User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: ANh chị cho em hỏi cái này gấp lắm !!!

svBK's Newbie

Mặc định ANh chị cho em hỏi cái này gấp lắm !!!

Tình hình là e và cô ấy chưa có quan hệ , chỉ ôm nhau và hôn hít . Sau đó thằng nhỏ của e chảy nước , e lấy tay chùi nước , rồi có chùi tay vào cái khăn , sau đó 10_15 phút thì e thọt ngón tay giữa vào âm đạo của cô ấy , như vậy thì có sao không các bác . Nước mà từ bộ phận ... của em tự nhiên chảy ra là nước gì vậy các bác ? Trả lời dùm e , cám ơn nhiều>
    Lần sửa cuối bởi Binhjuventus™; 10-12-2007 lúc 02:18 PM

HUT's Engineer Avatar của assassin

Chắc là NH3 đấy chú ạ
    Nothing is impossible

svBK's Newbie

Mấy bác trả lời giúp e đi , đừng đùa nữa.

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Sao hay k thì 9 tháng sau biết liền mà :p

Chả vấn đề gì đâu, an sờ tâm đê!
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Binhjuventus™
    Guest

Quote Nguyên văn bởi saclo266
    Tình hình là e và cô ấy chưa có quan hệ , chỉ ôm nhau và hôn hít . Sau đó thằng nhỏ của e chảy nước , e lasy tay chùi nước , rồi có chùi tay vào cái khăn , sau đó 10_15 phút thì e thọt ngón tay giữa vào âm đạo của cô ấy , như vậy thì có sao không các bác . Nước mà từ bộ phận ... của em tự nhiên chảy ra là nước gì vậy các bác ? Trả lời dùm e , cám ơn nhiều .
    Xác suất thấp, nói chung là rất thấp, kô phải quá lo lắng.
    Nước đó về sinh lý học thì nó là chất bôi trơn, khả năng chứa tinh trùng là thấp. Chỉ khi bị kích thích cao độ thì khoa học cho rằng, nước đó có chứa tinh trùng.
    Tuy nhiên, việc thụ thai cần hai động tác, thọc sâu và phun . Bạn mới có động tác thọc sâu.
    Như vậy, về phía động tác, bạn giảm được khoảng 40% nguy cơ. Về phía sinh lý, nước đó của bạn đến 80% kô chứa tinh trùng. Tổng hợp lại, bạn có nguy cơ thấp, nói chung là thấp.
    Chờ chu kỳ kinh của bạn gái bạn nhé, nếu muộn thì nói thật là chia buồn đấy

Tiện đây nhắc đến một vấn đề là tránh thai bằng pp xuất tinh ngoài. Đây là pp tránh thai kém hiệu quả nhất và yêu cầu người đàn ông phải có khả năng tự chủ và hiểu cảm giác của mình nhất. Người ta cho rằng, ngay cả xuất tinh ra ngoài thì khi bị kích thích cao độ, chất nhờn người đàn ông tiết ra có thể có tinh trùng. Tuy ít nhưng cũng tạo ra một khả năng thu thai nhất định.

Thêm nữa, một số trường hợp tác chiến 2 hiệp, sau hiệp 1 giả sử có sử dụng bao cao su. Nhưng sang đến hiệp hai không sử dụng bao cao su vẫn cho khả năng thụ thai nhất định nếu kô được rửa và tiệt tinh trùng thật kỹ ở đầu dương vật khi kết thúc hiệp 1.

Đấy là mấy lời cảnh báo cho các bạn còn thiếu kiến thức về giới tính.

Thế nhế

svBK's Newbie

Cám ơn anh Bình nhưng cho em hỏi 1 câu nữa là : KHi nước ấy ra thì em có dùng khăn để chùi tay rồi nên khi thọc vào thì tay em khô , vậy có sao không anh ?

svBK's Newbie

với lại bạn gái e có kinh không đều thì làm cách nào để kiểm tra có hay ko hả anh , tại e đang ở USA nên không biết phải làm sao ? Mong anh trả lời giúp.

Binhjuventus™
    Guest

Bạn lau, rửa thì giảm lượng tinh trùng nếu có nhưng nếu còn thì nó vẫn bám ở đầu tay. Mình đã nói là xác suất là rất thấp nên cứ tạm thời yên tâm chờ kỳ kinh tiếp theo. Còn kinh nguyệt kô đều thì nằm ngoài hiểu biết của mình

Tiện mình thấy có nhiều người sử dụng biện pháp tránh thai theo thuốc uống hàng ngày nhưng cái này chỉ áp dụng cho những người có kinh nguyệt đều. Với hai bạn, nên cẩn thận và sử dụng biện pháp tránh thai dùng bao cao su là tốt nhất!

Thân,
    BJ

Pooh Avatar của quyet_tv

khó đấy,99%
    là ko sao
    cứ yên tâm
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi saclo266
    Tình hình là e và cô ấy chưa có quan hệ , chỉ ôm nhau và hôn hít . Sau đó thằng nhỏ của e chảy nước , e lấy tay chùi nước , rồi có chùi tay vào cái khăn , sau đó 10_15 phút thì e thọt ngón tay giữa vào âm đạo của cô ấy , như vậy thì có sao không các bác . Nước mà từ bộ phận ... của em tự nhiên chảy ra là nước gì vậy các bác ? Trả lời dùm e , cám ơn nhiều>
    nêu mà làm sao thì em được ghi vào GUINESS ngay yên tâm đi.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề