User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Chủ đề: Phỏng vấn MiniMoon

Owlmain
    Guest

MM ơi, sao em thích chẹp chẹp quá vậy? Đang đinh học đàn môi hay sao vậy? Sau một thời gian dài quay lại BKF, MM thấy BKF bây giờ thế nào?

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Originally posted by Owlmain@Apr 14 2003, 04:21 PM
    MM ơi, sao em thích chẹp chẹp quá vậy? Đang đinh học đàn môi hay sao vậy? Sau một thời gian dài quay lại BKF, MM thấy BKF bây giờ thế nào?
    Ko phải đâu , tại Miminmoon suốt ngày lang thang ngoài đường , đi qua quán cóc thấy có món gì ngon thì lại thèm , nhưng mà do ăn nhiều quá rồi , ko ăn được nữa nên đành :"chẹp chẹp" cho nó bớt thèm ấy mà thôi .
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon

Originally posted by Owlmain@Apr 14 2003, 11:21 PM
    Em chẹp chẹp cho nó người nhớn í mà CHẹp chẹp !!! ^_^
    Sau 1 thời gian dài, thi cử, Tết nhất, ít online, bi giờ em lại thỉnh thoảng chăm chỉ post bài . Em thấy forum của mình vẫn vậy à . Mặc dù có nhiều thay đổi về hình thức, nhưng mọi người vẫn chăm chỉ và vẫn hết lòng vì forum . Em rất khâm phục mọi người đó . Chị Diệp, narga, áo dài VN, monalisa ... đã đảm nhiệm công việc rất tốt và vẫn chịu khó post bài như hồi xưa . Có nhiều thành viên mới, chứng tỏ forum của chúng ta đã ngày càng đông vui rồi . Hi vọng mọi người vẫn tiếp tục tích cực nhá . Em cũng cố gắng post nhiều bài dài dài ....
    Chẹp chẹp (^_^)

Trong tôi có nhiều tôi
    Một tôi hay cười và một tôi hay khóc
    Tôi cười với đám đông
    Tôi khóc một mình
    Còn một tôi im lặng
    Một tôi là chiếc bóng theo tôi
    Tôi gom nhiều tôi thành một tôi
    Mỗi lần ngồi nghĩ và tự hỏi
    Tôi nhiều tôi vậy mà sao một mình ?!?

Owlmain
    Guest

Anh Cú tủi thân vì chả được Mini Moon hỏi thăm rồi. Hồi mới vô BKF, thấy em MM cực kỳ ấn tượng anh Cú luôn...

Dkqdiep
    Guest

Hồi mới vào BKF chị cũng hâm mộ MiniMoon nhất đó, hehe.
    Em gái thi cử tốt không? Chị bận thi mà không thể không online được, hi`. Nghe cái giọng chẹp chẹp của em đã thấy giảm stress rùi.

Owlmain
    Guest

Kinh thiệt, không ngờ MM là người để lại nhiều ấn tượng như thế??? Vậy mà không ai nghĩ ra chuyện interview MM cả... Sorry MM nhé

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon

Em đâu có quên anh CÚ đâu . Hì hì .
    Thứ 2 tuần sau em bắt đầu test lần 1 nè . THế nên tạm thời có gì tuần sau em sẽ ít online, ko post được nhìu bài như mọi khi . HÌ hì . Mong mọi người thông cạm ạ

Dkqdiep
    Guest

Thì lúc đó em MM đã chạy đâu mất tiêu rồi. Có ý định này lâu rồi, bây giờ vừa thấy em MM quay lại đã có anh Cú post lên rồi, em vào đây hưởng ứng ngay còn gì

Owlmain
    Guest

Sao thanh minh với MiniMoon mà như là khai báo với anh Cú đó. Đùa thôi, chúc MM thi tốt và có nhiều bài chẹp chẹp hơn - không phải chép chép đâu nhé

Libra
    Guest

Thank you

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề