User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 59

Chủ đề: Robocar 2008

svBK's Newbie

music Robocar 2008

Cac ban oi!
    Da co nhung ai tham gia Robocar rui co the vao day trao doi thong tin dc ko?
    To nghi cuoc thi nay rat hay, nhung to hoi kem ve dien tu co ai giup voi....

svBK's Newbie

music Thông tin mới về ROBOCAR

Chào các bạn.
    Theo tôi được biết thì số lượng thành viên trong một đội Robocar đã tăng lên 6 thành viên (3 thành viên chính và 3 thành viên phụ).
    Đây là thông tin chính xác tớ lấy từ BTC đấy.
    Thế này thì thoải mái để làm rồi. Hi....

Mê xế hộp Avatar của hieuoto

3 chính, 3 phụ là ai vậy bác?

Có tổ chức học điện tử và lý thuyết otô cho các đội tham gia
    không bác?

svBK's Newbie

Icon2

Quote Nguyên văn bởi hieuoto
    3 chính, 3 phụ là ai vậy bác?

Có tổ chức học điện tử và lý thuyết otô cho các đội tham gia
    không bác?
    Chào bạn!
    Trong đội của bạn bây giờ có thể đăng ký tối đa 6 thành viên, trong đó khi thi đấu thì chỉ có 3 thành viên vào sân điều khiển xe thôi.
    Sau khi kết thúc hạn nộp đơn đăng ký của các đội chúng tôi sẽ tổ chức các lớp học về kết cấu xe và hệ thống điều khiển xe cho các đội hoặc ai quan tâm thì tham gia cũng được.
    BTC

Bọn mình đang tổ chức làm sân đấu, rất muốn sân đấu thử này giống với sân thật khi thi đấu, BTC có thể cho biết loại sơn ko bóng sẽ dùng là loại sơn gì, tụi mình sẽ mua giống vậy để có thể có độ chính xác cao???

svBK's Newbie

cac bac ban dau co dau tu kinh phi cho bon em chut nao khong, em thay ban dau phai dau tu ac qua a, hu hu

Icon11

Hôm nay 10/11 rồi, vừa mới lộp danh sách đội thi đấu xong, đổi luật chơi lên 6 người mà các bác không thay đổi bản danh sách đăng ký thi đấu, em lên lộp danh sách đội thì mới biết chỉ đạo viên cũng cần 1 bản đăng ký, lại lọc cọc xin cái tờ đăng ký (dành cho sv thi đấu) mang lên gửi cho thầy(không biết thầy khai cái mục sv năm thứ mấy kiểu j????), các bác làm thêm cái bản đăng ký riêng cho chỉ đạo viên thì hay biết mấy.

svBK's Newbie

các bác cho em hỏi là khi thi đấu sao lại có 3 người xuống sân,robo hoàn toàn tự động mà.1 người la đủ rùi.Giả sử robo đi qua nước,nước vào vi mạch làm nó die luôn,thế thì mình có được thay robo khác để reset lại không

svBK's Newbie Avatar của engine

Icon2

Quote Nguyên văn bởi tinh
    các bác cho em hỏi là khi thi đấu sao lại có 3 người xuống sân,robo hoàn toàn tự động mà.1 người la đủ rùi.Giả sử robo đi qua nước,nước vào vi mạch làm nó die luôn,thế thì mình có được thay robo khác để reset lại không
    Số lượng đó là tối đa người được vào sân thôi, tôi nghĩ các đội cũng chỉ cần một người vào điều khiển là đủ rồi. Theo tôi biết thì không có chuyện dùng robo khác để thay thế khi robo thi đấu bị die đâu bạn ạ, bạn chỉ được phép reset lại đúng robo đang thi đấu thôi.
    Có nhiều các để làm kín mạch, ví dụ như bạn sử dụng silicon đổ vào mạch có thể bao kín được đấy, hoặc bạn có thể cho vào trong hộp kín ...

Đội Robocar ngành ôtô K48:

Tên gọi: Hummer X5
    Chỉ đạo viên: Tiến sỹ Hồ Hữu Hải
    Thành viên:
    1.Nguyễn Quang Hiếu
    2.Phùng Anh Nam
    3.Phạm Tuấn Thịnh
    4.Phùng Anh Tuấn
    5.Nguyễn Minh Sơn

Ðề tài đã khoá
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối