User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 43

Chủ đề: Thắc mắc một số môn sắp thi kì 9-K48.Các bác khóa trên giúp chúng em với.

svBK's Member Avatar của Don_Juan_1486

Mặc định Thắc mắc một số môn sắp thi kì 9-K48.Các bác khóa trên giúp chúng em với.

Tình hình là thế này:
    K48 bọn em sắp thi kì cuối cùng trong đời sinh viên, năm nay lại không có tuần 13 và cũng chẳng thực hành gì cả nên ngày thi đã cận kề.

Môn đầu tiên bọn em(Chuyên Đề 2) thi là môn Kĩ Thuật Siêu Cao Tần và Anten (6/11), môn này học trong năm chỉ có phần bài tập siêu cao tần là cân được, phần lí thuyết anten thì nghe thầy (Mr Khuyến )giảng xong buổi sau lại như mới. Môn này nghe nói rụng khá nhiều , các bác khóa trên chắc có nhiều kinh nghiệm thi môn này, mong các bác chia sẻ với chúng em.Em xin cảm ơn nhiều nhiều.

Binhjuventus™
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Don_Juan_1486
    Tình hình là thế này:
    K48 bọn em sắp thi kì cuối cùng trong đời sinh viên, năm nay lại không có tuần 13 và cũng chẳng thực hành gì cả nên ngày thi đã cận kề.

Môn đầu tiên bọn em(Chuyên Đề 2) thi là môn Kĩ Thuật Siêu Cao Tần và Anten (6/11), môn này học trong năm chỉ có phần bài tập siêu cao tần là cân được, phần lí thuyết anten thì nghe thầy (Mr Khuyến )giảng xong buổi sau lại như mới. Môn này nghe nói rụng khá nhiều , các bác khóa trên chắc có nhiều kinh nghiệm thi môn này, mong các bác chia sẻ với chúng em.Em xin cảm ơn nhiều nhiều.
    Thằng bạn tớ thi được 10 ănten đấy, chép điên cuồng, chép lia lịa, rồi về nhà thắp hương khấn phật. Thế là được 10

HUT's Engineer Avatar của assassin

Quote Nguyên văn bởi Binhjuventus™
    Thằng bạn tớ thi được 10 ănten đấy, chép điên cuồng, chép lia lịa, rồi về nhà thắp hương khấn phật. Thế là được 10
    Chép cái gì, chép ở đâu ra hả bác, có thể cụ thể hơn 1 tý đc ko ạ

Em nghe đồn thi trắc nghiệm cơ mà nhỉ
    Nothing is impossible

Binhjuventus™
    Guest

Quote Nguyên văn bởi assassin
    Chép cái gì, chép ở đâu ra hả bác, có thể cụ thể hơn 1 tý đc ko ạ

Em nghe đồn thi trắc nghiệm cơ mà nhỉ
    Thế các cậu là phiên bản mới rồi, bản c*r*a*c*k của K45 chắc cũng hết xài được rồi, héhé

HUT's Student Avatar của FINALFANTASYFAN

CHắc là quan trọng ko ở đoạn "chép lia lịa" đâu các bác K48 ạ, mà CD key nó ở trong file "thắp hương"
    3F
    eBABes

Mã:

svBK's Member Avatar của Don_Juan_1486

Ngày xưa các bác thi tự luận thì thế nào? Dùng sách "Lí thuyết và kí thuật Anten"thầy Phan Anh viết chắc là ổn?

Thầy Khuyến này nghe nói là cực chuối, đây có lẽ là tình trạng chung của các thầy dạy siêu cao tần, anten.

Cho em hỏi thêm về môn Di động(thầy Đỗ Trọng Tuấn)và Kỹ thuật truyền hình(Thầy Trần Tuấn Hưng). Môn truyền hình được dùng tài liệu và thi tự luận còn môn di động không biết là tự luận hay trắc nghiệm từ đầu đến cuối??

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Hi hi khổ thân các bác K48 sắp thi rồi , em thì sang năm mới thế
    Kinh nghiệm em học thầy khuyến từ môn lý thuyết trường là chép bài đầy đủ , có gì thắc mắc hỏi thầy mà thầy giảng hiểu được thì thôi còn chưa hiểu thì chịu, phắn ngay lập tức -> nhìều vấn đề môn thầy rất phức tạp , có khi không hiểu ngay lập tức được
    Xin được yêu em

svBK's Member Avatar của dn_huyen

Icon10

Quote Nguyên văn bởi Don_Juan_1486
    Ngày xưa các bác thi tự luận thì thế nào? Dùng sách "Lí thuyết và kí thuật Anten"thầy Phan Anh viết chắc là ổn?

Thầy Khuyến này nghe nói là cực chuối, đây có lẽ là tình trạng chung của các thầy dạy siêu cao tần, anten.

Cho em hỏi thêm về môn Di động(thầy Đỗ Trọng Tuấn)và Kỹ thuật truyền hình(Thầy Trần Tuấn Hưng). Môn truyền hình được dùng tài liệu và thi tự luận còn môn di động không biết là tự luận hay trắc nghiệm từ đầu đến cuối??
    Bác học ở giảng đường 8-9 à! thu 2 hỏi thầy là xong ngay ^_^

If you can't do as you would
    You must do as you can
    A tree is known by its fruit
    Time and tide wait for no man

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Icon10

Có số cả rồi

Anten thầy Khuyến: Chả biết thời các chú thế nào chứ hồi tớ thi (k47) thì đề đóm cứ gọi là hốt, có đề thì chỉ việc cá chép là lành, có đề thì dù cày nát sách thầy Phan Anh cũng bó tay. Về mặt điểm chác thì chả nói trước được j... Thằng tưởng đứt thì lại qua, thằng tưởng phen này điểm cao lại lè tà lè tè có khi còn thi lại

TTDĐ của anh Tuấn: thi trắc nghiệm, đề thi và đề kiểm tra giữa kỳ khá giống nhau (có khác thì khác ở đáp số). Thi đơn giản nhanh chóng nhưng cẩn thận nhầm nhọt vẫn die như thường.

Truyền hình: nói chung nếu đc giở vở thì chắc chắn đây là cuộc thi của các cây chính tả. Đòi hỏi phải có khả năng "gúc" với đôi mắt và sức mạnh cơ bắp mới chinh phục được điểm 10 môn này.

(Mọi thông tin chỉ mang tính chất tham khảo (K47) )
    .

HUT's Student Avatar của glass_rose

Thầy Khuyến tớ thấy cày trong quyển của Phan Anh cũng ổn. Đợt đấy bọn tớ thi trắc nghiệm, cũng may môn này được ôn nhiều nên qua ngon lành, lại còn điểm cao nữa (9 đấy nhé :d )
    Ký cho nó có :biggrin:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề