User Tag List

Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Hiến Máu Cứu Người !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

svBK's Member

Mặc định Hiến Máu Cứu Người !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các bạn thân mến !!!!!!!!!!
    Một mùa xuân mới sắp về, tết đến cũng là lúc tình trạng thiếu máu tại các bệnh viện trở nên trầm trọng nhất trong năm. Người bệnh đang chờ đợi từng giọt máu từ nhưng tấm lòng thân ái để sớm xum vầy bên gia đình trong dịp tết!!! Các bạn sẽ đem đến niềm vui niềm hạnh phúc cho những người bệnh và gia đình của họ nhân dịp năm mới bằng cách chia sẻ dòng máu của mình!
    Kính mời các bạn tham gia hiến máu tình nguyện tại
    Trạm Y tế phường Bách Khoa ( 31 Lê Thanh Nghị-Hai bà Trưng-Hà Nội, đối điện nhà T Bách Khoa) vào thứ 3 hàng tuần . Đặc biệt là ngày 22/01/2008
    Mong các bạn hãy gửi đến tất cả những người trong list của bạn tin nhắn này .
    Xin trân thành cảm ơn!!!!!

tai_sao_lai_spam
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Khanh_lc
    Các bạn thân mến !!!!!!!!!!
    Một mùa xuân mới sắp về, tết đến cũng là lúc tình trạng thiếu máu tại các bệnh viện trở nên trầm trọng nhất trong năm. Người bệnh đang chờ đợi từng giọt máu từ nhưng tấm lòng thân ái để sớm xum vầy bên gia đình trong dịp tết!!! Các bạn sẽ đem đến niềm vui niềm hạnh phúc cho những người bệnh và gia đình của họ nhân dịp năm mới bằng cách chia sẻ dòng máu của mình!
    Kính mời các bạn tham gia hiến máu tình nguyện tại
    Trạm Y tế phường Bách Khoa ( 31 Lê Thanh Nghị-Hai bà Trưng-Hà Nội, đối điện nhà T Bách Khoa) vào thứ 3 hàng tuần . Đặc biệt là ngày 22/01/2008
    Mong các bạn hãy gửi đến tất cả những người trong list của bạn tin nhắn này .
    Xin trân thành cảm ơn!!!!!
    Thứ 3 hàng tuần đều như nhau mà,sao ngày 22/1 lại đặc biệt?

svBK's Member

Mặc định trả lời ngày 22/1

vì đó là ngày mà hội máu quyết định là một buổi hiến máu lớn trước tết để tạm nghỉ và như nói ở bài trên thì là để có một lượng máu nhân đạo lớn cho các bệnh viện !!!

svBK's Member

mong các bạn nhiệt tình tham gia,nhiều người đang rất cần những giọt máu của các bạn!!

Hãy gửi đến nhưng người bạn của bạn ở các trường đại học , nhưng người thân của mình để họ có thể tham gia hiến máu nhân đạo cứu người!!!
    Xin cảm ơn!!!!

svBK's Newbie

Tớ ở Nam Định cơ mà!!!!!!!!!!!

svBK's Newbie

xin lỗi ko giúp được gì!^^

Sang năm tớ sẽ vào ĐH! Lúc đếy sẽ giúp đc tí tí đếy!

svBK's Member Avatar của tililu_shjnh

Tớ thấy 4rum nhà mình nên liên kết vs một vài 4rum tình nguyện khác về các vấn đề này! VD: ẫonh.net(vì tớ đang là mem cũa 4rum này!:d)

Như thế thì hiệu wả tho tớ là sẽ cao hơn nhiều đấy!
    [BORN TO SHINE - NOT ONLY TO TRY] AND [LIVE TO LOVE]

svBK's Member

không sao, hiến máu thì hiến ở tỉnh nào cũng được mà, nhưng nhớ phải đủ 18 tuổi mới được đi hiến đấy!!!
    cảm ơn góp ý của các bạn, các bạn có thể nhắn tin này qua nick Y/M của các bạn, và nhớ nhắn người đó nhắn cho các người bạn khác giùm mình!!
    Cảm ơn rất nhiều !!!!!

svBK's Member Avatar của tililu_shjnh

ủa! Đủ 18 tuổi áh?! Thế mà tớ ko biết! Tưởng 16!

svBK's Member

hi!! ừ đúng !! phải từ 18 tuổi và với con gái thì phải nặng 45kg trở lên . con trai cũng vậy!!!!

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề