User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: luận văn và NCKH

svBK's Newbie Avatar của mankiller

Mặc định luận văn và NCKH

hiện nay tớ đang rất quan tâm đến mảng làm luận văn và nghiên cứu khoa học. hôm qua đi xem bảo vệ, thấy các sếp làm luận văn gì mà dày cục, nhìn tí ngất. tự mình viết đc chừng ấy thì thành chuyên gia rùi còn đâu, hehe. xin hỏi, có thể có anh chị, hoặc bạn nào hảo tâm share luận văn hay nghiên cứu để bọn mình tham khảo đc không?

svBK's Member

Icon7

Em học năm thứ mấy mà đã phải lo thế? Cứ bình tĩnh thôi em, các em năm thứ 2,3 đã tham giam NCKH được rồi, trong khi luận văn tốt nghiệp cũng chỉ yêu cầu ở mức cao hơn một chút thôi. Mà trước mắt là nên cố gắng học để đủ điểm làm luận văn cái đã. Hihi. Còn ở dưới P207-D4 có thư viện khoa, em có thể qua mượn những luận văn khoá trước hoặc các bài NCKH để tham khảo.
    Mình là Hạnh - K48, cũng mới bảo vệ hôm vừa rồi. Nếu em cần giúp đỡ, có thể contact theo email hanhbkd_04@yahoo.com.
    Chúc em may mắn
    NGƯỜI THƯƠNG TÂM LUYỆN THƯƠNG TÂM TIỄN
    NGƯỜI THƯƠNG TIỄN TIỄN CÀNG THƯƠNG TÂM

svBK's Newbie Avatar của mankiller

em học năm thứ 4 rồi, hehe. chị Hồng Hạnh làm đoàn phải không ạh? cho em bản soft bài của chị với chị iu ơi. em coi cách làm thế nào. hum trc đi coi bảo vệ, thấy ng nào ng ấy luận văn to uỵch, dày cộp, hãi quá

svBK's Member Avatar của Voi

thật lòng mà nói thì em vẫn chưa rõ lắm về NCKH,em ko định hình đc là làm như thế nào cả? Chắc tại em chưa nghiên cứu kỹ hướng dẫn
    Show your love to win love

svBK's Member Avatar của cupidmt

Oài, NCKH thì có cái quái gì. Voi ơi, cô em cứ màu mấy cái vụ đó nhỉ. Chẳng bù cho anh chẳng khoái mấy cái vụ đó gì cả. Cốt học cho tốt cái đã. hôm trước nghe mấy tièn bối trong trg tâm sự bảo NCKH thì nếu đc giải cũng đc cộng tí điểm, còn khi đc giải rồi cũng chẳng đc chưng dụng tí gì vi tâm lý các thầy cô lại nói rằng"Ui, đề tài sv ấy mà", thế là anh nản luôn. Chào thua!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề