User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Gái Hôm Rằm!

HUT's Engineer Avatar của Jun

Mặc định Gái Hôm Rằm!

Hôm nay la ngày 25.9.2007 tức ngày 15 tháng 8 năm Đinh Dậu.
    2 năm nay cứ rằm Trug thu là về nhà.Có lẽ là để trốn chạy 1 cảm giác trốg vắng...
    ......... Le le le

Khi mọi ng cần,I'm here.Khi đó mình là ng quan trọng
    Khi mình có chuyện,khi mình buồn,I'm lonely.Khi đó mình k là j trog mắt bất kì 1 ai.
    .... La la la

Mấy đứa đi làm,2 đứa đi học.1 đưa về đi uống nc chè,lượn lờ với bạn nó....

Trung thu trẻ con vui vì đc tặng quà Trug thu,đc đưa đi chơi với gia đình.
    Trung thu thanh niên hạnh phúc vì đc tặng quà,đc đi chơi với bạn bè,với người yêu.
    Trung thu người lớn ở nhà xem ti vi,chép miệng "đã rằm tháng 8 rồi đấy,chẳng mấy chốc mà hết năm.Lại tiền!"
    //////////////////////////////////////
    Trung thu mình-sih nhật rằm trung thu,ngồi onl 1 mình.Nhảy Au!K có ai!Lang thang!
    ~.~.~.~.~.~.~.~.~.~
    Mama nói 2 tuần nữa về 49 ngày ông rồi mày văn mồm giỏi nói với bố mày cả nhà đi chụp ảnh.Sn con gái 20t cũng phải có dấu ấn.Năm sau ra trường nhỡ đi công tác xa thì k tổ chức đc.Năm sau có dâu nữa lại bất tiện.
    May mà đc mama an ủi.... Nhưng 2 tuần nữa....Đâu có phải là ngày lễ như hôm nay...2 tuần nữa chắc gì thời tiết đã mát mẻ để có thể đi cùng cả nhà.... Rồi chắc cũng chỉ là hư vô thôi.Phải k?
    Tuần rồi về tưởng đc mama cho ăn Rằm sớm.Thế mà chẳng ai thèm đếm xỉa tới.Vẫn lụi cụi ở nhà nấu cơm.Chời!
    Cuối tuần này về Thái Bình đám cưới.Sang Hà nam rồi về Hp.Trong 1 ngày.Trâu cộng bò.
    Dạo này nhiều chuyện đen đủi
    11.9 ..........
    18.9 Mất điện thoại
    21.9 Về nhà k ai cho an rằm.Đi xe mất đồ.Ngã xe ôm. La la la
    25.9 Hp mưa tầm tã.Bão!SN năm nào cũng mưa to./////. Sinh nhật ai cũng biết nhưng k ai ngĩ gì nữa cả.Biết chỉ để biết!Bè với lũ!
    Tháng 9 tháng an toàn giao thông nhỉ?Hic.Tội ra đường k đội mũ bảo hiểm.Đen xì!
    Chán woa'!
    Đc ku Ox,mới kêu là về ăn cơm rồi đi làm thì đi làm.Ai ngờ out luôn k hẹn ngày gặp lại.Ức!Mất công chờ đợi mấy ngày.Li dị kiếm thằng khác!
    ~.~ T.T. T.T. T.T. T.T. T.T. T.T. ~.~
    @bè lũ:Giá mà tớ biết ngĩ cho bản thân mình 1 chút chắc giờ tớ k phải như thế này.Giá mà khi các cậu cần tớ đã k chìa tay ra cho các cậu nắm lấy.Giá mà Sn các cậu tớ k làm điều j cả,tớ k đưa tay lên để rồi chạy đôn chạy đáo lo từng thứ nhỏ nhất cho Sn các cậu.Giá mà... Nhưng tớ k phải ng như thế.Vừa bi con Sên mắng cho 1 trận té tát.Mày làm ơn làm gi vì mày đi.Người ta đối xử với mình thế nào đối xử với ng ta thế.Tốt có ai biết đâu tốt làm gì.... La la la cậu ơi tớ đâu như vậy đc.Tớ k có nhiều lòng tốt như các nhà từ thiện nhưng tớ chắc có đủ lòng tốt và sự tha thứ,cảm thông lẫn cam chịu cho dù bạn bè tớ có đối xử với tớ ntn đi nữa.tớ 20 rồi mà vẫn chưa đủ khôn cậu nhỉ?Đành thôi....Cậu đừng giận tớ nhé.Tính tớ vốn thích vác tù và hàng tổng mà.La la la.Cậu yên tâm đi.Chỉ khi nào tớ thực sự k chịu đựng đc,hay ngày quan trọng<như hôm nay chẳng hạn> thì tớ mới suy ngĩ chút xíu thôi.Sáng mai ngủ dậy hết liền mà.
    @bạn:Bạn có biết k bạn là ng con gái duy nhất biết mọi chuyện của tớ.Kể cả cái ngày 11.9 đáng chết ấy.Tớ k mong nhưng tớ chỉ ngĩ 1 tí thôi-nhớ là chỉ 1 tí thôi rằng bạn sẽ làm điều gì đó cho tớ.Nhưng có lẽ những gì cậu làm cho tớ dưởng như chỉ là lo cho đi học về rồi đi uống nc chè,đi lượn với đám bạn của bạn.Bạn có biết rằng tớ tổn thương như thế nào k?Bạn thừa biết mọi chuyện với tớ ngiêm trọng tn mà bạn làm vậy.Tớ có là bạn thân của bạn k?Hay là tớ đã nhầm tưởng? Hay là bạn cũng như tớ.Sợ k biết nói j...Bạn sợ bạn với tớ chỉ làm tớ buồn thêm?Bạn là bạn thân của tớ đấy ư?
    @ ...:Anh à là E đây.A là ng con trai duy nhất biết chuyện 11.9..E xin lỗi A nhé.Xin lỗi A vì tất cả.Vì những gì A đã làm cho E,cho mọi ng quanh E.Khi nào E cũng chỉ biết xin lỗi A..Cứ làm sai để rồi xin lỗi thì sẽ chẳng bao giờ tốt lên phải k A?Nhưng lần này thực sự E xin lỗi.Tội cho A quá!Bao điều dành cho E vậy mà kết quả...
    Anh cũng đừng đổ lỗi cho mình nhé!A k có lỗi gì đâu.E cũng đâu có làm đc gi cho mình khi đó đâu nhỉ?...Dù sao mọi chuyện cũng đã qua rồi....Và dù sao cũng để lại trong lòng A 1 nỗi đau...Khi A khóc,E rất sợ.Rất thương A.Nhưng rồi E k có đủ can đảm và dũng cảm để gặp A,an ủi A,xin lỗi A bởi chính E cũng k thể đi.Đừng giận.Đừng buồn E A nhé!
    Trc đây khi nào buồn,bực dọc lúc nào cũng gọi đc cho A.Giờ lâu k có tn,k đt.E lo.Sơ.Nhưng fai im lặng.Giờ E k có quyền nói với A mà.Khi nào thực sự tha thứ cho E thì hãy nc A nhé!..Có lẽ cũng phải rất lâu nữa E mới có thể làm thế.Xin lỗi A!
    Lần sửa cuối bởi Jun; 25-09-2007 lúc 09:01 PM

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề