User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Giúp em

HUT's Master

Mặc định Giúp em

Post vào đây hỏi cho nó nghiêm túc chứ ko phải thảo luận gì...

Dạo này em liên tục cảm thấy stressed, thế mà lên mạng có đứa dở hơi ăn cám lợn nó ngồi nó rỗi việc, nó gửi private message thông qua blog em với cái giọng khích bác, muốn chửi nhau với em, hay nhẹ hơn thì nói năng nhăng cuội
    Em thì ko quen nó, và cái chính là nó để setting là ko nhận tin nhắn private với bất kỳ ai và vào blog nó theo đường link thì cũng để chế độ ko nhận comment, ko có blog luôn.
    À quên, lúc check lại box thấy có invitation nó mời em làm friend nhưng em ko có thói quen add người lạ nên cũng lờ lớ lơ để expired từ lâu lắm rồi...
    Em chả gây thù chuốc oán với ai, nhất là ở blog của em, tự nhiên có một con dở hơi nó lên cơn nó phá em thế chứ (em check thấy nó để giới tính là gái)
    Giờ em hỏi các anh/ chị xem cách nào để gửi thư cảnh cáo nó, còn nếu ko cách tốt hơn là làm thế nào để ko phải nhận thư nó. Em vẫn muốn nhận private mess from bạn em nên ko để chế độ ko nhận được.

Các bác giúp em chứ dạo này em đã stress trầm trọng về đống việc phải làm chất cao hơn núi. Giờ thêm việc này nữa em chỉ muốn nổ đầu thôi

HUT's Master

quên mất, đây là địa chỉ blog nó http://360.yahoo.com/profile-TAbJDj8...LB4iNr8uIYYr.X . theo em điều tra 4 đứa trong list friend của nó, em đoán nó là người Hải Phòng. Người HP thì em ko bao giờ dây vào rồi, đặc biệt là con gái ( thấy đề giới tính F) nên ko có chuyện thù oán. Các bác giúp em với. Em xin lấy danh dự ra bảo đảm là em KO HỀ BỊA CHUYỆN để phá phách blog người ta.

Binhjuventus™
    Guest

Anh nghĩ có cậu nào quý em, thần tượng em quá nên giờ cố tìm cách gây ấn tượng, biết đâu đấy rùa lại ăn gọn một con cáo
    Bỏ qua đê, laisse-tomber đê, để ý mất chuyện lặt vặt đấy làm giè

HUT's Master

Quote Nguyên văn bởi Binhjuventus™
    Anh nghĩ có cậu nào quý em, thần tượng em quá nên giờ cố tìm cách gây ấn tượng, biết đâu đấy rùa lại ăn gọn một con cáo
    Bỏ qua đê, laisse-tomber đê, để ý mất chuyện lặt vặt đấy làm giè

Chẳng có thằng dở hơi nào lên cơn bệnh hoạn quá mức đâu anh ạ. Mà rõ ràng mấy thư nó gửi đến có phần giới tính là F . F là female mà. Chả nhẽ có đứa dở hơi nào nó đang là con trai mà nó muốn thành gái ạ.

Thực ra nếu ở giai đoạn khác thì em cảm thấy bình thường. Đằng này vào đúng thời điểm mệt mỏi này, làm thế nào để gửi tin cảnh cáo nó, hay ít ra cho em chửi nó một lần cho nó sướng. Hay ko thi KO NHẬN mấy cái mess điên của nó.
    Anh Bình biết thì giúp em đê........

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Report for abuse , em gửi đến Yahoo bản report yêu cầu nó can thiệp thử xem, chứ anh nghĩ chẳng còn cách nào khác cả đâu
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Chắc là m Cin tranh tình đoạt giai với nó nên bị nó chửi, hé hé
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...