User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Gamer nào muốn chơi game Asiasoft có IP Bonus thì đến đây.

svBK's Newbie

Mặc định Gamer nào muốn chơi game Asiasoft có IP Bonus thì đến đây.

Gamer nào muốn chơi game Asiasoft có IP Bonus thì đến đây.

Tôi là quản lý tiệm net GAMEONLINE ở địa chỉ: 20 đường xóm vôi phường 14, quận 5, TP.Hồ Chí Minh

Chỉ đường bằng hình ảnh luôn nè --->

Hiện tiệm net tôi có hệ thống IP Bonus của công ty Asiasoft với cấu hình máy mạnh và đường truyền ADSL rất cool.đặc biệt chơi game không Lag, giá cả phải chăng.

Gamer nào ở gần đây có thể ghé chơi nhé. Đặc biệt game Cabal online đang hot nhất hiện nay và có nhiều gamer chơi Cabal tại chổ tôi, ai có nhu cầu chia sẻ kinh nghiệm chơi game thì đến đây nhé

svBK's Newbie

hic..hic.. xa quá....nhà tui ở Gò vấp lận không lẽ mỗi lần chơi phải chạy lên đấy mà chơi hic....hic....có ai biết ở dịch vụ Internet nào ở Gò Vấp mà có cung cấp địa chỉ IP bonus không????? làm ơn chỉ dùm tui nha!!!! mà sao chỉ có 1 địa chỉ có cung cấp địa chỉ IP Bonus vậy????? ai biết ở đâu nữa thì post lên cho mọi người cùng biết nha!!!!! vì có địa chỉ IP Bonus thì mới có thể "chơi game mà trúng thưởng" được chứ hihihh....!!!!!!

svBK's Newbie

ah, dia chi o go vap ha~, minh co ne`, co ipBonus lun ah, may cung manh lun...^^
    day la dia chi ne ban:
    internet189 189 cao dat TP Hồ Chí Minh
    Game 403A 403A phamvanhai TP Hồ Chí Minh
    CHIP CHIP 93 Gia Phú TP Hồ Chí Minh
    Thanh Loan 109/6 Nguyễn Thiện Thuật TP Hồ Chí Minh

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề