User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: về cái SB???

svBK's Newbie Avatar của thanhnam46

Mặc định về cái SB???

vô bkf ta tuần nay mà nói thiệt là e vẫn ko bít cái sb nà ta nó sử dụng ra làm sao nữa e ko thấy chỗ nào để gõ text vô spam lên cả chỉ post dc mấy cái emoticon (nghèo nàn lạc hậu và xấu vô đối) vậy các bác cho e hỏi làm sao viết text vô SB dc vậy mà nghe chừng Sb cũng trống vắng quá nhờ e thấy dân bk chém gió tài tình lém và online cũng nhìu đó chớ thế mà chả thấy bác nào vô spam sb vậy ( chắc tại cũng ko bít dùng làm seo) vậy mong BQT xem lại cái SB nha(cho cả khách vô sb nữa thì hay quá dù gì cũng là giao lưu thui mà ) cho ae dễ dàng spam chớ e thấy SB bên diễn đàn khác spam nhộn nhịp vui vẻ hơn bên mình nhìu

Pooh Avatar của quyet_tv

Phần viết text ở bên trái chữ Shout trong SB(khoảng trắng nhỏ khoảng vài cm),bạn nên gõ tiếng Việt không dấu
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Lưu ý với bạn là Shoutbox chỉ dùng cho màn hình độ phân giải từ 1024 x 768 trở lên nếu bạn để 800 x 600 thì rất khó nhìn thấy khoảng trắng để type
    Thanks chú Quyết đã giải thích thêm cho bạn thanhnam nhé!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's AntiFan Avatar của hoabantrang

Có điều mình gõ vào đấy nhưng lâu quá mới thấy xuất hiện. Cứ thấy thông báo gì gì ấy. chờ muốn chết luôn.
    Mà cái SB ấy lại để xuống đáy 4rum, sao không để len trên đầu ấy có phải hay hơn không. Anh em vô 4rum có thể chào hỏi nhau, hay spam với nhau.

Pooh Avatar của quyet_tv

Hơn 1 tuần nay mình không dùng được SB,nó luôn trong tình trạng LOADING,ko hiểu tại sao

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề