User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: cần windows xp cho máy xách tay dell

svBK's Newbie

Mặc định cần windows xp cho máy xách tay dell

Các bạn oi, minh vừa mua cai máy tính, máy mình con tem của bộ win, nhưng không có đĩa bộ win để cài lại, bạn nào có bộ windowsxp dung cho máy tính xách tay hiệu dell, cho minh xin với
    cám ơn nhiều

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Thường thì máy del có 1 ổ cứng dùng để backup, bạn chỉ cần restore phần này là đc, ko cần phải cài lại win ( Dell khuyến cáo rằng ko nên cài lại win cho máy laptop của Dell vì như thế sẽ bị mất phần backup này, win bản quyền mà nếu cần hỗ trợ bạn có thể mang đến nơi mua máy hoặc Nguyên Bội ở Phương Mai bảo họ làm cho!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi afoolchild
    Thường thì máy del có 1 ổ cứng dùng để backup, bạn chỉ cần restore phần này là đc, ko cần phải cài lại win ( Dell khuyến cáo rằng ko nên cài lại win cho máy laptop của Dell vì như thế sẽ bị mất phần backup này, win bản quyền mà nếu cần hỗ trợ bạn có thể mang đến nơi mua máy hoặc Nguyên Bội ở Phương Mai bảo họ làm cho!

cái này gọi là phân vùng restore, dùg bằng cách nhấn ctrl+ f11 lúc khởi động, tuy nhiên theo mình đoán thì chắc là máy bạn gì đó cũng chả còn. Cứ ra ngoài làm bản 8k về cài rồi điền cái key đấy chắc đc, nhớ là đúng ver pro hay home nhé, ko có mag đĩa đây burn cho

Quân Nhân Danh Dự Avatar của truong87bk

Tốt nhất là Restore lại, chứ sài đĩa 8k thì bạn sẽ phải lên mạng tìm và download Driver cho nó.

svBK's Newbie

Mặc định Máy dell Latitude D610

mình ở đa nang thi lam sao mà gặp được bạn
    Máy dell của mình là: Latitude D610

svBK's Newbie

Máy của bạn giống của mình.Nhưng máy của mình cài lại win đến vài chục lần rồi.Cũng chẳng thấy làm sao cả.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề