User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Win XP (cách cài đặt)

newfriends
    Guest

Em mới làm quen với máy tính em muốn cài win xp ! có đĩa rồi mà chẳng biết cài thế nào các bác đừng cười mà giúp thằng em này với ! các bác nhé chỉ cho em tận tình vào vì em chảng biết gì cả đâu !!!! Em ngàn lần cảm ơn các bác!!!!!!!!!& #33;!!!!!!!!!& #33;!!!!!!!!!& #33;

Quân Nhân Danh Dự

Cho CD WinXP vào ổ CD, boot từ CD đó, làm theo chỉ dẫn (tức là Next, Next và Next một hồi..) thế là xong
    Học, học nữa, học mãi ... thi vẫn trượt !!!
    Chơi, chơi suốt, chơi hoài ... thế mà lại qua !!!!
    lqchinh@netnam.org.vn

autin_susu2
    Guest

Hoặc chú em vô VNexpresss.net rùi vô phần vi tính. Có hẳn 1 phần riêng chỉ cách cài đặt HĐH WinXP và cả hướng dẫn sử dụng nó.
    Họ nhà Win giống nhau cả thui. Dễ dùng lắm.

smile
    Guest

Không phải là không giúp mà vì các anh IT không có phong cách sư phạm, nên khó hướng dẫn. hichic
    Thế này newfriend ạ, chắc trong đĩa XP đó có bài hướng dẫn đó, hoặc bạn vô cái file Autodw.bat và chạy là xong mà.(tự động hết)
    Nhưng nếu you muốn cài cả Win98 và XP thì cần biết a few tiếng Anh đó.
    NTFS thì có sao, nếu lỡ cài thì có cách chuyển thành FAT32 được mà, cách đơn giản là dùng Patition Magic mà conver cả ổ đĩa đó sang FAT32 ngon ẹc.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề