User Tag List

Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Về làng trẻ chúc Tết vào tuần sau

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định Về làng trẻ chúc Tết vào tuần sau

Khoảng tuần sau, có thể vào ngày thường hoặc t7 và Cn gì đó, káo định về làng trẻ chúc Tết và thăm các mẹ, các em ở làng. Vậy mọi người ai có thể đi cùng được hoặc muốn gửi thiệp cho các mẹ, các em thì gửi cho Káo nhé

Làng cũng có gửi thiệp chúc mừng năm mới tới BKF tới địa chỉ của anh Thạch, chắc khi nào Thạhc nhận được thì scan và post lên BKF nhỉ? Thật sự vui và cảm ơn làng và các mẹ nhiều.
    Còn 1 số thiệp giành cho các anh chị vẫn chưa đưa được, đề nghị các anh chị lấy sớm nhé. Có của hoàn, pókhun,afc,lan :d và nhiều anh chị nữa, hik

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Làng cũng có gửi thiệp chúc mừng năm mới tới BKF tới địa chỉ của anh Thạch, chắc khi nào Thạhc nhận được thì scan và post lên BKF nhỉ? Thật sự vui và cảm ơn làng và các mẹ nhiều.
    Còn 1 số thiệp giành cho các anh chị vẫn chưa đưa được, đề nghị các anh chị lấy sớm nhé. Có của hoàn, pókhun,afc,lan :d và nhiều anh chị nữa, hik
    trả thiếp em đây hôm nọ off bảo đưa thì cứ cãi chày cãi cối bảo tìm lâu trả đây
    tuần sau thì e về quê rồi, có gì em sẽ gửi quà cho các em vậy!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

cứ ngồi đó mà chờ đến mùa quýt
    chứ còn gì, ngồi ăn lục tung cả trăm cái thiếp thì tìm sao nổi, hứ.
    Yên tâm, vẫn còn 2 thiệp em và vợ em
    :d

Pooh Avatar của quyet_tv

Khoảng tuần sau, có thể vào ngày thường hoặc t7 và Cn gì đó, káo định về làng trẻ chúc Tết và thăm các mẹ, các em ở làng. Vậy mọi người ai có thể đi cùng được hoặc muốn gửi thiệp cho các mẹ, các em thì gửi cho Káo nhé
    Em là thành viên mới ,chưa đi thăm làng trẻ bao h. Em cũng muốn tham gia đc ko chị?Hết tuần sau em được nghỉ Tết.
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

Welcome em, e có thể cho chị số phone được chứ? Hoặc YM để có gì chị nhắn cho dễ. Hì hì. Hôm qua mới bàn với chị Châu ở làng là tuần sau BKF về chúc Tết mà chị đã hỏi là bao giờ về, về mấy người.
    nhớ các mẹ và các em quá, hik
    Hiện tại thì mới chỉ có 4 người thông báo sẽ đi được, Káo sẽ cố gắng bố trí time phù hợp cho mọi người cùng join được. Lần này chúng ta chỉ về chúc Tết thôi, và về thăm làng và các gia đình là chính, ko chương trình, ko kế hoạch cụ thể. Chẹp, rảnh là lên đường thoai. Tớ muốn hỏi ý kiến BQT luôn là: Có thể Quỹ BKF sẽ trích 1 ít ra để mua quà Tết cho làng, chi phí đi lại thì nếu là sinh viên thì sẽ 1 phần do thành viên chịu, 1 phần quỹ cũng sẽ bỏ ra (nếu danh sách dưới 10 người), còn người đi làm thì chịu hết.

Pooh Avatar của quyet_tv

Welcome em, e có thể cho chị số phone được chứ? Hoặc YM để có gì chị nhắn cho dễ. Hì hì. Hôm qua mới bàn với chị Châu ở làng là tuần sau BKF về chúc Tết mà chị đã hỏi là bao giờ về, về mấy người.
    nhớ các mẹ và các em quá, hik
    Hiện tại thì mới chỉ có 4 người thông báo sẽ đi được, Káo sẽ cố gắng bố trí time phù hợp cho mọi người cùng join được. Lần này chúng ta chỉ về chúc Tết thôi, và về thăm làng và các gia đình là chính, ko chương trình, ko kế hoạch cụ thể. Chẹp, rảnh là lên đường thoai. Tớ muốn hỏi ý kiến BQT luôn là: Có thể Quỹ BKF sẽ trích 1 ít ra để mua quà Tết cho làng, chi phí đi lại thì nếu là sinh viên thì sẽ 1 phần do thành viên chịu, 1 phần quỹ cũng sẽ bỏ ra (nếu danh sách dưới 10 người), còn người đi làm thì chịu hết.
    Số ĐT của em: 0989 891 676
    Mail+Nick: vanquyet161@yahoo.com
    Em tên Trần Văn Quyết-học khóa 51

Bọn Káo thứ 2 định về, về vào ngày thường, ai đi được ko nhỉ?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

thứ 2 tới này luôn á hay để T3 đi Cáo ơi, em còn gửi quà cho các em

svBK's Newbie

Em là thành viên mới nhưng ko học trường BK. Ko biết có tham gia được ko ạ

Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề