User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Nhóm Connek

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Mặc định Nhóm Connek

Hôm nay tìm tài liệu về NS2 để làm bài tập lớn mới biết trang này của các cựu sinh viên khoa mình khá hay , chắc trước tìm kiếm trên mạng cũng gặp qua rồi thì phải nhưng hồi đấy mình ko quan tâm đến network lắm nên ko để ý . Thấy 1 số anh trong BKF cũng tham gia nhóm này mà chẳng thấy ai giới thiệu trên BKF , vào BKF tìm thì có thấy 1 bài giới thiệu về nhóm này nhưng lại ở khoa CNTT
    Ở đây có bài báo họ viêt về nhóm
    http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/In...07&ChannelID=7
    Lần sửa cuối bởi chienbinhbk; 12-02-2008 lúc 06:04 PM

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Các bạn ý không phải có tên là conneck mà là connek
    Tớ thấy các bạn ý hoạt động rộng lắm, trên khắp các lĩnh vực, từ thành thị đến nông thôn, từ sân gôn đến sân bóng đá, từ rau má đến rau cần và nói chung là tất tần tật mọi thứ

svBK's Member Avatar của dtvt1985

Hồi năm 3 tớ cũng mò được trang này nhưng thấy họ học và làm việc trâu quá trong khi mình lại thik chơi hơn học nên...Trong BKF hình như có chị sofast tham gia nhiệt tình nhóm này thì phải!

HUT's Student Avatar của FINALFANTASYFAN

Em thì chỉ bit trong nhóm này có 1 chị rất là xinh, mà hơn em có 1 tuổi , nếu mà tham gia chắc là kỹ năng làm việc nhóm của mình h đã phải tốt lắm.

Haizzz, mình tiếc wa' các bạn ạ,
    3F
    eBABes

Mã:

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Quote Nguyên văn bởi FINALFANTASYFAN
    Em thì chỉ bit trong nhóm này có 1 chị rất là xinh, mà hơn em có 1 tuổi , nếu mà tham gia chắc là kỹ năng làm việc nhóm của mình h đã phải tốt lắm.

Haizzz, mình tiếc wa' các bạn ạ,
    Thế thì tham gia bên BK làm gì, các trường khác có phải có nhiều lựa chọn hơn không.
    Cơ mà thế này, gì thì gì, cái gì thiếu mà mình có một ít thì lại thành quý, mê mẩn luôn. Chứ loại thừa thãi rồi thì đâm ra lãnh cảm, nhờ, hehe

HUT's Student Avatar của FINALFANTASYFAN

Giờ vào 4rum của connek thấy hđ có vẻ cũg ko còn sôi độg nữa.

PS@bác Bình: suốt mấy năm fổ thông em toàn học với cả 1 rổ các bạn nữ mà chả thấy ... lãnh cảm tí nào , vào BK có mấy năm h đang nghi mình bị trầm cảm rồi đây này

HUT's Engineer Avatar của redled

Tớ cũng là thành viên của nhóm này.

Đánh giá chung thì hàng năm đều tổ chức các hoạt động rất hữu ích.
    Chủ yếu vẫn là trên cơ sở gặp mặt, còn forum thì ít thui ^^

svBK's Newbie Avatar của flashman

Hihi, bạn RedLed mới là "Student Member" thôi nhé. K48 Điện tử mình rất tiếc là chưa có bạn nào có may mắn là thành viên chính thức của nhóm.

Mà tên nhóm là Connek, chứ không phải Conneck nhé.
    Website: http://connekgroup.net

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Cho tớ hỏi cái là điều kiện để trở thành Connek Official Member là gì thế, đảo qua web thấy mấy chú cùng khóa đang làm leader thì phải. Hoành tráng nhỉ.

HUT's Engineer Avatar của redled

Quote Nguyên văn bởi flashman
    Hihi, bạn RedLed mới là "Student Member" thôi nhé. K48 Điện tử mình rất tiếc là chưa có bạn nào có may mắn là thành viên chính thức của nhóm.

Mà tên nhóm là Connek, chứ không phải Conneck nhé.
    Website: http://connekgroup.net

hehe, Khi được giới thiệu vào connek chưa nghe thấy bác nào đụng tới cái cấp độ này cả.
    Còn nói về K48, nếu định như chú thì có roài, lần trao people of year chả có K48 là j. chú T ko nhớ à..

Quote Nguyên văn bởi nothingtolose
    Cho tớ hỏi cái là điều kiện để trở thành Connek Official Member là gì thế, đảo qua web thấy mấy chú cùng khóa đang làm leader thì phải. Hoành tráng nhỉ.
    Ngày xưa khi lớp được giới thiệu vô, thì gặp mặt các anh trong connek nói chuyện một buổi. sau đó tham gia các hoạt động của nhóm thôi.
    Diến đàn thì cũng ít tham gia, mà trên đó cũng ko nóng lắm,
    Còn Official Member hay ko thì phụ thuộc sau khi bác vào, bác có năng động trong vấn đề tổ chức ?
    (nếu đúng như flashman & bác vào - như em, chỉ tham gia ở dạng "listener" trong các hoạt động offline thì bác cũng là "student mem, )

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề