User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Một Chút Cảm Nhận Về Cabal Sau Khi Open Close Peta.

svBK's Newbie

Sau khi ngồi canh me mòn mỏi chờ đợi Cabal mở phiên bản thử nghiệm (hay còn gọi là open closepeta) thì cuối cùng cũng lọt vào được phần đăng nhập trò chơi.
    Loay hoay mãi với cái ID xin được ở tiệm net quen thuộc thì mới thấy được dòng chữ ""đăng nhập thành công"".
    hahaha Cũng phải tự hào vì ít ra đâu phải ai cũng có được acc Cabal và sau đây là 1 số cảm nghĩ của mình sau khi đã kiểm duyệt thành công phiên bản thử nghiệm của Cabal (Có được xem là công thần ko nhỉ?).
    Bắt đầu nhé!
    Thứ 1: Mình thấy ấn tượng nhất là nhạc nền, với thể loại Rock rất hay !!!
    Thứ 2: Skill cũng rất đẹp mắt.
    Thứ 3: Mấy con Monter cũng đa dạng (Rùng rợn ghê >.<"") và nhiều (Sơ sơ tôi cũng đã giết được... hahah ko biết bao nhiêu nữa ^^ )
    Thứ 4: Web rất nhiều làm hoài sao ko hết huhuuh G_G
    ...........
    Có Ai chơi thử chưa? mình được level 15 roài đó ^o^

svBK's Newbie

Lâu ngày không lên nay lên thì thấy game cabal có được nhiều bạn quan tâm quá.Mình cũng đang có 1 acc test và mình cũng có 1 chút cảm nhận muốn đóng góp cùng với các bạn.
    Điều tốt:
    1-Game hay thiet
    2-Các GM đã làm việc rất tận tình (đã dự đoán trước sẻ rất đông gamer nên mở hẳng 15 channel)
    3-1 acc có thể chơi nhiều channel.(quá khỏe)
    Điều hạn chế:
    1-Thời gian test còn giới hạn ít quá.
    2-Mạng vẫng còn lag rất nhiều(có thể phân bố số lượng gamer trong mỗi phòng chút ít thì quá tốt)
    Thế thui

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề