User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: sinh viên bị đuổi, nhà trường có gửi giấy báo về nhà ko ???, thắc mắc cần trả lời gấp

svBK's Newbie

Icon9 sorry

Xin Lỗi
    Lần sửa cuối bởi sv8erman; 19-03-2008 lúc 01:44 PM Lý do: Xin lỗi

Lùi một bước... Avatar của why_not

tội lỗi, tội lỗi - có gửi giấy báo. nhưng sau 1 năm - trả về địa phương quản lý.

đó là hỏi mấy thằng bị ...gửi giấy về thôi. Tốt nhất là đừng để vướng vào cái cảnh như thế chứ. Giả sử có thế nào thì phải lên mà làm đơn lưu ban từ đầu năm chứ.

Chuyện gửi giấy thì tùy từng thầy cô nữa, nói chung là phòng đào tạo sẽ đưa thông báo cho giáo viên chủ nhiệm, sau đó họ nghiễm nhiên coi là hết trách nhiệm và chờ 1 năm để sinh viên quay lại nhận hồ sơ hoặc làm đơn vào học tiếp - nếu không có biến chuyển gì thì mới báo về địa phương. Còn việc gửi giấy về hay không là tùy thuộc vào sự nhiệt tình của giáo viên chủ nhiệm nói chung là 60% không gửi

svBK's Newbie

Icon9

Quote Nguyên văn bởi why_not
    tội lỗi, tội lỗi - có gửi giấy báo. nhưng sau 1 năm - trả về địa phương quản lý.

đó là hỏi mấy thằng bị ...gửi giấy về thôi. Tốt nhất là đừng để vướng vào cái cảnh như thế chứ. Giả sử có thế nào thì phải lên mà làm đơn lưu ban từ đầu năm chứ.

Chuyện gửi giấy thì tùy từng thầy cô nữa, nói chung là phòng đào tạo sẽ đưa thông báo cho giáo viên chủ nhiệm, sau đó họ nghiễm nhiên coi là hết trách nhiệm và chờ 1 năm để sinh viên quay lại nhận hồ sơ hoặc làm đơn vào học tiếp - nếu không có biến chuyển gì thì mới báo về địa phương. Còn việc gửi giấy về hay không là tùy thuộc vào sự nhiệt tình của giáo viên chủ nhiệm nói chung là 60% không gửi
    cảm ơn bạn why_not đã trả Lời tớ
    Tớ cũng có muốn bị thế này đâu, hu hu hu,
    Nhưng Mà tớ ko hiểu cái chỗ sau 1 năm là thế nào,có nghĩa là phải năm học sau người ta mới gửi giấy báo ahf
    Còn chỗ làm đơn Lưư Ban Là sao,có nghĩa là nếu Bây giờ Tớ bị đuổi,tớ làm đơn lưu ban là lại đc nhận vào học lại hả, Ko bị đuổi nữa sao, tớ chỉ là do bỏ học , ko đi thi chứ ko phải gây ra tiền án tiền sự gì để bị đuổi nên có thể nhận vào học lại ko ????/
    Hic , năm nay tớ cũng thi lại, H cũng đang học Thủy Lợi, Nhưng mà Biết tin này chắc các cụ cũng sẻ thịt tớ Mất

HUT's Engineer Avatar của assassin

Đồng chí này phấn đấu ác liệt nhỉ, đang học BK còn thi đỗ được vào cả Thủy Lợi nữa cơ à

Theo mình biết thì chỉ bị buộc thôi học để trả nợ thôi chứ nhỉ làm gì đã đến mức bị đuổi

Còn đơn từ gì thì lên văn phòng khoa bạn hay lên phòng đào tạo của trường ý, có hết ý mà
    Nothing is impossible

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề