User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 71

Chủ đề: Quá shock với thế hệ sau

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang

Icon5 Quá shock với thế hệ sau

Từ blog này [Phệt Bang]Đại thiên hà tuyết sơn Công tưhttp://blog.360.yahoo.com/blog-B02kc...1&p=36&n=28500

Mọi người đọc và cho nhận xét nhé.

Sáng nay tớ lại đi học

Vì là 1 con người cực kì chăm chỉ, có ý chí phấn đấu, với tham vọng trở thành hàng khủng sau này, nên tớ lại đến sớm ngồi đầu

Nhưng thực ra là để kiếm chỗ ngồi gần mấy bạn nữ cho có khí thế chém gió

Sự học hôm nay thật là vất vả vl, sáng sớm vừa buồn ngủ vừa đói nghe giảng có hiểu *** gì đâu

Mà đấy là lúc đầu thôi, thầy Đại số của tớ là 1 giáo viên hàng khủng về mặt dạy, ko chỉ pro về Toán, mà thầy còn choán cả sang Kinh tế, kế đến là Chính trị, xị luôn cả Tâm lý, và thâm thúy nhất là sexology - môn học đc ưa thích của các bạn trẻ ngoan ngoãn hiền lành mất dạy hiện nay

Vậy nên, khi thầy bắt đầu chuyển đề tài, là lập tức gây xôn xao dư luận khắp mọi ngang cùng ngõ hẻm của giảng đường, mọi ng` đều tập trung nín thở để nuốt từng chữ từng lời đc phát biểu theo trường phái VL chủ nghĩa của thầy

Nhưng thực tế là để khỏi thối

Sự tự sướng của thầy ngày càng lên đến đỉnh điểm, thầy hô phong hoán vũ, múa may quay cuồng, sóng thần nổi lên, động đất ko dưới 11,6 độ ricte (hôm nay ngày 6-11 nhỉ), cường độ gió đạt cấp 10, tức là 89-103 km/h, giật trên cấp 12, suýt bay hết cả quần áo các bạn nữ ngồi đầu, may sáng hôm nay trời rét nên các bạn mặc nhiều áo lót hơn thường lệ

Chưa hết đâu, vì là 1 nhân vật võ công cao cường, tinh thâm khó lường, nên Tàn sát đã phát hiện ra thầy quên kéo khóa quần, thực ra thầy đã để lớp áo ngoài che đi, nhưng vải thưa sao che đc mắt thánh. Chỉ tiếc sau đó thầy bật hệ thống màn chắn phòng thủ tên lửa lên nên tớ rình mãi ko chụp đc. Về sau nghe giang hồ đồn mới biết đấy là âm mưu của thầy nhằm tạo sức hút cho bài giảng

Sau đây Tàn sát với tư cách là thanh tra kèm phóng viên đến ghi nhận buổi biểu diễn của thầy, đã có đc 1 vài hình ảnh khá là sống động, minh họa cho những gì Tàn sát đã nói ở trên

Thầy đang dạy cả lớp cách quay tay, bao gồm cả lý thuyết xác xuất và phương thức action, live show cực kì hoành tráng, vì máy lởm nên phóng viên Tàn sát chỉ chụp đc thế này

Trình độ tu luyện Thẩm du đại pháp của thầy đã đạt đến đỉnh cao khi vừa viết bảng + giảng dạy + tay đút vào túi để... Trên bảng là 1 số phương trình lý thuyết, tóm tắt đại khái là Lấy lỗ đít và đường rãnh mông ta xác định đc trục Ox, từ đó dễ dàng có đc hệ tọa độ Đềcác vuông góc. Nhờ vậy ta dễ dàng chỉ ra các Vector và sử dụng tích phân để tính đc diện tích phủ của của Trym, kế đến áp dụng định luật Bảo toàn tinh lượng để có thể thiết kế hiệu quả 1 buổi chơi hoành tráng cả về mặt sức khỏe và thời gian

Thầy tận tình xuống tận nơi để nói kĩ hơn cho các bạn ngồi đầu lý thuyết Làm tình học: "Trym là 1 tổ hợp tuyến tính của hàng tỉ các loại gân, da, mạch máu, lông... tất nhiên giới hạn chịu đựng của nó có thể đo đc bằng định lý De L'Hospital khi dùng phương pháp Lim (cái định lý này có thật trong Toán cao cấp tập 2). Ai có thể giải thích nhanh gọn và chính xác hình dưới đây sẽ đc tao và các bạn, công nhận là Giỏi-V-L"

Các bạn đang chăm chú ghi chép và vẽ hình minh họa vào vở nhằm về nhà tập luyện vì tháng sau thi học kì rồi, nếu các bạn nam đến kì hạn mà ko tập xong chiêu thức "Bàn tay sắt - Cái chim vàng" thì khả năng được tẩu hỏa nhập ma khi thi là rất cao. Điều tương tự đối với sinh viên nữ khi cần phải có khả năng "Bay lên giường nhanh như chớp, miệng đớp tay mân mê, mặt dâm dê, đĩ thõa..."

Ngoài lý thuyết suông ra các bạn còn đc nghe + xem trực tiếp để hiểu rõ hơn bài học vừa rồi. Nhưng dường như bài học khá phức tạp nên mọi ng` ko đc thoải mái lắm

Qua đó mới thấy hệ thống giáo dục trường BK của tớ hiện đại và thực tế khủng khiếp, sinh viên học xong ra trường là có việc làm ngay, mà toàn thu nhập cao và khá ổn định như: Trình diễn thời trang đêm hè ( buổi đêm trên vỉa hè ), Column dancing, Thổi kèn vét máng, chuồi háng bành tử cung, xóc lung tung bậy bạ... Ngoài ra lúc đó ta còn có thể ứng dụng thành thạo Kèn sáo thần công, Lắc mông bí kíp, Híp dâm đại pháp, Vừa táp vừa xuống lên, rên rỉ xuyên lục địa...
    Lần sửa cuối bởi bigprince; 08-11-2007 lúc 10:37 PM

svBK's Member

Đúng và sai... sự thật và hư cấu... hài kịch và bi kịch... cười và khóc...

CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

svBK's Newbie

Blog đó mình có xem qua rồi, mình thấy ở ngay trên cùng bài viết đã ghi "Chú ý: Cái này viết nửa đùa nửa thật cho vui thôi !" rồi mà, chắc cũng ko có ý xấu đâu, sao bạn ko ghi rõ vào đây ?
    http://blog.360.yahoo.com/blog-B02kcwAleqjupTz_o1PlIg--?cq=1

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Muốn hiểu các em thì nên xem cái video sau, chú ý rằng các em đang chào mừng ngày nhà giáo Việt nam 20-11 đấy nhé
    <object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CmfE5bej6qo&rel=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CmfE5bej6qo&rel=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>
    <object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TzKTK5OvzPg&rel=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TzKTK5OvzPg&rel=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>
    Nam nhi vị hiển công danh trái
    Tu thính nhân gian thuyết Vũ Hầu

svBK's Newbie

Mà ở cuối bài viết đấy có câu nguyền người nào copy bài viết kinh thật, bạn...

HUT's Master

THật là *** lúa với thế hệ trẻ..........................
    .................................................. ................
    Đúng là mình già thật rồi................................

Đọc xong bài thực sự quá shock trước cách viết của em này... MÌnh ko biết sự thực đến bao nhiêu nhưng hồi xưa mình học BK, mình chỉ quý mỗi các thầy dạy toán... Đọc xong cảm thấy đạo đức tôn trọng thầy giáo cô giáo của học sinh Việt Nam ngày càng xuống cấp. MÌnh dù có ghét thầy cô nào đi chăng nữa nhưng chắc chắn mình ko có khả năng xuyên tạc đến mức độ này cho các thầy cô.
    Buồn cho một thế hệ trẻ bây giờ....

Mà anh Triển Chiêu đúng là rất giỏi tìm các video *** lúa.. Chỉ tội em gái người ko ngon lắm. Cả thằng diễn cùng cũng thế . Nói chung mình thấy một điều rõ rệt: thế hệ trẻ VN học thói hay thì chậm, mà học cái ko hay sao mà nhanh thế, thành thục, điêu luyện thế

KO hiểu trường nào mà các thầy cô nhìn thấy cảnh thế mà ko bắt dừng diễn nhỉ he he
    Lần sửa cuối bởi bigprince; 09-11-2007 lúc 08:04 PM
    Tủi thân

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Có lẽ, đến ngay cả chúng ta cũng phải nhìn lại hệ thống giáo dục của chúng ta, thực sự thấy shock và thất vọng khi đọc những bài viết và những video kiểu vậy

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi fatcat
    Mà anh Triển Chiêu đúng là rất giỏi tìm các video *** lúa.. Chỉ tội em gái người ko ngon lắm. Cả thằng diễn cùng cũng thế . Nói chung mình thấy một điều rõ rệt: thế hệ trẻ VN học thói hay thì chậm, mà học cái ko hay sao mà nhanh thế, thành thục, điêu luyện thế

KO hiểu trường nào mà các thầy cô nhìn thấy cảnh thế mà ko bắt dừng diễn nhỉ he he
    Thành thật khuyên em một câu: biết là em giỏi, em học trường ngon nhưng đừng quá tự phụ như thế. Anh thì không có khả năng đi nước ngoài nước trong như em (vì học ngu) nhưng em chưa đủ tầm để nói rằng thế hệ trẻ VN thế này thế nọ rồi "học mấy trường VN vứt hết đi" đâu! Anh the Fool là một tấm gương mà anh kính trọng mặc dù anh ấy chưa đi du học ở trường nào, còn du học kiểu Việt Dart thì...(Mĩ đấy!)
    Chán!

The end is just the beginning

HUT's Engineer Avatar của bonmoon

hông ý kiến nữa ...thấy càng ngày càng bị shock nhiều việc thật ...sống ở thời đại này nhiều cái gọi là phong cách hiện đại phong phú đến thế là cùng ...hic hic ! tui ...già gòi !

HUT's Master Avatar của H.A.U

Quote Nguyên văn bởi Mr.vulh_bk
    Thành thật khuyên em một câu: biết là em giỏi, em học trường ngon nhưng đừng quá tự phụ như thế. Anh thì không có khả năng đi nước ngoài nước trong như em (vì học ngu) nhưng em chưa đủ tầm để nói rằng thế hệ trẻ VN thế này thế nọ rồi "học mấy trường VN vứt hết đi" đâu! Anh the Fool là một tấm gương mà anh kính trọng mặc dù anh ấy chưa đi du học ở trường nào, còn du học kiểu Việt Dart thì...(Mĩ đấy!)
    Chán!
    Hà hà, đồng tình với ông này ghê. Thật sự là đi đâu cũng gặp những sự việc như thế này, nhưng tại người việt cứ phô cái xấu của mình ra để ai cũng biết. Chứ thực ra cái tốt đẹp chẳng thấy phô ra, còn bao nhiêu người tốt, bao nhiều người thành đạt và giúp VN phát triển thì chẳng thấy đâu cả, chẳng ai tán dương cả. Mệt mỏi với những cái tiêu cực này quá!
    He he, tui thì có nhiều người để mà kính phục, họ cũng là người VN, cũng chỉ ở VN thôi, họ chẳng phải đi đâu cả vì với họ, học ở VN và giúp VN phát triển là ước muốn của họ. Thế hệ trẻ thì càng phải phục hơn, có nhiều người tiến bộ hơn rất nhiều.
    Hà, ai bảo sống ở thời đại này làm chi, cứ về nguyên thuỷ mà sống. Chứ thời đại Internet này, không cái gì là không thể cả. Phải biết chấp nhận mà sống chứ sao!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề