User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Khoa mình có gì mới không?

svBK's Member

Mặc định Khoa mình có gì mới không?

Ra trường hơn nửa năm rồi không bít tình hình khoa mình dạo này thay đổi ra sao. Nghe nói là Ms Việt Hà đã theo chồng vào Nam, Ms Trần Phương cũng sắp đi (phải không nhở)???
    Hôm nay thành lập trường có chương trình gì vui không mọi người?
    Lần sửa cuối bởi mystery; 15-10-2007 lúc 10:38 AM

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Chậc, chả có nhiều cái mới, chấm điểm vẫn chậm như rùa, thi từ đầu tháng 9 đến giờ mà vẫn chưa có điểm, mấy ng ở văn phòng khoa thì vẫn cứ hách dịch và khó chịu, ức chế từ năm đầu đến giờ!
    Hnay thành lập trường nhỉ? chả biết có gì vui ko nhỉ?
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi afoolchild
    Chậc, chả có nhiều cái mới, chấm điểm vẫn chậm như rùa, thi từ đầu tháng 9 đến giờ mà vẫn chưa có điểm, mấy ng ở văn phòng khoa thì vẫn cứ hách dịch và khó chịu, ức chế từ năm đầu đến giờ!
    Hnay thành lập trường nhỉ? chả biết có gì vui ko nhỉ?
    Híc
    Mọi người nhắc mới nhớ hôm nay là ngày thành lập trường
    Đề nghị admin treo banner chào mừng

svBK's Member Avatar của Voi

hình như đến thứ 6 này có ctr ca nhạc , hình như là "Chào ngày mới" thì fải, để chào mừng ngày thành lập trg đấy. Tổ chức ở C10 à, chỗ đối diện thư viện điện tử ý
    Show your love to win love

svBK's Member Avatar của magicoflove

Quote Nguyên văn bởi mystery
    Ra trường hơn nửa năm rồi không bít tình hình khoa mình dạo này thay đổi ra sao. Nghe nói là Ms Việt Hà đã theo chồng vào Nam, Ms Trần Phương cũng sắp đi (phải không nhở)???
    Hôm nay thành lập trường có chương trình gì vui không mọi người?

Ms Việt Hà giờ làm giám đốc học thuật của Cleverlearn rồi. Còn thông tin về Ms Phương thì chắc là tin vịt đấy. Nói chung khoa mình vẫn thế. Chả thay đổi cái gì

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi magicoflove
    Ms Việt Hà giờ làm giám đốc học thuật của Cleverlearn rồi. Còn thông tin về Ms Phương thì chắc là tin vịt đấy. Nói chung khoa mình vẫn thế. Chả thay đổi cái gì
    Sao lại không có thay đổi gì nhở, ví dụ học thêm tiếng Nhật này, sắp tới chuyển sang học tín chỉ, rồi môn LTT có còn khủng khiếp như ngày xưa...

hình như đến thứ 6 này có ctr ca nhạc , hình như là "Chào ngày mới" thì fải, để chào mừng ngày thành lập trg đấy. Tổ chức ở C10 à, chỗ đối diện thư viện điện tử ý

@Voi: Năm nay thành lập trường có vẻ im ắng quá, không có hội trại gì à

svBK's Member Avatar của magicoflove

Ồ hồi bọn mình sắp ra trường thì thông tin bác Mystery đưa ra bọn mình nắm hết rồi. Mà cũng có thể giờ này mình vẫn còn trong trường, ngày nào cũng ở khoa Ngoại Ngữ nên chả thấy khác gì mấy

svBK's Member Avatar của Voi

đưa nhầm thông tin mới chết chứ, Chào ngày mới tổ chức tối thứ 6 ở C2, hội trường đông nghịt luôn, nhưng mà trước đó chả thấy tuyên truyền "ầm ỹ" gì cả. Cả chtr thik nhất bài "Tìm lại", hay ko đỡ được

svBK's Member

Icon10

Cô Việt Hà bây h là Phó Giám đốc phụ trách học thuật của Cleverlearn. Vẫn contact với cô thường xuyên để thỉnh thoảng hỏi này nọ . Cô mới ở Japan vừa về. Còn cô TPhương đang tìm học bổng để làm Tiến sỹ giáo dục. Bây giờ ở Bộ môn Dịch, cô Chi B thay cô Hà. Trong vài năm tới, NN2 khoa mình sẽ có thêm tiếng Trung. Các em K55 đợi nhé Còn tin gì ko nhỉ? À, thầy Lan tiếng Nga về hưu rồi, thầy Trung cũng chuẩn bị. Đấy em biết mỗi thế thôi ạ.
    NGƯỜI THƯƠNG TÂM LUYỆN THƯƠNG TÂM TIỄN
    NGƯỜI THƯƠNG TIỄN TIỄN CÀNG THƯƠNG TÂM

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề