User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Admin có thể lập topic mới về dancing dc ko?

svBK's Newbie

Mặc định Admin có thể lập topic mới về dancing dc ko?

Gửi Admin

Trong box nhịp sống Bách Khoa, có nhiều CLB khác nhau. Mình muốn hỏi liệu có thể lập thêm CLB Dancing cho những người yêu thích Dancing trao đổi chuyện trò với nhau được không? Rất cảm ơn Admin

svBK's Newbie

Admin bận quá hay sao mà không trả lời đề xuất của thành viên nhỉ? Giao diện của diễn đàn của mình cũ rồi nhỉ? Không biết có cách nào để cải thiện ko?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Chào bạn,
    Rất cám ơn bạn đã đóng góp cho BKF. Về yêu cầu của bạn, rất tiếc là BQT không thể đáp ứng ngay được ở thời điểm hiện tại, vì BKF đã có quá nhiều box nhưng hoạt động không thật sự hiệu quả, mà BQT cũng ko thể xóa đi ngay được. Vì vậy mình có đề nghị nhỏ thế này, bạn có thể lập 1 topic nhỏ để những người thích dancing có thể vào bàn luận, nếu như topic hoạt động sôi nổi trong thời gian ngắn thì mình hứa sẽ lập 1 box cho clb dancing. và chuyển topic đó vào box clb dancing cho bạn!
    Về giao diện thì hiện tại mình đang hoàn thiện 80% 1 giao diện khác cho BKF, nhưng chưa đặt chế độ default vì còn phải tham khảo ý kiến của mọi người, và cần phải thêm 1 số mod để style đó được hoàn thiện 100%. Bạn có thể kéo màn hình xuống dưới cùng, phía bên trái có các lựa chọn style ( hiện tại đang để default là W4++ ) và chọn macskin, và cho ý kiến nhé!
    thanks and regards,
    Admin Group
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Newbie

Mình thấy giao diện mới này đẹp hơn nhiều đấy. Dễ nhìn hơn rất nhiều.

Mình có đề nghị thế này, mình có thể phụ trách box dancing, chăm sóc để box hoạt động hiệu quả đông vui. Bạn cứ lập box cho bọn mình đi. Còn nếu bạn chưa tin tưởng thì mình sẽ post một topic thôi.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Tạm thời post topic đã thôi, thêm box lại nhiều box quá, trông diễn đàn sẽ rối hơn. Nếu bạn có topic thu hút thì tôi tin rằng nó hoàn toàn sẽ sôi nổi, được mọi người ủng hộ và bạn có thể trao đổi thông tin cũng như chít chát với mọi người chứ chưa nhất thiết phải có hẳn 1 box mới làm đuợc điều đó.
    Thế nhé, cứ lập đi rồi tớ vào buôn bán cùng cho phiên chợ chiều đỡ tẻ
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề