User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Dung Bo Qua Co hoi nay

svBK's Newbie

Icon14 Dung Bo Qua Co hoi nay

Hiện nay ở Việt Nam cùng với sự bùng nổ và phát triển của INTERNET thì nghành THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ (THƯƠNG MẠI ONLINE) đang phát triển và phát triển rất mạnh. Cùng với xu thế hội nhập toàn cầu, và sự phát triển của công nghệ thông tin thì nghành Thương Mại Điện Tử sẽ chiếm lĩnh và lên ngôi vị hàng đầu tại Việt Nam, nhất là trong giai đoạn hiện nay khi Việt Nam đã gia nhập vào tổ chức Thương Mại Thế Giới WTO. Do vậy đây là cơ hội rất tuyệt vời cho tất cả mọi người muốn sử dụng INTERNET để xây dựng sự nghiệp kinh doanh trực tuyến và làm giàu. Bạn muốn nắm lấy cơ hội để có việc làm ổn định thực sự, môi trường làm việc hiện đại, thu nhập ổn định. Bạn muốn sử dụng chính bàn tay và trí tuệ của mình để trở thành tỷ phú. Bạn muốn sử dụng công nghệ tiên tiến nhất hiện nay la COMPUTER và INTERNET để làm giàu, và bạn muốn là người đi tiên phong trong lĩnh vực này.
    Chúng tôi sẽ đi cùng bạn đến thành công, muốn biết thêm thông tin bạn hãy click vào đây:

Hãy click vào đây để tìm hiểu thêm thông tin

svBK's Newbie

thôi xin
    cái này nhìu rủi ro lắm
    toàn lừa đảo
    các bác cứ lên google mà gõ part time hay bán thời gian thì cái loại thương mại điện tử coa mà đầy.tuyển cả năm chẳng được một mống,có mỗi tin mà hàng tháng ,lại còn biến tấu nữa chứ ,hài lắm,chỉ cần nhìn qua là biết

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề