User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Chủ đề: BKF đã ảnh hưởng đến bạn như thế nào?

Dkqdiep
    Guest

Phải thú thật rằng BKF đã làm cho tớ:
    1. tiêu tốn khá nhiều tiền Net
    2. Tiêu tốn khá nhiều spare time (mà bình thường dành cho việc ngủ hoặc đi lượn)
    3. Cái này mới quan trọng này: ảnh hưởng đến tính cách

Tạm kể cho mọi người câu chuyện đau thương của tớ. Chỉ mới hôm qua thôi, tớ đã chết lặng khi một member trong BKF gọi tớ trên YM và bắt đầu bằng câu này "Bây giờ mới biết D còn là một cái loa phát thanh khá nhạy" :angry:
    (Nếu U đọc được bài này thì cho tớ xin lỗi là đã disconnect không trả lời U câu nào, lý do nếu dưới đây)
    Lúc đầu còn cứng cổ, ngay lập tức trong đầu xuất hiện ý nghĩ chống đối lại nhận định này, nhưng chỉ 3 seconds sau thì thấy mặt mình bắt đầu... glow(xấu hổ quá). Thôi toi rồi, mình đổ đốn thật rồi, tại sao mình lại đi ngược lại những nguyên tắc xưa nay của mình vậy???
    Quả thực BKF là một môi trường cực kỳ thuận lợi cho chuyện... buôn dưa nấu cháo, điều mà xưa nay Dkqdiep này cố gắng hạn chế, đơn giản chỉ vì tớ cho rằng nó làm cho mình trở nên "nữ nhi thường tình" quá đỗi. Mà chả muốn thường tình chút nào (!!&#33. Thế nhưng vào đây, dần dần, à không, nhanh chóng ăn chơi đua đòi theo chúng bạn. Chúng nó buôn chả lẽ mình không buôn, chúng nó tung các loại tin đồn, thì mình cũng theo luôn, lại còn khiếp hơn chúng nó ý chứ. Đúng là cái tính háo thắng đã hại mình, mà thắng cái gì còn được, chứ "thắng" trong chuyện "tranh hơi" thì có ra làm sao(?)
    và có lẽ đã đến lúc kết thúc ở đây. Cái gì cần kết thúc thì phải chấm dứt thôi.
    --------------------------------
    Hic, tớ không phải là "loa phát thanh" và cũng không muốn làm loa phát thanh đâu...
    --------------------------------
    To U: Nhưng U có nhớ chính U đã tung ra tin đồn về tớ trong một bài "kinh điển" của Box này không đấy? Có lẽ chính U đã góp phần, à không, phải nói là khởi động quá trình "làm hư hỏng" Dkqdiep này rồi. Hu hu, sao lại thế kia chứ? Bản lĩnh của mình ẹ quá.

Libra
    Guest

:mellow: Thực sự, bài viết này khiến tớ giật mình. Có lẽ cũng đúng một phần. Tớ đã quyết định tạm nghỉ mà sao hôm nay mất điện không có việc gì làm lại chui vào hàng Net. Đọc bài này, tớ quyết định phải dứt khoát. Tớ thì không phải cái loa phóng thanh nhưng chắc cũng tốn khá nhiều thời gian rồi. Mặc dù, BKF cũng làm tớ ngộ ra nhiều điều. Có lẽ tớ tạm dừng một thời gian. Cũng phải thử xem mình có chống lại được sự cám dỗ không? Bắt đầu từ ngày hôm nay...
    To Dkqdiep: Rất dũng cảm khi viết ra bài này. Và có lẽ kẻ gọi là "U" kia cũng góp phần làm Diệp tỉnh ngộ đấy. Hắn cũng có công đấy...

Owlmain
    Guest

1. Chả có ảnh hưởng gì nhiều
    2. Thường xuyên bị nghi ngờ -> nhưng kệ thôi. Mình vẫn là mình, Bạn có quyền nghi ngờ nếu bạn không tin tưởng ai.
    3. To dkqdiep & Libra: Có tật thì giật mình thôi.
    4. Biết gì nữa nhỉ?? À đúng rồi...
    GOOD NIGHT and HAVE A GOOD WORKING DAY.
    5. PS: Quên mất không hỏi U là ai vậy hả Diệp?

born to run... Avatar của Gorpe

trên đời này thiếu gì những người như vậy chứ, nếu như mình lúc nào cũng băn khoăn về những gì người khác nói về mình thì sống thế nào được :5:
    có lẽ nên để những người như vậy xem lại mục đích thật sự của việc thành lập bkf!!!!!!!thật ra thì không có những loa phát thanh tich cực thì diễn đàn này sống sao nổi!!!!!!!!! !nhỉ? :k:
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

KKK
    Guest

Tham gia BKF là quá trình đi tìm thêm người nói chuyện, và những người dể cẫi nhau

Computer
    Guest

Đó là nghịch lý. Có bao giờ người ta thấy rằng người ta đã mong muốn điều mà người khác không thể như thế. Hoặc có thời gian quý nhau thì thấy cái gì cũng tốt, đến lúc cãi nhau hay quan hệ xấu đi thì người ta tìm ra đủ mọi cái xấu của nhau (thậm chí cái mà trước đây người ta vẫn cho là bình thường). Nghịch lý, nghịch lý!!!

Bà già
    Guest

Có thể hồi xưa loa phóng thanh của dkqdiep hoạt động ở tần số thấp nên người đó chưa nhận ra, sau khi có điều kiện phát triển và cải tiến lên tần số cao nên hắn bị nhức óc. Mà hỏi nhỏ này, bạn có gây ra chuyện gì với hắn khiến hắn cay cú bạn không? Chứ viết như bạn chưa đủ điều kiện gọi là loa phóng thanh, chắc là hắn căn cứ vào mấy bài bản tin vít vít trong Thiên tình sử BKF thôi chứ gì.

Talkativelady
    Guest

Dkqdiep vừa được phong danh hiệu "đanh đá, ghê gớm" nhất BKF. Ai mới vô cũng chép miệng một câu như thế.

Owlmain
    Guest

Originally posted by Talkativelady@May 13 2003, 11:19 AM
    Dkqdiep vừa được phong danh hiệu "đanh đá, ghê gớm" nhất BKF. Ai mới vô cũng chép miệng một câu như thế.
    Lâu lắm mới thấy Lắm điều nói một câu chí lý... Nhưng mà những ai tham gia vote vậy em?

Libra
    Guest

Thành viên vote bao gồm: Dkqdiep, talkativelady, talkativebaby, vân vân và vân vân... Nhiều lém... :8:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề