User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Clb tiếng anh khoa Ngoại Ngữ

svBK's Member Avatar của greatsoft

Mặc định Clb tiếng anh khoa Ngoại Ngữ

Are you a confident and active student?
    Do you want to live in an English-speaking environment?
    Do you want to experience organizing events and programmes?
    Do you want to improve your communicating and presenting skills?

Are you wondering whether your English level is not good enough?
    It is ok ‘cause we have many positions for you to choose: design, PR, finance....

And now, let’s register and join in our interviews with the teachers from Faculty of Foreign Languages .
    Time: from 80.am , Sat, March 1st , 2008.
    Location: Ho Chi Minh Communist Youth Union's office (HUT-C2 building)

Download application form: click here
    Please return this application before 5 p.m Feb 28th to:
    bkec_2007@yahoo.com
    or
    Miss Huong .Class: D4-k50 . Room: D403 Mobile: 097.5512569 (Morning)
    Miss Trang .Class: D3-k51 . Room: Mobile: 098.4364618 (Afternoon)

__________________________________________________ ______________

P/S: Mọi người đến phỏng vấn đến tầng 2 hội trường C2 nhưng đi cửa sau nhé, cảm ơn mọi người đã quan tâm!

svBK's Member Avatar của cupidmt

Oài, quả này Parabol EC định làm hoành tráng đây. Duyệt ! Thế chứ. Ít ra cũng phải làm có quy củ thế mới phát triển bền vững được chứ. Bravo!
    Practice makes perfect!

svBK's Newbie

hix...hôm nay là thứ 6 rồi không biết có kịp nộp CV không nhỉ?
    welcome....!

VOTE FOR THE BEST

Hello peple,

It’s wonderful that we’ve been together through all those fun as well as hardship since the club was founded..

Well… you know… last Thursday, we had such a great time ( ehehe, if you know what I mean)

You can HARDLY say that the very PEC’s activities is getting down, cuz we are getting REALLY and REALLY BETTER, YO!!! ( Oh yeah, I super like it)

And now, I wanna tell you something even GREATER, COOLER and MORE FUN, of course!

We are organizing something PRETTY BIG!!!

We are making an election to choose out

The Key Member with great leadership ability

Not to mention, awesome English level

And especially, well – loved by you guys

To be the very namely President of the PEC, the key member of all key members.

With great leadership abilitynamely President of the PEC!!!

Is that COOL enough?

If not? Then I’ll tell you something…

You, our very treasure-like precious audience, you could be the one to give your QUESTION, your COMMENT to the candidate. ( wow, it’s hella important)

Heh… how does it feel when you are a part that helps make the WISE DECISION to improve the activities of the Club, to make you smile more and more when you are in the Club? Pretty good, huh? Ya, it's good for you, and for us, too ( Of course.^^)

So…

What are you waiting for?
    Join us at

7:00 PM of Thursday - March the 13th, 2008Self study room of the B10 building of the Hanoi University of Technology
    Be on time and

See what you gotta see!!!

Say what you gotta say!!!Get what you gotta get!!!
    Best regards

Hot pictures from to PEC^^
    Đây là một số hình ảnh mà PV của PEC đã kịp thời ghi lại được trong ngày kỷ niệm 8/3.

Bạn THÙY CHI đến từ lớp D8-K52, Một trong 3 gương mặt sáng giá trong đêm Miss PEC. Em là em vote cho bạn ý là nhứt đấy nhưng không biết ban bánh khảo chấm kiểu gì lại cho bạn ý giải khúc khích

Còn đây là Bạn Thảo đến từ D6-K52. Một bạn gái nhỏ bé nhưng được chăm sóc rất kỹ của 2 boy to như con voi cùng lớp khi mà bạn ý thể hiện tài năng của mình bằng ca khúc My Love^^

Bạn Thương đến từ D4-K50. Đúng là không hổ danh là dân anh chị. Nhìn bạn ý chơi quả áo là biết dân chơi roài. Nhưng mà Thương cũng dễ xương lắm ý

Bạn Loan nà, Key mới của PEC đá nhá. Trông sơ sơ đã thấy active roài . Đoạn này là đoạn mà khi khán giả hỏi sở trường của bạn ý là gì thế là bạn ý giơ luôn nắm đấm lên...hix..hix

Tính từ phải sang nhá : Mạnh hot girl này, Phong lăng nhăng này này, em Trang nghiện nay ,em Giang new key này, Khôi dỡ hơi này,biết bơi này

Hai MC chính của ngày hôm nay này, MR Kiên , và chủ tịch Miss Hương này

Bạn Oanh xinh thía này mà không thi Miss thì đúng là hơi bị phí thật

Ku Trung ở lớp Tiên tiến K52 ....Một trong những admin của BKA.vn mời mọi người viếng thăm nhá. Ku này hài thì thôi rồi, toàn thấy răng thoai

Mấy em này tên là gì mà mình không biết tên, nhưng mỗi tội rõ xinh ấy, Hôm sau đến nữa các em nhá

Em khôi và em Giang

Bạn Nam nhà tớ cười như được mùa ấy nhỉ, Hay lâu lắm hôm nay mới được chụp ảnh không biết

Bạn Thế này, Nếu gặp ngoài đường thì có khi em gọi là chú ấy chứ nhìn X-mem thích thế Thế nhờ

em Mạnh và Phong, Hoạt náo viên của PEC

Cuối cùng là cậu em học k52 , admin bka.vn . anh giới thiệu em với mọi người rồi thì quảng cáo blog này cho anh nhá

Hì ...Giờ thì bà con thích bình loạn hay chém gió (em thấy bọn trên mạng hay lói thế) gì thì cứ thoải con gà mái nhé....yeah!^_^

Ghi nhanh của PECer

Quân nhân danh dự Avatar của Mr Đi Mô

hôm nào cho anh đi theo bữa chú Dũng nhé.anh là anh kết mấy cái ảnh rồi đấy.he
    Cánh chim bay _ ngỡ như là lá rụng
    Khói thuốc bay_ ngỡ như mái tóc dài
    Gió miệt mài, Gió đưa làn tóc rối
    Trôi nhanh đi cho ta gữi một lời.

svBK's Newbie

lâu lâu ko thấy PEC hoạt động gì nhỉ?
    theo mình thì chúng ta nên tổ chức các buổi thảo luận theo các topic.
    Hoặc management năng động cho anh em giao lưu với các du học sinh quốc tế thường xuyên.
    Được như vậy thì anh em PEC lấy làm cảm kích lắm lắm. Đồng thời anh em bốn phương cũng sẽ tụ họp đông đủ. Gia đình PEC ngày càng đông vui

- Anh Minh cứ đến , em sẽ bảo mấy em ra đón và chăm sóc nhiệt tình

- Cảm ơn Bạn THanh đã quan tâm nhá. Hiện nay vì đang vào hè nên PEC tạm nghĩ bạn ạ. Chúng ta sẽ sinh hoạt vào các kỳ trong năm học. Bọn tớ vẫn tổ chức thảo luận theo topic đấy chứ. Còn việc giao lưu và mời các bạn học sinh nước ngoài thì bọn tớ sẽ cố gắng. Nếu bạn đến PEC thường xuyên thì bạn sẽ thấy thỉnh thoảng vẫn có các cô giáo nước ngoài đang dạy ở khoa NN tham gia đấy chứ, nhưng không nhiều.

best regards

svBK's Member Avatar của thaiduyduc

làm sao để học tiêng anh tốt hả các bạn. Mình biết là sau này ra xin việc can tiênga anh.Nhưng không sao tao hưng thú học tiênga anh được.ai chỉ giùm mình với
    (¯¯`·.¸ Forever one Love ¸.·´¯¯):

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề