User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: cho em hỏi???

svBK's Newbie

Mặc định cho em hỏi???

Vậy khi phụ nữ trong thời kỳ kinh nguyệt và quan hệ có thể mang thai không??

HUT's Student Avatar của thanhnamst89

hỏi làm gì, có thế mà cũng hỏi, hồi cấp 3 chú học hành môn sinh thế nào vậy??

svBK's Newbie

đã đến lúc kinh nguyệt rồi thì mang thai kiểu j`.Lúc đấy quả trứng nó ra đến ngoài rồi thì làm sao mang đ.c.Nếu mà mún mang thai đ.c thì trước 2tuần kinh đấy làm fát là có ngay

Pooh Avatar của quyet_tv

Có thật làm phát có ngay ko hả h3ll_13oy ,làm phát gì cơ?
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

svBK's Newbie

con gái trong kì đó nó mà cho ông ...thì con đó nó có vấn đề ,mà trong những ngày đó con gái tính khí thất thường khó nói ...và ngại giao tiếp với con trai ...mà ông heo_boi ông nói là hai tuần thì tôi không hiểu <mong được giải đáp> theo tôi biết thì của bọn mình chỉ có thể sống trong cơ thể nàng có 3 ngày nhiều lắm là 5 ngày < chưa đến một tuần vậy mà heo nói 2 tuần>...

svBK's Member Avatar của Hiếu_yêu_nhóc

Em ko rõ lắm chỉ biết rằng vào ngày này ko sài dc thế thôi
    Anh yêu em và không ai có thể cản được dù đó là Pa mẹ anh.Anh muốn hét lên để mọi người biết rằng
    "Anh yêu em nhiều lắm Nhóc ơi"

svBK's Member Avatar của Con-Vịt

- Kinh Nguyệt hay còn gọi là Hành Kinh
    - Khi có Hành kinh cũng là lúc đánh dấu sự bắt đầu trưởng thành về mặt tình dục của các pé gái
    - Kinh nguyệt là do lớp màng tử cung bong ra và trôi ra ngoài âm đạo cùng với máu theo định kỳ
    Hàng tháng một quả Trứng trưởng thành và rụng khỏi buồng chứng (theo định luật vạn vật hấp dẫn of New tơn) Trứng bị hút vào ống dẫn tinh và di chuyển về phí tử cung, đồng thời lớp niêm mạc ở thành tử cung sẽ phát triển dày lên để đón trứng

* Nếu trứng được được kết hợp với tinh trùng thì sẽ bám chặt vào lớp niêm mạc của thành tử cung, các pé gái sẽ mang thai -> (Giao hợp song sau 14 ngày ko thấy bạn gái có hành kinh thì nên đến bệnh viện phụ sản để kiểm trả)

* Nếu trứng không được kết hợp với tinh trùng -> trứng ko được thụ tinh vì thế lớp niêm mạc ở thành tử cung cũng không cần thiết nữa -> (sau 14 ngày, tính từ ngày trứng rụng) niêm mạc sẽ bong ra , lớp màng trứng sẽ trôi từ tử cung đến Âm đạo ra ngoài cơ thể -> đó là hiện tượng hành kinh.....-> (fải xem bạn gái bị hành kinh vào thời điểm nào trong tháng, rồi trừ ngược lại 14 ngày để tính ngày rụng trứng -> ko nên giao hoan trong ngày đó nguy cơ dẫn nhau đến bệnh viện phụ sản rất lớn)

Chúc các bạn vui vẻ....

Vì Tổ quốc Xã Hội Chủ Nghĩa
    Vì lý tưởng of Bác Hồ vĩ Đại....
    Sẵn Sàng!!!!!!!!!

svBK's Newbie

Nói chung la dùng BCS la chac ăn nhất.kaka

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề