User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Điều kiện xét làm luận văn tốt nghiệp

svBK's Newbie Avatar của maybien

Icon5 Điều kiện xét làm luận văn tốt nghiệp

Cho mình hỏi là điều kiện để xét làm luận văn tốt nghiệp của khoa mình là thế nào ấy nhỉ? Tính điểm phẩy của mấy kỳ nhỉ? Hic ...à ...mà phải thi chính trị cuối khóa là môn nào í nhỉ? Các bác jup' em với
    Thanks nhìu

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Hi bạn,
    điều kiện làm luận văn ở khoa NN là điểm trung bình 7 kỳ đầu 8 phảy trở lên ( hoặc có thể ko đến 8 phảy nhưng đc cổng điểm tham gia hoạt động đoàn, hội sv, nghiên cứu khoa học, olympic, bla bla) Chính trị cuối khóa thì tùy từng năm. Cả K thi chung 1 môn, ko tùy thuộc vào khoa nào!
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 06-04-2008 lúc 12:34 PM
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Khoa mình năm Khoá chị có đúng 10 nhóc làm luận văn. Sau thì ko rõ. Đại loại làm luận văn ít lắm, và ai được làm luận văn cũng đều bằng jỏi cả. Ôi,ngưỡng mộ.
    Nói chung khoa mình nên cho tăng số lượng làm luận văn đi, mặc dù khi ra trường, chả thấy thất nghiệp, cũng kiếm được công việc ổn ổn như ai, nhưng nhiều khi cạnh tranh với dân FTU, Ngoại ngữ mà tủi thân về bằng cấp
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

svBK's Newbie Avatar của maybien

Em cảm ơn hai anh chị nhiều lắm.Hic...nghe chừng cũng gian nan vất vả đây ha

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ Xem bài viết
    Khoa mình năm Khoá chị có đúng 10 nhóc làm luận văn. Sau thì ko rõ. Đại loại làm luận văn ít lắm, và ai được làm luận văn cũng đều bằng jỏi cả. Ôi,ngưỡng mộ.
    Nói chung khoa mình nên cho tăng số lượng làm luận văn đi, mặc dù khi ra trường, chả thấy thất nghiệp, cũng kiếm được công việc ổn ổn như ai, nhưng nhiều khi cạnh tranh với dân FTU, Ngoại ngữ mà tủi thân về bằng cấp
    Khóa em năm nay khác rồi Cáo ạ! số lượng làm luận văn thì nhiều lên ( 17 ng thì phải), nhưng ko phải ai làm luận văn cũng được bằng giỏi, và thậm chí có khoảng 6-7 ng ko được làm luận văn nhưng vẫn đủ điểm bằng giỏi, vì xét làm luận văn chỉ tính điểm 7 kỳ đầu, và ngoài ra còn được cộng các loại điểm như em nói ở trên, và các điểm này không cộng vào điểm tổng kết! chính vì thế mà có rất nhiều ng đc làm luận văn nhưng vẫn chưa đủ điểm bằng giỏi
    Hum nay vừa nhận bằng xong, thất vọng tràn trề với khoa NN!
    Khuyến mãi cái ảnh em chụp với No_need85

Lần sửa cuối bởi afoolchild; 12-04-2008 lúc 07:15 PM

HUT's Student Avatar của no_need85

uh, công nhận năm nay khoa mình tổ chức lễ trao bằng hơi.... một chút, nhưng không sao.
    TRông cái ảnh kia mình cứ như người đến xem lễ trao bằng ý, hum nào phải up quả ảnh mình mặc áo cử nhân cầm hoa lên cho đỡ kém miếng khó chịu.
    @ AFC: Hoa đẹp , người đẹp, hahhaaaaa.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề