User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 98

Chủ đề: Xin lỗi vì đã làm chuyện đó - Thùy Linh(Video)

svBK's Member

Mặc định Xin lỗi vì đã làm chuyện đó - Thùy Linh(Video)

chắc mọi người cũng đã biết sự việc xảy ra với vàng anh ,buồn quá .ko biết nói gì lúc này đây .chỉ mong cô ấy sẽ đứng dậy sau cú ngã ,ko sa vào tuyệt vọng .mọi người hãy cùng động viên,ủng hộ cho vàng anh nhé .

HUT's Master

Chả ai trách hay có quyền trách cứ Vàng Anh gì cả, chỉ có điều cũng hy vọng cho bé này nhận được một bài học. Làm việc gì cũng phải cẩn trọng. Suy nghĩ trước sau.

Thực ra mình thấy các bạn giới trẻ ở VN dạo này rất thoáng kiểu quay video như vậy, nào là thế là bình thường, nào là.... Mình thú thực thấy kiểu đó lố lắm. Cả các bạn nước ngoài của mình đều ko coi chuyện đó là quá bình thường như các bạn. Sự Tây hóa quá giới hạn chăng? Ngay cả diễn viên nối tiếng nước ngoài mà bị thế cũng bị báo chí chỉ trích. Đến là chịu, có lẽ mình lạc hậu quá mức rồi..

Thùy LInh có tài năng, có bản lĩnh. Chắc chắn em ý sẽ đứng vực dậy lại được. Nhưng còn về phần phim Vàng Anh.... quả thật đúng là mình vẫn nghĩ em đó ko nên đóng phim đó nữa... Dù gì phim đó cũng dành cho bọn học sinh... MÌnh thì chưa được xem phim này , nhưng nghe bọn bạn kể thì phim này có lẽ thuộc dạng sitcom cho lưới tuổi học trò hồn nhiên, ngây thơ, trong sáng............

Bài hát thì............
    áo trắng áo trắng.... em phải giống như chút mây trong nắng hững hờ... kẻo bay bay.. cứ đi chầm chậm cô học trò ơi.. tóc xanh thẹn thùng trông nghiêng đợi chờ.............

Anyway, dù gì THùy Linh đáng thương thật
    Tủi thân

svBK's Member

Đề tài hot này quá nhiều thông tin, mình không biết cái gì là chắc chắn nên có lẽ miễn bình luận thêm.
    Lắng nghe mọi người thui hiii

CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

HUT's Master

à, mà nghe đâu phim này toàn em xinh và toàn em nhà giàu. Màu đẹp lắm. Có ai up lên cho mình xem với.........

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Quote Nguyên văn bởi fatcat
    à, mà nghe đâu phim này toàn em xinh và toàn em nhà giàu. Màu đẹp lắm. Có ai up lên cho mình xem với.........
    Nhiều em thế cơ à? Thế thì ai up lên cho anh xem với
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

HUT's Master

Hình như mọi người hiểu một đằng, nói một nẻo thì phải. Ý em là phim nhật ký vàng anh cơ mà ????????? Phim đấy đâu văn hóa phẩm đồi trụy

HUT's Student Avatar của tieuthujojo

há há, mình rất khoái phim Vàng Anh, ý là Nhật ký Vàng Anh. Mà chán thật, nhạt thì đúng hơn, dăm ba bữa lại xì căng đan, chán muốn ốm, mà xì kiểu gì ko xì, suốt ngày tung video sex lên mạng, trò cũ mèm và chán ngắt cuộc đời!

Phí mất cả cái phim có bài hát hay: Áo trắng...áo trắng...em phải giống như là ... là là là ... há há

My opinion: chẳng ảnh hưởng đến hòa bình thế giới

Nào làm tí nhạc nhá :

[MEDIA]http://210.86.231.19/a2a3a4a5/songs/Ao_Trang_Den_Truong_Nhat_Ky_Vang_Anh.mp3[/MEDIA]
    Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy

HUT's Student Avatar của linhzuri90

tại anh tại ả tại cả đôi bên ....hiện nay ca' link dow vang` anh đều bị yahô xoa' bỏ kèm với các bài viết ...ai muốn chiêm ngưỡng clip đấy va muốn biết anh trong clip đấy thì.........gọi em ...^^..

HUT's Master

ngoài lề tý, em linhzuri nhìn rất xinh và hay hay. Chị thấy hơn đứt Thùy Linh. Ý kiến bản thân thôi...
    9x xinh thật. Hy vọng em này học BKHN ^_^
    Bài học rút ra cho các em xinh: đừng dính vào các anh đại gia mà theo nghĩa đại từ gia đình . kiếm thằng giàu nhưng phải giỏi, có đầu óc tử tế thì mới được thôi ^_^.......
    Mình thì chắc kỳ tới chạy sang thái giải phẫu thẩm mỹ may ra có anh tiểu gia theo

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Đúng là em Cin dốt tiếng Việt, diễn đạt không ai hiểu, hé hé!

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề