User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Trang web riêng của dân CNHH đây

svBK's Newbie

Mặc định Trang web riêng của dân CNHH đây

Mời các bạn ghé thăm website congnghehoahoc.org
    và tham gia vào diễn đàn congnghehoahoc.org/forum
    Vậy là sau một thời gian cứ phải tham gia những diễn đàn của dân trường khác, hôm nay BK thân yêu của chúng ta đã có một diễn đàn cho riêng mình (và vui lòng đón tiếp những thành viên trường khác nếu họ muốn ).
    Nào các bạn, hãy tham gia post bài để thể hiện đẳng cấp BKPRO

svBK's Newbie

Các bác ạ, em không đánh được đầy đủ tên web vì các bác admin coi đó là spam. Hic

svBK's Newbie

sao hông truy cập h2vn đó bạn, công nghệ hóa học quá trời hay ở trong đây cũng được rồi, làm chi cho mệt hehe. Ủa, mà sao nó giông giống h2vn ấy

svBK's Newbie

H2VN có tiêu chí hoạt động khác với congnghehoahoc.org Chính mình cũng đã từng làm Mod cho bên đó nhưng cảm thấy nó không phù hợp với sự phát triển của sinh viên ngành hóa như mình. Trên trang đó chủ yếu dành để giải đáp những bài tập toán phổ thông và thắc mắc của học sinh. Những kiến thức chuyên ngành được đề cập rất ít. Chính vì thế mình mới mạnh dạn mở ra trang web congnghehoahoc.org này. Hiện nay trang chủ trong giai đoạn hoàn thiện nốt vài hạng mục kỹ thuật còn diễn đàn thì đã hoàn thành. Sắp tới mình sẽ việt hóa và cài skin mới cho đẹp lên.
    P/S:Với lại đẳng cấp như BKHN chúng mình thì việc gì phải đi dùng chung với dân trường khác đúng không. Theo mình biết thì Admin của trang đó học BKHCM khoa thực phẩm

svBK's Member Avatar của Vikingman

rất hoan nghênh ...mong 4rum ngày càng phát triển
    có 4rum riêng cho dân mình cũng tốt chứ sao

svBK's Newbie

Thưa tất cả các bạn. Hiện nay, trang chủ congnghehoahoc.org và forum đã hoàn thành tất cả các hạng mục. Trang chủ của chúng ta có giao diện phù hợp và thân thiện, hy vọng là vừa lòng tất cả những khách duyệt site. Giao diện của forum đem lại cảm giác ấm cúng, sang trọng, rất thích hợp với đẳng cấp của những người học và làm hóa như các bạn. Công Nghệ Hóa Học rất vui được chào đón tất cả mọi thành viên ghé thăm và đăng ký làm thành viên.
    Hãy đến với chúng tôi, để có câu trả lời cho những thắc mắc của mình, hoặc đơn giản, để kiếm tìm sự chia sẻ trong cộng đồng CNHH

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề