dưa lê luôn chứ nhẩy?
    Giới thiệu trước đi
    Nguyễn Anh Đức
    Mobile: 0984624542
    Email: zazabovn@gmail.com
    : anhductlm

Icon10

Quote Nguyên văn bởi lãng tử Xem bài viết
    ghê thật có người chủ động vào khoa này ! thời thế xoay vần đã đến lúc khoa Toán Tin Ứng dụng bước lên võ đài rồi đây
    Bác nói vậy là ý gì vậy! bản thân tui khi mới vào cũng không thích lắm nhưng một thời gian tui thấy cũng đc đâu có đến nỗi chỉ tội mọi người mải đi tìm kiếm cái gì lên cho rằng TT chả là cái gì !tui thấy Nick bác wen wen hình như gặp trên Forum nào rùi thì phải!
    Lần sửa cuối bởi ssoft206; 02-06-2008 lúc 10:39 PM

Icon2

Quote Nguyên văn bởi tanbk Xem bài viết
    Vẫn đang học đại cương nhưng tương lai sẽ vào khoa toán tin. Rất vui khi đc làm quen với các bậc tiền bối và các bạn.
    Hoan nghênh chú vào Khoa! thích lắm suốt ngày dc chơi thui! yên chí nếu tự học dc tốt thì xin việc cũng không đến nỗi ! PFT có mấy bác khoa mình làm cũng tốt phết!( nghe đồn) !

HUT's Student Avatar của dunglt

Mình cũng K52 và thực sự không biết có nên vào khoa này không vì kì 1 được có 1.53 không thể vào được CNTT ==> lớp 12 thi ĐH đăng kí khoa này thế nên chọn luôn khoa này cho nó lành ..... em ghét học dệt may với hóa phẩm lắm

svBK's Member

Icon6

Ai nói dân Toán Tin vào khoa học không phải do mong muốn bản thân là sai lầm lớn đấy nhé...
    Có thể chia ra như sau:
    1. Những người theo đuổi Toán thực sự (số này về sau ít thôi, vì nhu cầu phục vụ đời sống của con người là thực có, không thể ngồi hít hà mà nghiên cứu được).
    2. Những người muốn theo đuổi CNTT, nhưng muốn trang bị cho mình một nền tảng Toán vững chắc... lượng này là tương đối.
    3. Những người muốn vào CNTT, nhưng nghĩ mình không đủ điểm đầu vào (bi h mốt thời thượng là khoa Tin mà)...-> Chính vì tư tưởng này mà làm cho không ít các đồng chí em hoang mang về việc chọn khoa.

=> Nói chung, người ta nói có thực mới vực được đạo cũng không sai. Thực tế cái việc học trong trường Đại học, cơ bản là để học cách tư duy... còn muốn ra kiếm tiền thì còn phải tự học, học thêm nhiều...
    Tốt nhất là các đồng chí em nên tìm hiểu chính bản thân mình, xem mình muốn theo đuổi cái gì đã...
    Cuộc sống ngắn ngủi thôi, hãy sống như chính bản thân mình muốn, hiểu và biết mình có thể làm được những gì... thế là nhất rồi.
    Chúc các em có những chọn lựa đúng đắn cho chính mình...
    Email: Sue.caliiw@gmail.com

Icon10

Quote Nguyên văn bởi dunglt Xem bài viết
    Mình cũng K52 và thực sự không biết có nên vào khoa này không vì kì 1 được có 1.53 không thể vào được CNTT ==> lớp 12 thi ĐH đăng kí khoa này thế nên chọn luôn khoa này cho nó lành ..... em ghét học dệt may với hóa phẩm lắm
    Chú nghĩ vậy là không dc! chú thấy dệt may nc mình xuất khầu sang Mỹ rùi Eu, bọn nó khiếp VN mình lên kiện phá giá nữa chứ! anh hỏi chú VN mình đã có phần mềm nào XK mà có tiếng chưa! mấy giải TTVN đấy toàn đạo phần mềm nước ngoài mới chết chứ! tại bọn mình cứ nghe Dệt may là sợ nhưng bít đâu đc!! còn Hóa phẩm thì không biết!
    Nói vậy chứ vào khoa nào mình hơi thích rùi phấn đấu ! chứ vào mà ko học như anh chắc là chết!!

svBK's Member

ôi đồ án, 2 tuần nữa nộp rồi mà chưa gặp cô T_____T oa oaa

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề