User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Xin tự bầu làm chủ tịch HỘi ĐỘC THÂN

HUT's Student Avatar của lucky_líp

Mặc định Xin tự bầu làm chủ tịch HỘi ĐỘC THÂN

Kính gửi bà con cô bác
    Em tên là Đào Mai Anh
    Nick name:yeu_anh_hon_yeu_cho@yahoo.com
    Nay em viết dòng này xin được cử tri ủng hộ vì những lí do và những điều em sẽ thực hiện trong vòng những năm tới để đưa HDT ta trở nên vững mạnh
    1.Em bị trai Bk đá.Cay lắm bác ạ.Em sẽ không yêu ít nhất là 2 năm và có yêu thì sẽ yêu trai Bk để phục thù.EM dảm bảo trong 2 năm sẽ ko ra khỏi hội
    2.Em mới 19,tuổi tác tham gia sẽ lâu hơn những bác đã đi làm hay là năm cuối.Vì em sẽ có thời gian tham gia và ko bị ảnh hưởng mấy chuyện gia đình hay lo kím miếng cơm manh áo
    3.Em là người mún hoạt động giao lưu rộng.Em sẽ tìm mọi cách để HDT ta giao lưu học hỏi với HDT của cac bạn bè trường khác để hội ta phát triển quy mô rộng.ĐỒng thời,HDT sẽ tham gia cac cuộc ngoại khóa làm việc tình nguyện để HDT có ích chứ ko phải là cái tiếng đẻ tụ họp ko

Mong bà con ủng hộ

HUT's Master

em này bị hâm rồi. Gì cũng trai BK. Có ra ngoài mới biết trai BK chả bằng 1/10 hay 1/100 trai trường chị em ạ
    Tủi thân

HUT's Engineer Avatar của assassin

Quote Nguyên văn bởi Mèo ú xđ
    em này bị hâm rồi. Gì cũng trai BK. Có ra ngoài mới biết trai BK chả bằng 1/10 hay 1/100 trai trường chị em ạ
    Trai trường chị này là trường đời đấy em ạ, có dám theo ko

em này nick: yêu anh hơn yêu chó

Nguyên cái tên đã thấy phải đắn đo xem có nên bầu hay ko rồi
    Nothing is impossible

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

K phải "yêu anh hơn yêu chó" mà là "yêu Anh hơn yêu chó", rất tiếc nhà mình cóc nuôi chó bao giờ, chỉ toàn nuôi mèo (mướp, tam thể, khoang, đen, trắng, ...), giá mà nick em là "yêu Anh hơn yêu mèo" thì may ra anh sẽ xem xét...

(Ờ, dưng mà xem xét cái gì nhể? Mình đường đường là quyền Chủ tịch Hội độc thân đây, xem xét để nó chiếm ngôi làm phản chắc! )
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

HUT's Master

anh sắp lấy vợ rồi. Gửi thiệp cưới cho em thì nên nhường chức cho lớp trẻ đi, Ko màng chức sắc đi anh ạ

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Em Fatcat dạo này "Nhí nhảnh như con CÁ CHỌI" ấy nhỉ. Spam lung tung, học nhanh về chống lầy đi, giai trường nào cũng được đừng lấy giai BK nhá.

svBK's Member

bùn cười quá, mình chỉ sợ Mai Anh làm chủ tịch lại đi đầu iu con trai BK thoai. Bị đá không có nghĩa là không còn rung động được heee

CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

HUT's Student Avatar của linhzuri90

vote cho chị MAI ANH .....
    các anh BK định ế vợ cho đàn bà nó thèm y' mo*`.....còn đàn bà lấy chồng sớm làm ji`....về làm cái máy đẻ thôi...ko nên....

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi nothingtolose
    Em Fatcat dạo này "Nhí nhảnh như con CÁ CHỌI" ấy nhỉ. Spam lung tung, học nhanh về chống lầy đi, giai trường nào cũng được đừng lấy giai BK nhá.

Có thằng bị dở hơi, may ra nó nói I do để lấy em anh ạ CHấp nhận tủi buồn là ế rồi.....

Mà tình hình cứ em gái nào lên làm chức gì trong hội độc thân là nhanh chóng có người yêu tất. Chả trụ lại được. Tốt nhất em nào còn yêu tự do thì đừng dại

HUT's Student Avatar của linhzuri90

đùng dại chị ơi...lấy chồng khổ lắm...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề