User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Có ai biết khoa Quân Sự vừa tổ chức cho các lớp ĐT thi lại và học lại không?

HUT's Student

Icon6 Có ai biết khoa Quân Sự vừa tổ chức cho các lớp ĐT thi lại và học lại không?

Mình nghe nói thứ 4 (23/04/2008) vừa rồi mấy chú bộ đội hàng không tổ chức tập trận kín với nhau bàn mưu tính kế giết SV khoa điện tử mình bằng cách không thông báo lịch thi lại cho SV khoa mình. Và tổ chức kín đăng ký học lại ngay hôm đấy. Mình nghe nói chỉ có 4 chú ĐT4 thi lại. Còn lại thì hầu như toàn bộ SV khoa mình chết hết và phải đợi đến kỳ sau mới được học. Không biết mấy chú bộ đội này có ăn uống gì của các chú ĐT4 và 1 số SV khác không? Mà sao lại lỡ cho bọn tớ chết hết. Quân đội đây sao? Đề nghị mod cho mượn vài hôm. Đang ức chế!

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

thông tin có chính xác không , bạn vừa viết bài này là bọn lớp tớ đã send cho nhau hết rồi , chắc không có chuyện như thế đâu , nhưng dù sao cũng phải rút kinh nghiệm . Mấy cái chuyện này là phải hỏi kĩ càng ngay từ khi biết điểm quân sự
    Xin được yêu em

svBK's Newbie

Hic. Tớ cũng không biết gì. Thế là phải học lại quân sự thiệt hả trời. Làm ăn kiểu gì vậy không biết? Rõ ràng có vấn đề....

HUT's Student

Chắc như đinh đóng cột! Không tin mai cậu lên khoa Quân Sự mà xem!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

yêu cầu tác giả topic và 1 ng nữa confirm, nếu không BQT sẽ xóa topic này!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student

Thông báo tới toàn thể các bạn mà không đi thi hôm thứ tư ngày 23/04/2008. Đúng 9h30 sáng ngày mai các bạn lên khoa Quân Sự (phía trên viện Vật Lý Kỹ Thuật) đăng ký học lại nhé! Tư dưng vì lớp trưởng không để ý mà học lại oan! Bực cả mính!

svBK's Newbie

Mặc định hay nho

hic may bac quan su nha minh ghe qua co . lam qua nay` thi anh em nha` DT dieu dung roai` . nghe tin nay` minh cung hoi choang du cho khong thuoc dien bi hai. nen hay chang cac bac ay lap them mot dot thi lai cho cong bang he`

svBK's Newbie

em cứ lo học hành cẩn thận thi qua lân 1 cho chắc. Tránh ko xảy ra vấn đề tương tự >.<

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề