User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 456
Hiện kết quả từ 51 tới 55 của 55

Chủ đề: Bộ môn ÔTÔ và xe chuyên dùng

svBK's Newbie

em là sinh viên k54.dang chon khoa nhưn em chưa biết.cho em hỏi ở viện cơ khí độn lực ngành về ô tô máy kéo có những đặc điểm gì nổi trội hơn các trườn khác trong khi rất nhiều trường đào tạo về ô tô? em xin cảm ơn

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi duybong.hut Xem bài viết
    em là sinh viên k54.dang chon khoa nhưn em chưa biết.cho em hỏi ở viện cơ khí độn lực ngành về ô tô máy kéo có những đặc điểm gì nổi trội hơn các trườn khác trong khi rất nhiều trường đào tạo về ô tô? em xin cảm ơn
    Mình thì không học ô tô (học Động cơ) và cũng chưa học các trường khác nên khó nói chính xac được. Nếu bạn thích ô tô mà đã vào BK rồi thì làm gì có quyền lựa chọn nữa mà so sánh. Trừ khi bạn thi lại đại học. Nói đùa thôi. Nếu so sánh các trường khác thì theo mình biết đối thủ đáng gờm nhất là SPKT TP HCM (có thầy Đỗ Văn Dũng nổi tiếng)và cùng lắm là BKTP HCM thôi. Mấy thầy bộ môn mình nói có mấy thầy bên trường Công nghiệp Hà Nội sang học Ths, TS tại PTN thì vẫn phải học lại môn mình đã học từ hồi đại học vì ... các trường đó không được học. Thế là bạn đủ hiểu học ở BK khác các trường khác như thế nào.
    Câu kéo tí : bạn sang Động cơ học đi. Tuy hơi khó tí (vì nó dính dáng nhiều thứ : từ nhiệt, cơ, hoá dầu, sức bền, chế tạo máy, điện tử, điện ...) nhưng học nhiều thì biết nhiều thôi. Hơn nữa các thầy trong bộ môn tất cả đều đi học Ths, TS ở nước ngoài về, cơ sở vật chất đạt tiêu chuẩn quốc tế...mà sau này làm việc cùng chỗ với ô tô, thậm chí có thể làm tàu thuỷ và máy bay.

svBK's Newbie

Mặc định Re: Bộ môn ÔTÔ và xe chuyên dùng

anh nao` dang hoc. oto cho em hoi? ti'

svBK's Newbie

các đai huynh đài ơi.e nghe nói thầy đinh ngọc ân nghỉ hưu rồi fai ko?bây giờ liên lạc với thầy thy bằng cách nào.huynh nào biết thỳ bảo e với,

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi tranquyen1209 Xem bài viết
    các đai huynh đài ơi.e nghe nói thầy đinh ngọc ân nghỉ hưu rồi fai ko?bây giờ liên lạc với thầy thy bằng cách nào.huynh nào biết thỳ bảo e với,
    Chính xác là thầy Ân đã nghỉ hưu. Thời gian trước thầy còn có các lớp dạy sửa chữa điện ô tô dành cho anh em công nhân (tuy vậy kỹ sư, sinh viên vẫn đi học ầm ầm) tại phòng học chuyên ngành C7B. Tuy nhiên hiện nay thầy không mở lớp ở HN nữa. Nếu muốn liên lạc được với thầy, bạn có thể lên văn phòng Viện và hỏi thông tin.

+ Trả lời chủ đề
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 456

Thông tin chủ đề