User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Ai rành về Linh kiện mạch cho em hỏi chút với!

svBK's Newbie

Mặc định Ai rành về Linh kiện mạch cho em hỏi chút với!

ai biết chỗ mua bóng LED trắng ko, em lên chợ Giời mà họ ko phân biệt được màu của LED...
    Lần sửa cuối bởi biday; 21-11-2007 lúc 07:28 PM

Binhjuventus™
    Guest

Quote Nguyên văn bởi biday
    ai biết chỗ mua bóng LED trắng ko, em lên chợ Giời mà họ ko phân biệt được màu của LED...
    LED trắng ý bạn là LED phát ra màu trắng ý hả? Nếu kô mò được ở chợ giời thì lên thử Hàn Thuyên xem sao, mình kô rõ địa chỉ vì khi mình còn ở VN thì nó ở phố Hàng Trống, bạn đi dọc phố Hàn Thuyên chắc là mò được thôi!

Lùi một bước... Avatar của why_not

17A Hàn Thuyên bác Bình ạ

Mua loại led này thì bố trí thêm cả cái mũ chắn sáng cho nó nữa nhé. Mà dùng làm gì đấy? Trang trí à?

svBK's Newbie

ko, em đang học làm mạch đơn giản cho LED sáng suốt và LED nháy chu kỳ điều chỉnh bằng cách nhúng phần mềm......cảm ơn các bác nhiều nhé......

svBK's Newbie Avatar của pt_hungdt5

Icon2

Quote Nguyên văn bởi biday
    Bác vào chợ trời mà mua, cửa hàng Chính Loan đối diện nhà số 12 ngõ Trần Cao Vân đấy. ở đấy limit Led lun, led trắng cũg có. E hay mua với giá 700/1 con, bác mua đc với giá rẻ hơn thì báo cho e 1 câu để lần sau mua đỡ bị hớ nhá.
    HỌC PHẢI ĐI ĐÔI VỚI HÀNH

( như thế là các bác nên ăn nhìu hành!!!. keke )

svBK's Newbie

hờ hờ mua được rồi, 1k 1 bộ 1 bóng+1 trở, e lùng mãi trong Chợ giời mới ra, bác đi vào từ phía cổng tuệ tĩnh đâm ra dãy chợ bán đồ sửa chữa cơ khí, trên đường hỏi hàng Ngọc rỗ......

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi pt_hungdt5
    Bác vào chợ trời mà mua, cửa hàng Chính Loan đối diện nhà số 12 ngõ Trần Cao Vân đấy. ở đấy limit Led lun, led trắng cũg có. E hay mua với giá 700/1 con, bác mua đc với giá rẻ hơn thì báo cho e 1 câu để lần sau mua đỡ bị hớ nhá.
    Bạn mua 700/ 1 con có phải là LED siêu sáng ko? cửa hàng Chính Loan hay GIang Loan ? có biển hiệu gì ko bạn ? mình cũng đang muốn mua LED

svBK's Newbie Avatar của pt_hungdt5

Quote Nguyên văn bởi hiodong
    Bạn mua 700/ 1 con có phải là LED siêu sáng ko? cửa hàng Chính Loan hay GIang Loan ? có biển hiệu gì ko bạn ? mình cũng đang muốn mua LED
    ừ Led siêu sáng đảm bảo chất lượng như Led làm số đếm lùi ở ngã tư Bạch Mai - phố Huế đấy, t dùng thử rùi mà. Cửa hàng Chính Loan, gần đối diện với quán Mai Khanh đấy, đối diện nhà số 12 ngõ Trần Cao Vân

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề