User Tag List

Xem kết quả: Bình chọn Miss BKF ( Nghiêm cấm BQT sửa Poll )

Số người bỏ phiếu
62. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Cáo Đeo Nơ - Châu Long

17 27,42%
  • Mahout - Mai Chi

11 17,74%
  • Linhzuri90 - Thùy Linh

14 22,58%
  • Gaulua - Thùy Trang

5 8,06%
  • tililu_shjnh - Thanh Phương

15 24,19%
Ðề tài đã khoá
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 147

Chủ đề: Miss BKF version 2

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Mặc định Miss BKF version 2

Welcome các bạn đến với cuộc thi Miss BKF, sau khi vòng 1 kết thúc ( sớm hơn dự kiến ) và đã có nhiều ý kiến đề nghị, tôi xin phép được kết thúc vòng 1, và chọn ra 5 thí sinh xuất sắc nhất được lọt vào vòng 2.
    Hình ảnh của các thí sinh, mọi ng có thể xem ở đây và đây ( thông cảm, lười post lại ảnh lắm )

Thể lệ của vòng 2 như sau, các mems có quyền vào post câu hỏi để các ứng viên trả lời, lưu ý là mỗi mem chỉ đc phép hỏi tối đa 3 câu hỏi, và ứng viên có quyền từ chối trả lời câu hỏi của các mems ( nhưng mừ từ chối là dễ mất điểm lắm đấy nhé )
    Yêu cầu về câu hỏi: ko được hỏi kiểu đánh đố, cạnh khóe, hoặc hỏi những vấn đề mang tính cá nhân quá!
    Xin nhắc nhở thêm là mọi ng hạn chế tối đa chat chit cá nhân nhá! còn lại thì cứ thoải mái mà hỏi! mại zô!
    Lần sửa cuối bởi why_not; 25-01-2008 lúc 01:55 AM Lý do: sửa link-- link cũ không hoạt động

HUT's Master Avatar của H.A.U

Ẹc, pó tay!
    Hà hà, hỏi 1 cách thú vị nhé:
    Câu số 1: số đo 3 vòng của các ứng viên nào?
    Cấu số 2: Ai đã có người yêu rùi nào?(biết mà tán)
    Câu số 3: Thế nghĩ gì về việc bình chọn miss này??

HUT's Engineer

@Cáo: Káo yêu dấu, em vừa bầu Káo làm hoa hậu, liệu Káo có cho em đi ăn 1 bữa miễn phí với BKF được ko? Em bz chỉ có 1 mong ước là được đi ăn 1 bữa miễn phí no nê với BKF thôi í!
    @MC: Em cũng vừa vote cho kưng, (í là đòi đền đáp ) với kưng thì em chỉ có 1 thắc mắc thôi: Kưng làm thế quái nào mà da lúc nào cũng trắng bóc thế chỉ em mới? (đừng xui em nhảy vào hố vôi là được )
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

kekekeke....
    sau một hồi phân vân đắn đo cúi cùng bầu cho iem Káo phát.Vì dù sao iem Káo tuy k còn gọi là "máu" nữa nhưng "gừng càng già càng..."

sau đây xin mạn phép 3 câu hỏi dành cho các ứng viên vòng 2

1) Mong ước hiện giờ của ứng viên là rì???
    2) Tự nhận thức về khả năng trình độ Miss của mình ra sao???
    3) Nếu đoạt giải liệu có thể mời đi ăn 1 bữa với Jang k??? (ăn riêng)
    MY BLOG[/SIZE]

Lùi một bước... Avatar của why_not

Link của chú Linh bị sao thể? Lười quá đấy. Đây là hình ảnh các người đẹp dự thi vòng 2.

001 Káo đeo nơ- Châu Long

002 Mahout - Mai Chi

003Em Linhzuri90 - Thùy Linh (bên trái )

004Gấu - Thùy Trang(bên phải)

005Em tililu_shjnh - Thanh Phương

Một lần nữa ủng hộ em Thanh Phương.
    ----------------------------------------------------------------
    Đề nghị các thí sinh tự giới thiệu thêm về bản thân (màn chào hỏi) với các thông tin cơ bản: ngày sinh, địa chỉ, nơi học tập (công tác), màu sắc yêu thích, công việc yêu thích, đội bóng yêu thích (nếu có - cái này kiếm được nhiều fan đấy - ví dụ nè: anh đang phân vân giữa em Linh và em Phương thì nhớ ra em Linh là fan của MU còn anh thì mê LIV ) ...

Các người đẹp vào vòng 2 cố gắng lên nhé. Chúc mừng mọi người đã vượt qua vòng 1 một cách...an toàn

Lần sửa cuối bởi khannhachboa; 25-01-2008 lúc 06:45 PM Lý do: Đảm bảo tính khách quan.

svBK's Newbie Avatar của climber

Vote cho em MaiChi.
    Sư phụ vừa bầu cho em một phiếu, khi nào về VN nhớ trả công dẫn sư phụ đi ăn một bữa nhé (Vote cho em để kiếm bữa cơm ).
    Không bao giờ là thất bại, tất cả là thử thách. (Chung Ju Yung)

Pooh Avatar của quyet_tv

Mình cũng có vài điều muốn hỏi"

1/ Bạn nghĩ gì về vai trò của ng phụ nữ trong gia đình? Bạn muốn mình là 1 ng vợ ntn? Theo bạn ng chồng cần làm gì để cùng chia sẻ công việc trong gia đình?
    2/ Ước mơ,hoài bão lớn nhất của bạn là gì? bạn đã & đang làm gì để thực hiện ước mơ ấy?

@ chị CÁo: chị có nghĩ mình là ng năng động? chị có khá nhiều bạn bè,họ thường nhận xét chị ntn?
    @ chị Mai Chi: tình bạn quan trọng ntn với chị? chị có nhiều bạn bè thân thiết ko,chị nghĩ gì về họ?
    @linh: năm nay em thi ĐH,vậy em đã xác định học ĐH để làm gì? học ĐH sẽ giúp em điều gì?
    @ chị Gấu: chị tham gia khá nhiều các chương trình,hoạt động ngoại khóa vậy theo chị làm thế nào để học hỏi tích lũy tốt nhiều kinh no qua các hoạt động đó?
    @phương: em còn khá trẻ,em có suy nghĩ gì về tình yêu?
    em ở xa HN rất ít cơ hội gặp gỡ giao lưu với mọi ng ,em có muốn nói gì với các anh chị BKF nhân dịp này ko?

Chúc mọi ng vui vẻ!! Tất cả đều là người chiến thắng
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

svBK's Member Avatar của gaulua

Cảm động quá, em mới được biết cái mẹt mình được rinh vào vòng 2, nước rơi lã chã vì thịnh tình của mọi người đã nhiệt tình vote cho em.
    Tính em chạ thích bon chen đâu, nhưng mà bác AFC (nhà bán KFC ở đầu phố) (vận (động) viên) em nên cũng mạnh dạn tham gia, kiếm cái giải sau này còn kén chồng cho dễ.

@ anh HAU:
    1: số đo 3 vòng của các ứng viên nào?
    Số đo 3 vòng: Vừa mắt hợp gu BGK!!

2: Ai đã có người yêu rùi nào?(biết mà tán)
    Người iu à: Ngây thơ và lơ tơ mơ, chưa muốn làm khổ người khác

3: Thế nghĩ gì về việc bình chọn miss này??
    Cuộc thi: Chắc giải to lắm đây!!!! Đùa chí, iem thấy bác nào lập ra cuộc thi này là những người iu Bách Khoa lắm đây, và có nguy cơ lấy vợ Bách Khoa 

@ anh Đông Lạnh:
    1.Mong ước hiện giờ của ứng viên là rì???
    Mong ước hiện giờ: Đoạt giải nhứt (hiện giờ mừ)

2) Tự nhận thức về khả năng trình độ Miss của mình ra sao???
    Trình độ Miss của em ạ, em cũng toàn được người ta gọi là Miss Trang, chứ chưa ai gọi là Mr. hay Mrs. bao giừ ạ. Miss 100% nhớ!

3) Nếu đoạt giải liệu có thể mời đi ăn 1 bữa với Jang k??? (ăn riêng)
    Mùa đông mà rủ đi ăn đồ đông lạnh, rét lắm anh ạ, ko đi đâu.

@ Quyết:
    1/ Bạn nghĩ gì về vai trò của ng phụ nữ trong gia đình?
    Vai trò của phụ nữ trong gia đình ah, làm bà, làm mẹ, làm vợ, làm chị…. Còn ý bạn hỏi là người phụ nữ với vai trò làm vợ và mẹ thì, là một trong 3 yếu tố làm nên hạnh phúc cho một gia đình, cùng chồng và con. Hạnh phúc luôn phải do mọi người cùng chung tay góp sức xây dựng mừ. Ở nhà em, mama là người quan trọng nhứt, ước gì sau nì mình cũng thía

Bạn muốn mình là 1 ng vợ ntn?
    Em thích làm người vợ khiến chồng không bao giờ tơ tưởng tới người phụ nữ nào khác

Theo bạn ng chồng cần làm gì để cùng chia sẻ công việc trong gia đình?
    Cần luôn có ý nghĩ rằng mình phải chia sẽ giúp đỡ vợ.

2/ Ước mơ,hoài bão lớn nhất của bạn là gì? bạn đã & đang làm gì để thực hiện ước mơ ấy?
    Ước mơ, hoài bão thì nhìu, mà cái nào cũng lớn, mong là hạnh phúc và thành công đi liền với nhau. Chúc mọi người cũng zậy nhớ! Gấu cũng đang sống và thực hiện mơ ước của mình!!!

3/ @ chị Gấu: chị tham gia khá nhiều các chương trình,hoạt động ngoại khóa vậy theo chị làm thế nào để học hỏi tích lũy tốt nhiều kinh no qua các hoạt động đó?
    Hì hì, để học hỏi thì cách tốt nhất là ham: học và hỏi, làm nữa. Chỉ cần mình muốn và dám.

Phù phù, đi thi hoa hậu người ta chỉ phải trả lời có mỗi một câu, mà thi Miss Bách Khoa thì bắt trả lời hàng tá, mỗi thành viên có quyền đặt tới 3 câu hỏi. Em đề nghị ko nên bóc lột các thí sinh nhớ, hơn chục câu hỏi kia là đủ roài đóa.

tai_sao_lai_spam
    Guest

Em nghĩ BQT nên có biện pháp chống hiện tượng nick ảo lập để vote,như mấy ngày vừa rồi số thành viên mới tăng vọt,BKF đã hơn 20 000 thành viên nhưng số thành viên tích cực có >2500

Em cũng xin đưa ra 1 câu hỏi(có 2 ý) cho các Miss thôi:
    -Bạn nghĩ ntn về BKF,về các thành viên? Bạn có phải là thành viên tích cực đc nhiều ng biết đến ko?

Em muốn vote cho cả chị Cáo và chị Gấu vì 2 chị này năng động,tham gia nhiều hoạt động. Nhưng sao chỉ đc vote cho 1 ng nhỉ,muốn vote cho cả 2 thì phải làm gì nhỉ? Em nghĩ nên đc vote cho 2 or 3 ng,vote cho 1 ng thì áy náy quá

HUT's Student Avatar của tieuthujojo

Dầu tiên là gửi đến các người đẹp một cái ôm và nụ hôn nồng thắm. Hmm...Có lẽ, trong lịch sử các kiểu thi hoa hậu, chưa bao giờ ai đưa ra các câu hỏi dạng Multiple Choice. Vì thế hôm nay, em xin được phép hỏi 3 câu hỏi cho cả 5 thí sinh. Mong các người đẹp chọn cho mình đáp án thích hợp nhất.... Alo, 1, 2, 3,4 ... Alo 4 3 2 1....

1/ Khi đoạt giải Miss BKF, bạn sẽ tổ chức vụ gì "đập phá" ọp lai cho BKF:
    A- Bún đậu
    B- Bún ốc
    C- Phở cuốn
    D- Lẩu
    E- Cả 4 đáp án trên (lựa chọn này được đánh giá cao nhất )

2/Sau khi đập phá xong về khoản vật chất thì cũng phải có đập phá về mặt tinh thần chứ. Bạn sẽ chọn hình thức nào dưới đây?
    A- Đưa anh em đi Karaoke
    B- Bowling đê !!!!!!!!!
    C- Xem phim thì sao
    D- Bi-a nhá )
    E- Tất cả các đáp án trên (lựa chọn đáng yêu nhất )

3/ Bạn có cảm thấy tiếc tiền khi phải chi một khoản lớn để đãi anh em BKF, những người đã ủng hộ bạn hết mình ko ?
    A- Không hề, nhằm nhò gì đâu, tớ có khả năng chiêu đãi số lượng gấp đôi ý chứ (Oa, bạn là một Miss Hào Phóng)
    B- Với tớ tiền bạc không quan trọng, quan trọng là Vui...Vui... Anh em cứ vô sờ tư đê !!!! ( Oa, bạn vẫn là một Miss Hào Phóng )
    C- Thế còn ai có nhu cầu đập phá gì thêm nữa không? (Yeahhhhh, bạn là Miss rất rất hào phóng )

Câu hỏi đến đây là hết, Mong các thí sinh trả lời nghiêm túc
    Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy

Ðề tài đã khoá
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề