User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: nói xấu boy!!!

svBK's Newbie

Mặc định nói xấu boy!!!

E hèm xem chừng không mún tham gia lắm nhưng nghe các bác boy nói nhìu về mấy chị em mà các chị em chẳng thấy phản bác j` nên... Báo cáo các bác là em thấy boy BK chẳng galang tẹo nèo, nhất là với mấy chị em cùng trường cùng lớp. Chẳng dấu j` các bác chứ mấy ông bạn cùng lớp của em ấy!! Tệ quá à, chẳng biết lớp khác có thế hok chứ lớp em có 2 đứa con gái thôi mà chẳng bao giờ đc ưu đãi hay ... đến cả 8/3 cũng chẳng có một câu chúc mừng j` cả!!! Nghe mấy bé trường ngoài hâm mộ boy BK lắm nhưng mà đúng là ở trong chăn mới biết chăn có " rận"... cắn ngứa lém!!!

svBK's Newbie

haaaaaaaaaaaaaa...quá đúng lun à...chê con gái BK...thía mà nhìu anh chắc ko bằng các em ý đâu nhá.....

svBK's Newbie

hihi SV nghèo nên Galăng đúng chỗ thôi, chúc bằng miệng không thì không hay cho lắm,chúc mừng 8/3 mà không có Hoa hay quà thì người chúc cũng ngượng lắm chứ, mà ai cũng chúc thì tiền đâu ra ,cái quan trọng là bạn có là người để người khác chúc không mới là vấn đề. Quan trọng là ngày 8/3 là ngày của Phụ Nữ chứ không phải là ngày của con gái. Bạn đã là phục nữ chưa mà đòi chúc.Con gái và phụ nữ khác nhau nhiều đấy hehehe
    SVBKHN update phiên bản từ 4.8 lên 5.2

svBK's Newbie

òe ai yêu cầu chi đâu cơ chứ??? nói tóm lại ấy là chỉ biện minh thoai, còn lại là chẳng thật lòng j` hết! Cả lớp mà hok có đc 10k mua bim bim à???

HUT's Student Avatar của tieutuong1101

bi đát vậy à, lớp tui có mỗi 1 bạn nữ, nhiều ng tặng quá nên phải trốn học để chuồn về sớm
    hình như việc được tặng quà cũng còn phải tùy thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa

svBK's AntiFan Avatar của hoabantrang

Lớp mình chỉ có bóng phụ nữ khi có cô giáo đứng trên bục giảng. Ngày tết của chị em mấy tên cốt cán trích ngân sách mua hoa tặng. Cũng gọi là có quà tặng.
    Ke ke ke...

svBK's Newbie

@tieutuong1101 ừ, vậy là có mục đích òy, khỏi cần nhắc nữa à nha! Bạn bè mà quan trọng mấy thứ đó, nói thiệt lun là hem cóa cần!!!

svBK's Member Avatar của Doremon_AXN

Icon10

ừ đúng đấy,tớ đồng ý với pjcoj,con trai Bk đúng là ko tốt như lời thiên hạ đồn thổi,nhưng nói đi cũng phải nói lại,ko phải tất cả đều thếNhưng nói chung,mấy boy ra đường đừng có tự xưng là chim anh vũ này nọ đi, nghe mà sởn cả da gà
    Sống & làm việc theo tấm gương T.H vĩ đại

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề