User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: thực tập năm thứ tư

svBK's Newbie

Mặc định thực tập năm thứ tư

năm thứ tư phải đi thực tập rùi mà em chưa bít j cả! thế đi thực tập thì thực tập trong ba0o lâu , có khó không, có được chọn chỗ mình muốn thực tập ko hay là do nhà trường phân công hả các đại ca. tại em muốn về nhà thực tập cho nó sướng nhưng không hiểu trường mình có kế hoạch thực tập như thế nào.

Quân nhân danh dự

năm thứ 4 thực tập 4 tuần (hay 3) thì phải~>cái này có thể xem trên bảng kế hoạch học tập năm mà. Thực tập tại trường, ko đi đâu cả. về cơ bản là toàn 9, chưa thấy chú nào kêu khó cả

svBK's Newbie

thế mà em tưởng là phải đến công ty thực tập cơ mà. tại vì hiên giờ em cũng đang đi thực tập ở xưởng mà.5 tuần. cái mà em hỏi là đi thực tập tại công ty ấy.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi nothingatall
    năm thứ tư phải đi thực tập rùi mà em chưa bít j cả! thế đi thực tập thì thực tập trong ba0o lâu , có khó không, có được chọn chỗ mình muốn thực tập ko hay là do nhà trường phân công hả các đại ca. tại em muốn về nhà thực tập cho nó sướng nhưng không hiểu trường mình có kế hoạch thực tập như thế nào.
    Cậu này học năm thứ 4 Khoa ĐTVT trường ĐHBKHN?

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi nothingatall
    thế mà em tưởng là phải đến công ty thực tập cơ mà. tại vì hiên giờ em cũng đang đi thực tập ở xưởng mà.5 tuần. cái mà em hỏi là đi thực tập tại công ty ấy.

năm thứ 3 và năm thứ 4 đều thực tập ở xưởng (nghe oai *** ), chỉ có thực tập TN mới là đi các cty, mà ko đi cũng chả sao. chú thực tập 5 tuần chắc mới năm thứ 3 hả ?

HUT's Engineer Avatar của assassin

em vừa mới thực tập 7 tuần xong ạ em ko đi đâu cả thế bi h em phải bảo vệ thì em làm thế nào ạ bảo vệ có khó ko ạ
    Nothing is impossible

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi bigprince
    năm thứ 3 và năm thứ 4 đều thực tập ở xưởng (nghe oai *** ), chỉ có thực tập TN mới là đi các cty, mà ko đi cũng chả sao. chú thực tập 5 tuần chắc mới năm thứ 3 hả ?
    đúng rùi.em mới năm thứ 3 thui.thực tập ở xưởng thấy chán quá. đến toàn chơi thui. chẳng thấy thầy nói năng j cả.

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Dành thời gian này ở nhà luyện coding cho tay to ra, Ra trường kiếm được nhiều xiền.

HUT's Student

Thực tập gì đâu toàn thấy đến chơi Half Life với đế chế thôi. Đúng là thực tập Điện Tử

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề