User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/16 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 159

Chủ đề: CON GÁI CÁ TÍNH!

mona_lisavn
    Guest

NHan ngay 20/10 ,toi muon hoi cac ban nam van de nay nha?Cac ban co thich mau nguoi con gai ca tinh k ?Tra loi thang than day .

Minhlover2
    Guest

Cũng còn tuỳ cá tính đấy thế nào : mạnh mẽ, ngang bướng, lạnh lùng,......!

TR4
    Guest

Tớ thích mẫu người mạnh mẽ ,vui tính chứ còn các chị hơi một tí lại khóc như trong phim Hàn Quốc thì tớ không ưa

Dkqdiep
    Guest

Xin noi truoc la I'm not a boy, I'm a girl nhung ma tui thay topic cua cac ban dung cham den dung van de cua tui nen quan tam. Tui luon tu coi minh khong phai la mot girl that su, toi khong thich cai tro nhong nheo, thich nho va, hay hon dzoi ma tui van thay o may co ban gai cua minh. Tui an noi khong duoc diu dang cho lam ma lai con suot ngay "da' de^u?, xo xien" thien ha nen cac boys thay tui la tranh, so ma. Tui nghi chac chang co ai chiu noi tui qua. Xua nay tui chi thay cac boys khoai con gai diu dang, nhe nhang thoi. Cac ban co thay the khong? The con nhung nguoi nhu tui thi lam the nao? Hic hic. Ma tui lai cha muon thay doi gi ca.

Registered User

Con gái cá tính à? TUi cũng có nên các bạn bảo tui hơi khác người nhưng mà cá tình đến mấy thì những đức tình cần thiết cho con gái cũng không được bỏ qua đâu!
    Nhất là ngôn hạnh và nữ hạnh! Các bác con trai nhớ lưu ý điều này nha!hi...hi
    Ly

Minhlover2
    Guest

Đúng rùi, dù cá tính hay không thì cũng là con gái mà!!

lovely_girl
    Guest

Em ghet nhat la nhung ban gai nhong nheo , dieu da .Mac du em cung la con gai nhung em khong thich nhung duc tinh do .Con gai dau phai the hien o nhung duc tinh do .Cung khong phai la the hien o cach an mac .co the nguoi nay khong thich mac vay nhung nguoi kia khong thich day la quyen cua ho ma .An mac the nao thi nhung duc tinh cua con gai cung dau co thay doi dau .

svBK's Member

Xin thưa mọi người sự thật là thế này ạ: Con trai ông nào cũng xoen xoét rằng "tớ thích con gái cá tính" nhưng lại chết đứ đừ trước những cô nàng "điệu chảy nhớt". Cho nên, lời khuyên cho chị em chúng ta là dù cá tính đến mức độ nào cũng đừng để người ta phải ghé tai mình hỏi nhỏ "ấy có phải là con gái không thế?" :tomato)
    I don't believe in magic but I do believe in you
    And when you say you believe in me
    there's so much magic I can do...

[/SIZE]

Minhlover2
    Guest

Cá tính đâu có nghĩa là giống con trai!! Nếu mà "cá tính" quá mà khiến cho người khác thấy không còn chút nữ tính nào thì có lẽ là phải xem lại!!

<!--EDIT|minhlover|Oct 25 2002, 02:40 PM-->

Registered User

Anh minhlover nói đúng lắm&#33; Phải xem lại&#33; chứ mà giống con trai quá thì khổ&#33; Mấy khi mà con trai thích con gái quá ca tính như vậy&#33; mà em thấy cũng lạ lắm các anh chị à&#33; con trai bây giờ càng thích ... làm sao đó để giống con gái&#33; còn con gái lại cố gắng thể hiện cá tính mạnh giống con trai&#33; liệu sự thể hiện thay thế này có ổn không nhỉ?
    à&#33; anh minhlover thay đổi hình ảnh đại diện em chẳng thích&#33; để cái cũ đi anh&#33; hì&#33;
    Ly

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/16 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề