User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Cho người yêu xưa

svBK's Newbie Avatar của forgetmenot0502

Mặc định Cho người yêu xưa

Chúng ta mãi xa nhau thất rồi phải không anh. Cho đến bây giờ em vẫn không thể tin đó là sự thật. Nhiều lúc suy nghĩ và tự hỏi không biết em đã làm gì sai? Em không thể tìm được ra câu trả lời ngoài hai từ do "duyên phận". Yêu anh, em luôn mong sẽ cùng anh đi hết đoạn đường còn lại, nhưng bây giờ hai đứa đi hai con đường khác nhau, nhìn thấy nhau nhưng không thể gặp nhau được. Trước đây em nghĩ, mẹ sinh anh là để cho em nhưng em đã lầm, mẹ sinh anh là để cho người khác.Em biết anh bây giờ đang hạnh phúc bên một người khác và hy vọng anh mãi được hạnh phúc như thế.
    Em không trách anh, chỉ trách ông trời sao đối xử với em quá bất công,không ban cho em một mối lương duyên tố lành, cũng không cho em hàn gắn lại vết thương lòng. Trách ông tơ bà nguyệt xe nhầm mối lương duyên.Em đang cố để quên đi tất cả, để kìm nén, để nước mắt không rơi...Em mong chúng ta đừng bao giờ gặp nhau nữa, nếu có lúc nào vô tình nhìn thấy em thì anh hãy tránh mặt đi nhé, để em không nhìn thấy được anh, để dưới sâu tâm hồn em không còn nổi sóng. Mãi mãi em đứng bên lề cuộc sống của anh. Cầu mong anh mãi hạnh phúc, bình yên.

Tình yêu là gì hả mẹ
    Mà làm nhức nhối trái tim
    Hạnh phúc là gì hả mẹ
    Mà con vẫn mãi đi tìm.

svBK's Newbie

chẹp chẹp.nghe mùi mẫn quá.nói ko trêu chị em quá lời chứ chia tay mà vẫn mong người mình yêu hạnh phúc nghe cứ chuối chuối thế nào ấy.đã hạn phúc bên người khác rồi thì mình còn cầu mong làm gì. cứ lo cho mình đi.

HUT's Student Avatar của tiger99999

Quote Nguyên văn bởi tuanklinsi Xem bài viết
    chẹp chẹp.nghe mùi mẫn quá.nói ko trêu chị em quá lời chứ chia tay mà vẫn mong người mình yêu hạnh phúc nghe cứ chuối chuối thế nào ấy.đã hạn phúc bên người khác rồi thì mình còn cầu mong làm gì. cứ lo cho mình đi.
    Sự thật đau lòng nhưng có lẽ tuanklinsi nói đúng
    Hãy đi hết con đường bạn sẽ biết mình là ai!

svBK's Newbie Avatar của forgetmenot0502

Quote Nguyên văn bởi tiger99999 Xem bài viết
    Sự thật đau lòng nhưng có lẽ tuanklinsi nói đúng

Tốt quá rồi. Cứ tưởng ko có ai phản ứng gì.
    Hihiiii. Tui đang học viết tiểu thuyết, nhưng bí quá chưa nghĩ ra được phần kết nên post nên đây nhờ các "quân sư" bình luận giùm xem có nảy ra ý nghĩ nào ko. Nhưng thấy ế ẩm quá, kiểu này chắc phải gác kiếm để kiếm sống bằng cách khác thôi. Hic
    Dù sao cũng thank's tuanklinsi & tiger99999 vì đã giúp tui nhận ra có đoạn nên sửa và kết thúc ntn.

Chúc cả nhà vui vẻ!

Tôi đi không nhanh nhưng không thụt lùi

svBK's Newbie

Xa a nhưng trong lòng e vẫn iu a
    Xa a nhưng trong lòng e vẫn nhớ a
    Điều mà tôi đáng sợ nhất là mỗi buổi sáng thức giấc không biết mình phải làm gì.
    Sản phẩm đang được ưu chuộng nhât
    Acer 4310
    Cúp C1
    JXD 205 1GB
    ôtô 90415
    Sony
    Đồng hồ BVLGARI 5
    Blackberry 8320
    JXD 303 1GB

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Kết thế thì kết làm gì ... nên cho thêm 1 dòng ...

"Những lời này mãi mãi anh không nghe được vì giờ đây chúng ta đã ở 2 thế giới khác nhau ..."

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề