User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 43

Chủ đề: Sốc trai BK :((:((

svBK's Member

Icon8 Sốc trai BK :((:((

trưa hôm qua đang đi học tực dưng có thằng nào hỏi em em học lớp 10 Td có phải ko? em ngơ nhác tưởng ng qua đường bảo vâng ai dè tự dưng nó đi xe máy theo em làm em sợ hết hồn hết vía nó cứ đuổi theo em rồi nói nó là dân BK tên thanh khoa điện em từ chối nói là ko bít nó mà nó cứ đuổi theo em cho số dđ của em rồi add số nó cứ tưởng nó đi cho xong chuyện ai dè nó cứ đuổi theo em làm em sợ ko bít nói ji nó bảo nó muốn làm bn với em em bảo em ko bít ji về nó mà nó cứ đồi làm bn(sợ) nó bảo từ bi h nó mùn lam bn với em nó bảo để nó đèo em đến trường bi h vì mụn học của em(mụn thật) em bảo em ko cần nhưng nó cứ đi theo em ko đi đc nó bảo là bn nên mún đèo em đến trường vì sợn mụn học của em rồi lại còn bảo em em dũng cảm lên nữa huhuhuh em đành theo lời nó lên xe ố chở đi huhuhuh sợ we (mà tại nó làm em mụn học) lúc đi nó bảo nhà nó ở Bà Triệu nhà cô nó ở gần trường em huhuhuh sợ hơn em còn nói em có người yêu rồi mà nó ko tin nó còn bảo em đến nhà nó chơi -> em bảo em sẽ hẹn gặp nó hôm khác ở 1 hàng cafe nào đó nó đèo em vào trong trường may mà lúc ấy học sinh còn đang đạp xe đến trường nên ko có nhiều người ko thì tụi nó trêu cho thối mặt huuhuhuh nó đòi bắt tay làm bn với em em đành chơi kiểu đập tay của dân Mỹ rùi chạy vô lớp huhuuh

đêy là dân BK dây ạhuhuhuh sợ khíp lên đc ý
    nói thật là học hết tiết 1 mà tim em vẫn còn đau em kể cho con bn thì nó bảo em cố lên em kể mà nó còn thấy sợ huống chi huhuhuuhuh
    đêm đến ngủ tim vẫn còn đau choáng hết cả đầusáng ra tỉnh dây Ô mô! xong em đã ốm huhuhuhuh chiều hôm ấy em đi học về mà sợ quá nên đi cứ như bay huhuhuuhuhuhuhuhuhuhu
    huhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuh
    Lần sửa cuối bởi thuthithich; 22-02-2008 lúc 08:09 PM

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Ặc ặc, tớ cũng thế bạn à. Đang nằm trong nhà ngủ thì có thằng Trộm xông vào nhà, trên mặt nó dán rõ mác khoa Điện Tử, Bách Khoa. Tớ biết nó có ý đồ xấu nhưng mà cứ để yên xem nó làm gì. Từ từ, từ từ nó bò vào nhà, lần lên giường. Tớ thấy rõ tên này có ý định dê nhưng mà tớ cứ để yên xem nó làm gì .......

Hơ hơ, sao con gái giờ vẫn còn nhiều đứa nai thế nhỉ ??
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

HUT's Student Avatar của thanhnamst89

đọc bài này xong có khi tôi sốc toàn tập mất, lắm dấu "chấm"thế, có ăn uống gì đâu mà phải chấm.
    Có 2 giả thiết đc đặt ra:
    1. Tên này mạo danh là sv BK đi cưa gái---> em đừng hiểu lầm là boy BK
    2. Nếu đúng là sv BK thật, em sang khoa điện hoặc mục Kết bạn bốn phương, post tên + số điện thoại của người đó, hỏi các anh các chị xem có biết là ai không để đến cảm ơn anh ý đã có lòng tốt đèo mình đến trường.

Chúc em nhanh tìm đc anh zai tốt bụng này.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Chả biết nhóc vào dùng cái nick thuthithich nhỉ? Ko biết có phải mem cũ không hay tên nào vào phá rối.
    Em ơi, em không cần giả nai đâu.
    Thứ 1: Bài viết gì mà toàn dấu chấm, đọc rất khó chịu, lần sau em còn viết kiểu này chị xin treo nick em lên cột điện hóng mát 1 thời gian nhé
    Thứ 2: Em cứ giả vờ nai là sao nhỉ? Trong mục GDGT, chị còn thấy em hỏi quan hệ với bạn trai ra nước màu vàng cơ mà, rồi còn hỏi lý thuyết về hôn, vậy mà giờ mới chỉ có làm quen, cầm tay, đèo đi học đã hãi, đã kêu gào lên và nói con trai BK này nọ thì chị thấy hơi nực cười. Em lần sau muốn phét hoặc muốn có 1 đề tài gì để have fun thì nên suy nghĩ cho kĩ nhé.
    Chúc em vui
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

HUT's Student Avatar của tieutuong1101

nghe điêu thiệt, mới gặp lần đầu mà đã đèo nhau như đúng rồi
    bạn này dễ dãi ghê, lại còn cho cả số di động nữa chứ
    chắc sét đánh trúng tim... đau là phải

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Xời, em Cáo chả hiểu j cả. Lúc quan hệ tình dục thì em nó k cầm tay, nên bây giờ bị cầm tay thì chả hãi à!
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

tai_sao_lai_spam
    Guest

Quote Nguyên văn bởi thuthithich
    ......................trưa hôm qua đang đi học...............tực dưng có thằng nào hỏi em....................em học lớp 10 Td có phải ko.................m ngơ nhác tưởng ng qua đường bảo vâng......................ai dè tự dưng nó đi xe máy theo em .....................làm em sợ hết hồn hết vía.................nó cứ đuổi theo em............................rồi nói nó là dân BK tên thanh khoa điện...............em từ chối nói là ko bít nó mà nó cứ đuổi theo...............em cho số dđ của em rồi add số nó...............cứ tưởng nó đi cho xong chuyện ai dè nó cứ đuổi theo em làm em sợ ko bít nói ji.....................nó bảo nó muốn làm bn với em em bảo em ko bít ji về nó mà nó cứ đồi làm bn(sợ)................nó bảo từ bi h nó mùn lam bn với em.....................nó bảo để nó đèo em đến trường bi h vì mụn học của em(mụn thật)......................em bảo em ko cần nhưng nó cứ đi theo em ko đi đc.....................nó bảo là bn nên mún đèo em đến trường vì sợn mụn học của em.....................rồi lại còn bảo em em dũng cảm lên nữa huhuhuh...................em đành theo lời nó lên xe ố chở đi huhuhuh sợ we (mà tại nó làm em mụn học)..................lúc đi nó bảo nhà nó ở Bà Triệu nhà cô nó ở gần trường em huhuhuh sợ hơn........................em còn nói em có người yêu rồi mà nó ko tin nó còn bảo em đến nhà nó chơi -> em bảo em sẽ hẹn gặp nó hôm khác ở 1 hàng cafe nào đó.............nó đèo em vào trong trường ..................may mà lúc ấy học sinh còn đang đạp xe đến trường nên ko có nhiều người ko thì tụi nó trêu cho thối mặt huuhuhuh...................nó đòi bắt tay làm bn với em em đành chơi kiểu đập tay của dân Mỹ rùi chạy vô lớp ...............huhuuh

đêy là dân BK dây ạ...................huhuhuh sợ khíp lên đc ý
    nói thật là học hết tiết 1 mà tim em vẫn còn đau.................em kể cho con bn thì nó bảo em cố lên ............em kể mà nó còn thấy sợ huống chi ...................huhuhuuhuh
    ...................đêm đến ngủ tim vẫn còn đau choáng hết cả đầu................... sáng ra tỉnh dây ...................Ô mô...................xong em đã ốm ...................huhuhuhuh...................chi ều hôm ấy em đi học về mà sợ quá nên đi cứ như bay...................huhuhuuhuhuhuhuhuhuhu
    huhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuh
    ten thuthithich này chuyên đi tạo topic câu khách vào đọc đây mà

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi khannhachboa
    Xời, em Cáo chả hiểu j cả. Lúc quan hệ tình dục thì em nó k cầm tay, nên bây giờ bị cầm tay thì chả hãi à!
    anh chỉ được kái lói......................đúng là ko ai bằng

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi khannhachboa
    Bác Khàn kinh nghiệm đầy mình
    Lại có cái để cười, để spam rồi
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của thanhnamst89

em này tên Linh, lớp 10, học trường THPT Trương Định, chắc mới đăng ký làm mem thôi, ko phải mem cũ đâu chị cáo.
    Chắc tại em nó ham tìm hiểu về giới tính nên hay post những bài có chủ đề gây sốc

Ðề tài đã khoá
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề