User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: See BKF again

mona_lisavn
    Guest

Tớ nhớ box BKF Memories , tớ là người đầu tiên viết bài khai trương .Không hiểu lần này có phải là người viết bài kết thúc không nhỉ .Không phải gở mồm đâu , nhưng sau ngày 3/6 , không biết đến bao giờ mọi người mới được gặp lại BKF .Lâu lắm tớ không post bài vở gì trong đây nhưng vẫn có thói quen đọc bài của mọi người .Muốn giảm xì trét thì cứ vô BKF post bài và đọc bài , cãi nhau , chửi nhau , tán tỉnh nhau ...tất tần tật ,có hết .Không hiểu với mọi người thế nào nhưng lần nào lên mạng tớ cũng mở BKF , k thì thấy khó chịu thế nào ấy .Bây giờ BKF "đóng cửa" bà con hết chỗ xả xì trét rồi nhé , buồn lắm .Dù sao cũng bao nhiêu lâu gắn bó với nó rồi mà .Thôi thì mấy ông Admin làm gì thì làm , nhanh chóng mở cửa BKF để bà con còn có chỗ giải trí . :wub:

halley_comet141
    Guest

Tui vừa mới gia nhập ,bây giờ đóng cửa BKF, thế có phải là tiệt đường ......thảo luận,tiệt đường tâm sự, tiệt đường thư giãn không?
    Tiếc quá !Bà con ơi làm gì đi chứ.

smartchip
    Guest

Thui về ngủ cho khỏe đi bà cô ạ
    Người gầy như con cá mắm thế thì tham gia nhiều làm gì cho mệt

Dkqdiep
    Guest

Hay là đem bán đấu giá BKF đi!!! Bác nào kham nổi thì làm tiếp... hehe, tui viết bài này là hơn 1400 bài rồi đấy, del đi hết thì tiếc lắm

fitfit44
    Guest

Ê, sau ngày 3/6 thì sao lại đóng cửa forum.
    Tôi ít vào nên nắm không rõ tình hình lắm.

Albiceleste
    Guest

Chắc là các chú hết tiền thuê host hoặc là dùng Card chùa bị phát hiện họ cắt host thôi , đoán vậy .

Sabrina
    Guest

Originally posted by Albiceleste@May 26 2003, 08:10 PM
    Chắc là các chú hết tiền thuê host hoặc là dùng Card chùa bị phát hiện họ cắt host thôi , đoán vậy .
    Không phải vấn đề này đâu! Cũng tiếc thật! Phải đóng cửa một thời gian để lấy lại sinh khí, với lại để xem BKF trong lòng mọi người như thế nào khi xa nó!

fitfit44
    Guest

Hehe, chắc mấy chú admin thi lại cộng học lại tíu tít nên không có thời gian chăm lo cho forum, chứ còn nếu thiếu tiền thì có thể chim quyên được mà.
    Hay là bị các thầy gọi lên chất vấn.
    Hehe, các chú nghỉ thì nên thông báo lý do chính đáng, nếu giải quyết được thì có gì anh em cùng bàn.
    Forum hơn 1000 chú rồi, bỏ đi thì phí bao tâm huyết của tất cả mọi người.

Hoang_HP
    Guest

Tôi không biết về forum của các bạn.
    Nhưng dù sao tôi thấy các bạn cũng nên tiếp tục.Nó rất có ích đấy chứ?
    To Monalisa:
    Nếu bạn có lên diễn đàn một lần nữa,tôi chỉ cầu xin ở bạn một điều nhỏ thôi.Đó cũng là mục đích của tôi khi vào BKF của các bạn.
    Xin bạn hãy gửi cho Duy-người bạn của tôi,vài dòng.Hãy nói là bạn chưa quên nó.Tôi cầu xin bạn đó.
    Cho dù bạn không có tình cảm gì thì cũng xin bạn giúp cho.Điều đó là vô cùng quan trọng.Nó có thể giúp cậu ấy rất nhiều.
    Vô cùng cảm ơn bạn.

Admin
    Guest

Originally posted by fitfit44@May 27 2003, 12:08 AM
    Hehe, chắc mấy chú admin thi lại cộng học lại tíu tít nên không có thời gian chăm lo cho forum, chứ còn nếu thiếu tiền thì có thể chim quyên được mà.
    Hay là bị các thầy gọi lên chất vấn.
    Hehe, các chú nghỉ thì nên thông báo lý do chính đáng, nếu giải quyết được thì có gì anh em cùng bàn.
    Forum hơn 1000 chú rồi, bỏ đi thì phí bao tâm huyết của tất cả mọi người.
    Thứ nhất : Câu đầu tiên bác nói khá đúng .
    Còn lí do thực sự bọn em đã thông báo khá chi tiết trên Portal.
    Xin nhắc lại diễn đàn chỉ tạm thời đóng cửa !

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề