User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Tên miền mới của BKF!!!!!!!!!

Lùi một bước... Avatar của why_not

Icon14 Tên miền mới của BKF!!!!!!!!!

Xin chào tất cả các bạn.

Mình xin thay mặt BQT diễn đàn chính thức thông báo: kể từ ngày hôm nay (11-10-2007) diễn đàn sinh viên Bách Khoa online (BKF) sẽ chuyển sang sử dụng tên miền mới: sinhvienbachkhoa.org

Tên miền svbkol.org sẽ được redirect vào sinhvienbachkhoa.org đến hết ngày 19-10-2007 và sau đó sẽ được sử dụng làm tên miền dự trữ.

Các bạn cũng có thể truy cập đến diễn đàn qua các domain như: svbkhn.org/svbkhn.info/sinhvienbachkhoa.info (đây là các tên miền dự phòng của BKF - và tránh để các bạn sinh viên vào nhầm các website không phải BKF...)

.................................................. .

Mình cũng xin gửi lời xin lỗi đến 1 số bạn post bài trong thời gian mình chuyển dữ liệu sang host mới. Rất mong các bạn thông cảm và tham gia tích cực để diễn đàn ngày càng lớn mạnh hơn.

Cảm ơn tất cả các bạn.

Lùi một bước... Avatar của why_not

Các bạn quen dùng tên miền svbkol.org hoàn toàn có thể sử dụng tên miền này bình thường. Từ nay đến 19-10 tên miền này sẽ redirect tới địa chỉ sinhvienbachkhoa.org/forum/index.php / sau ngày 19-10 mình sẽ add nó dưới dạng addon domain, nghĩa là bạn hoàn toàn có thể đánh vào đó svbkol.org/forum như sinhvienbachkhoa.org

Các tên miền khác chỉ để dự phòng. BKF chính thức chỉ sử dụng 2 tên miền sinhvienbachkhoa.org và svbkol.org

Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ và bổ ích khi tham gia diễn đàn.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề