User Tag List

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 34

Chủ đề: Thành lập CLB tiếng anh khoa cơ khí _ MEC

svBK's Newbie Avatar của ma27

Icon7 Tất cả vì khoa cơ khí thân yêu !!!

Cám ơn các bạn đã qua tâm, do không muốn nhờ các bạn giỏi tiếng anh ngoài khoa nên BTC muốn vận động các bạn trong khoa có khả năng tiếng anh thì tham gia vào ban NỘI DUNG, nhưng đến bây giờ, mặc dù đã có giấy thông báo mời tham gia của BCH LCD rồi nhưng có rất ít bạn đăng ký cùng làm chương trình. Đay cũng là lý do chính khiến CLB chưa đi vào hoạt động.
    Để CLB nhanh chóng đi vào hoạt động, thì mọi người hãy kêu gọi bạn bè của mình có khả năng tiếng anh tham gia giúp BTC.
    Hy vọng nhận được nhiều tin đăng ký vào ban NỘI DUNG của các bạn.
    BTC sẽ cố gắng đưa CLB vào hoạt động trong tầm tháng 11.

svBK's Newbie Avatar của co-dientu4-k51

cho em một suất với. Em cũng muốn nâng cao trình đọ lên tí. chứ lẹt đẹt mãi chán lắm.

Icon11

SR mọi người nha CLB chắc phải đợi đại hội đại biểu xong mới có thể thành lập được vì dạo này LCD khoa bận quá mà , chuẩn bị đại hội rồi. Ai đăng ký nữa thì cứ báo nhé, tớ sẽ nhận báo cho các bạn lịch hoạt động khi CLB bắt đầu hoạt động, Cám ơn mọi người đã ủng hộ và giúp đỡ!

Icon9

Sr mọi người nhé,do trình độ tổ chức của tớ chưa được tốt nên CLB chắc ko thành công rồi,trên khoa đã có thông báo chính thức về việc hoãn việc thành lập này lại rồi.MỘt lần nữa xin lỗi mọi người ..Cám ơn các bạn đã quan tâm !

svBK's Newbie

minh la sinh vien ctm_k50. co the cho minh tham gia clb tieng anh duoc khong?minh cung dang muon nang cao tieng anh cua minh nhung khong biet lam sao de nang cao duoc ca.khi nao co lich thi gui lai cho minh theo dia chi sau nha.quocsubk0510@yahoo.com hoac la quocsubk@gmail.com thanks!

svBK's Newbie

Mặc định hoang khue

Bạn nào có tài liệu tiếng Anh công nghệ hàn và về tàu thuỷ cho mình xin với. Mình đang rất cần. Mình search trên mạng nhưng sơ sài lắm. Cám ơn rất nhiều !

HUT's Student Avatar của tiger99999

Nói chung thì mình thấy trình tiếng Anh của anh em khoa Cơ Khí nói riêng và Bk nói chung vẫn còn còi lắm(mình cũng thế), tớ đang tham gia khóa học thêm tiếng Anh để cải thiện trình TA nhưng còn phải cố găng nhìu. Nếu thành lập đc CLB TA khoa Cơ khí thì hay quá!

svBK's Newbie

nói chung là ý tưởng này cũng dc. mình nghĩ là clb cần liên kết với khoa ngoại ngữ ^ để xin tài liệu ^ .

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi quangtrung Xem bài viết
    Bạn nào có tài liệu tiếng Anh công nghệ hàn và về tàu thuỷ cho mình xin với. Mình đang rất cần. Mình search trên mạng nhưng sơ sài lắm. Cám ơn rất nhiều !
    Lên thư viện TQB mà đọc, đầy!

svBK's Newbie

hay đay!khi nào thanh lap thi fic cho me nhe!manhcn@gmail.com!dang can !

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối

Thông tin chủ đề