User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/13 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 128

Chủ đề: đại học, không yêu và không thi lại

svBK's Member

music đại học, không yêu và không thi lại

xin chào ! có lẽ nên dùng chưa yêu thì chính xác hơn là không yêu, chỉ còn một năm nữa là ra trường mà mình vẫn never been loved( chưa từng yêu), liệu có nhiều người giống mình không nhỉ?tuy nhiên mình cũng có thể tự hào là học hành không đến nỗi tệ , chắc là sẽ không phải thi lại môn nào. Co ai cùng cảnh ngộ không ?

svBK's Member Avatar của greatsoft

Em không biết bác là boy hay girl,nhưng nếu là girl thì hơi bùn cho bác, vì đôi lúc con người ta cũng có cảm giác tủi thân lắm chứ!? Học hành là quan trọng nhưng tình yêu thì lại là một lĩnh vực khác, không thể mang hai thứ đó lên cân được. Con trai thì hơi khác một chút, trong trường mình em thấy nhiều anh em ra trường rồi mà vẫn alone là chuyện bình thường .Còn cái chuyện học không thi lại thì em chúc mừng bác, nhưng từng đó chỉ nói lên bác chăm chỉ và tất nhiên là cũng giỏi rồi nhưng như thế chưa thể nói lên bác là cái gì sau khi ra trường hay tương lai bác thế nào cả. Có người vì mục đích lớn và lâu dài người ta sẵn sàng đánh đổi một phần của hiện tại. À còn một cái nữa em cũng muốn chia sẽ với bác là bây giờ trong giới trẻ có một căn bệnh mới đó là căn bệnh lười yêu đấy bác ạ!Nguyên nhân thì có nhiều nhưng nguyên nhân chính là nó chiếm quá nhiều thời gian của họ , Nói nhỏ với bác là em cũng muốn có người yêu lắm đấy nhưng lại không muốn cưa cẩm, tán tĩnh thế mới khổ chứ ạ?!Còn học lại với thi lại thì cứ đều đều Dở hơi nhỉ .Thôi chúc bác sớm có người yêu ạ!

svBK's Member

đúng là vào một số ngày mà không có người yêu thì cũng buồn thật! mình có biết một bạn mà mình nghĩ là làm cho mình rung động nhưng chỉ biết mỗi tên ,không biết học khoa nào , làm sao để gặp lại nhỉ? hay đăng mục tìm kiếm trên forum nhỉ ?

HUT's Student Avatar của pukeo

Đừng bỏ qua cơ hội để thương yêu và dc. thương yêu
    (Ý mình là sắp ra trg` mà chỉ có duy nhất 1 ng` làm bạn rung động thì nên tìm bạn ấy = mọi cách ^^)

svBK's Newbie

Tớ chỉ giống cậu một nửa thôi..............
    Chưa yêu, chứ học thì dở ẹc, thi lại liên miên.....
    Yêu nữa chắc là tăng ca rồi...........................
    Nhưng biết đâu yêu rồi, học sẽ khá hơn...........
    Cuộc sống, đôi khi ta phải biết đợi chờ...........................

svBK's Member

người ta bảo không yêu sớm đi thì mất hết lãng mạn , điều này có nghĩa mình phải mau tìm ra người đó , nhưng ngoài tên la Hướng thì no more information, please help me!

HUT's Student Avatar của pukeo

Ôi giời BK có hàng nghìn sv biết bao ng` tên Hương T_T ( tên đb còn dễ tìm chứ tên phổ biến thì khó đấy ) ....nếu bạn biết bạn ý học khóa mấy hay khoa nào thì còn có khả năng

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Chà, ngày xưa học đại học mình cũng không yêu, nhưng thi lại mất 3 môn
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

svBK's Member

cuối cùng nhờ một chút ít may mắn mình biết là bạn ấy học ở khoa gì và khóa nào, nhưng một vấn đề nảy sinh là tìm như thế nào? chẳng nhẽ lại đăng lên luôn là tìm ai khoa nào(ngại ngại thế nào ây) mà giả sử tìm được thì lại xử lý thế nào? trời ơi rắc rối quá đi

Nắng Avatar của Tũn

Chịu khó tham gia hoạt động, giao lưu lê la khắp các giảng đường rồi lùng ra tung tích thôi, đăng tin mọi người lại tưởng bạn ý bị lạc thì sao.
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/13 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề