User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 3/6 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 55

Chủ đề: Bộ môn ÔTÔ và xe chuyên dùng

svBK's Newbie

Nghành ô tô chúng ta ngày càng phát triển hè.Nói chung nói gi thì nói ngành công nghiệp ô tô ngày càng phát triển.Nhất là ở VN chúng ta.Vì vậy anh em ô tô không sợ thất nghiệp mô!!!

svBK's Newbie

chao` cac' tie^n` bo^i' !
    Em la` sv k52 , Em dang coa' 1 so^' dieu` can` ca'c tie^n` bo^i' giup' , cha? la` die^m? phay? cua? E hok dc to^t' cho lem' chac' chi? dc ho*n 5 phay ma` E dang mun' zo^ gia dinh` o^ to^
    hj` hem bit' coa' du? diem? hok nua
    ma` theo cac' pac' thi` nganh` o^ to^ trong tuong lai co' trie^n? vong hok
    cam' on truoc' cac' pac' nhe' !
    ^^

svBK's Newbie

Mặc định Mình mê oto

Mình mê oto ngay từ hồi đi học vậy nên mới quyết định thi BK. Mọi người (rất nhiều) nói mình điên khi chọn một ngành mà tương lai ko xác định, mình rất buồn vì ko có nhiều người hiểu được sở thích của mình. Nhưng mới vào Forum mình cảm thấy rất hứng thú khi thấy mọi người bàn luận về oto rất sôi nổi. Vậy là nếu mình điên thì ít ra cũng có khá nhiều người điên như mình.
    Hồi đi học , mình mơ ước một ngày nào đó mình là người VN đầu tiên có thể chế tạo ra những chiếc Oto mang nhãn hiệh của người VN. Mình biết nhiều người sẽ bảo mình ảo tưởng, Nhưng nếu ai cũng coi đó chỉ là ảo tưởng thì tới khi nào người VN mình mới làm ra nổi 1 chiếc oto cho mình. Mình rất mong mọi người cho ý kiến về bài viết của mình. Toàn con trai với nhau cả nên mọi người cứ cho ý kiến thẳng thắn.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi hunTer Xem bài viết
    Cac anh cho em hoi ti' truong minh chi co 4 khoa CNTT, DTVT, Co khi, Dien la xet diem phan nganh dung khong a? Co phai khoa co khi voi vien co khi dong luc la mot khong? Nganh ky thuat thuy khi va tau thuy cua vien co khi dong luc co xet diem phan nganh khong?

svBK's Newbie Avatar của ..*nhabk*..

Em vừa nộp đơn đăng kí oto rùi. Các anh nghĩ hè này em nên học thêm j để thuận lợi cho việc học tập sau này. em tính học thêm TA và Autocad ( chủ yếu là tự học ở nhà ) không bít còn nên học thêm j nữa ko?

svBK's Newbie

nice2cyou! lam` sao du? 30 ky' tu bay gio`?

svBK's Newbie

music

em là sinh viên trường đại học công nghiệp hà nội.em đang tìm hình vẽ về cầu chủ động xe otyota để làm đồ án.rất mong mọi người chỉ cho em chỗ bán để em về em còn làm bài với.số của em 01689910858.name truong dang trung

svBK's Newbie

các bác ơi,em đang học oto này...
    nhưng em bi quan về công việc của mình quá xá...
    em chẳng bít mình có làm dcj không nữa...
    với lại...cơ hội là gì...???
    cả tháng hè em nàm nghĩ...nghĩ làm thế nào để mình thích dc ngành nghề này nhưng không dc...nhiều khi muốn bỏ quá...năm nay em la năm 3...học hành cứ bình bình vậy thì chán chết...2 năm rùi phí quá...lẹt đẹt gần 6.0...chán...vơi lại chẳng có ai chỉ cho chút...giờ nghĩ lại cũng hơi tiếc.
    mà sao forum của bk ít update vậy...đã thế cái topic này còn ít hơn...
    có bác nào học oto các khóa trên có kinh nghiẹm thì thông cảm với em mấy câu nhé...chứ như thế này thì...chán

svBK's Newbie

Muốn yêu ngành ôtô rất đơn giản, cứ đầu tháng chạy ra tiệm báo mua quyển Ôtô Xe máy về, đọc và chiêm ngưỡng vẻ đẹp tột đỉnh của những chiếc xe sang trọng, đời mới và chiêm ngưỡng cả giá trị của chúng ( $$$ ) thì tức khắc lòng ham muốn vật chất của con người sẽ nổi lên. Tại sao chúng ta ko thể sở hữu 1 chiếc xe đẳng cấp như Merc, BMW, Audi, Lexus, Cadilac hay thậm chí là những chiếc siêu sang như Bentley, Rolls-Royce, Maybach với số lượng cực kì hạn chế. Hay thú vui tốc độ ( khó mà thỏa mãn với đường xá ở VN ) với Porsche, Ferrari, Lamborghini toàn những hãng máu mặt nhất với những chiếc xe giá trên trời và còn gấp vài lần thế nữa nếu mang nó về Việt Nam. Cảm nhận vẻ đẹp của những chiếc xe và quan trọng hơn là cảm nhận được phong cách thiết kế của các hãng xe, nếu tìm hiểu nhiều sẽ thấy ngay rằng rất dễ dàng để phân biệt các chiếc xe thuộc hãng nào cho dù chưa tìm hiểu kĩ về những chiếc xe đó, tiêu biểu có thể kể ra Porsche 911, BMW các đời hay Lambor, Ferrari, ko thể lẫn vào đâu được. Có thể ước mơ về những chiếc xe siêu sang hơi xa vời nhưng nếu giữ mãi ước mơ đó thì chúng ta sẽ thấy yêu những chiếc ôtô biết bao. Chúc các bác thành công

svBK's Member

Bác biết tại sao không muốn sở hữu một chiếc ô tô không? Tốn xăng!,Chiêm ngưỡng ư? Chỉ để tiếc nuối thôi! , hé hé, đùa tý các bác ngành ô tô đừng nóng nhé, Hãy học đi, hãy tưởng tượng thế này này: Mấy thằng cha tổng thống hay những nv quan trọng kiêm nổi tiếng thế giới, chúng tự hào là được ngồi trên những chiếc xe sang trọng nhất nhiều tiền nhất, nhưng chúng không thể tự hào rằng chúng có thể làm ra những chiếc xe đó, mà chính chúng ta mới là người tạo ra nó ( chúng chỉ make monney thôi ). Rồi tự hào và chiêm ngưỡng tuyệt tác của mình như chiêm ngưỡng những kỳ quan của thế giới ấy. Chúc các bác học giỏi!

+ Trả lời chủ đề
Trang 3/6 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề