User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/37 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 362

Chủ đề: Tìm người yêu!!

phu_thuy_de_thuong
    Guest

Mặc định Tìm người yêu!!

Tui là thành viên mới nè. Tui chưa có người yêu, nên tham gia vào forum Bach Khoa với mong muốn kiếm được một anh chàng hay hay học BK.
    Tiêu chuẩn của tui dễ lắm, chỉ cần đẹp trai, cao hơn tui 15 cm, và lãng mạn một chút là được.

jl1979
    Guest

Phù thủy... ơi!Bách khoa đông con trai lắm!mà có giá phết đó!Bạn tìm được ai chưa?Tôi giới thiệu cho!ok?mail cho tôi nhé,tất nhiên là nếu cần!địa chỉ của tôi là sontitvn@yahoo.com

vuthanhnam
    Guest

Đã phù thủy lại còn dễ thương, mâu thuẫn quá :unsure: chào hàng thì phải giới thiệu rõ chứ ai biết đấy là đâu.Cụ tỷ như :học ở đâu ,quê quán,có xinh không ... WAIT...

duy
    Guest

Phù thủy có muốn tìm người yêu ở Hải Phòng không?
    Tôi có mấy người bạn có thể sẽ làm bạn vừa lòng đó!(he!có khi còn chết đứng ấy chứ).

Tôi nói qua chút nghe:
    Thứ nhất nè:cao=>no vấn đề:1m78 đủ chứ?
    Thư hai: đẹp trai=>không dám nói là 10đ nhưng cũng 9,5.
    Okie?
    Quên nói, chúng tôi đến từ VIMARU.Nhưng chàng trai sôi nổi với sóng gió.

Amateur_hack
    Guest

hix nghe ma` chan' qua' di mat',ma` tai sao may' tui lai bi loi tieng' viet the nay`.
    Phu` thuy ah`,tui la` new student ne` lam` wen voi tui khong ,YM cung la` amateur_hack ddo' .

Minhlover2
    Guest

Originally posted by vuthanhnam@Mar 11 2003, 07:54 PM
    Đã phù thủy lại còn dễ thương, mâu thuẫn quá :unsure: chào hàng thì phải giới thiệu rõ chứ ai biết đấy là đâu.Cụ tỷ như :học ở đâu ,quê quán,có xinh không ... WAIT...
    Phù thủy cũng dễ thương được chứ sao? Như Sabrina chẳng hạn!
    Mà PTDT ơi, nếu em cao 1m70 thì kiếm đâu ra một anh 1m85 cho em nhỉ?

manly
    Guest

Yeu duong gi cho met ha may chang trai cao boi....Hay chung minh truc da moi co the lon tieng nhu the.....Chon nguoi ieu nghe no ghe....Ro chan...Nhung co cach nay chi cho ban nen tim hieu xung quanh ban co ai do xau xau thi thu truoc...neu khong khi thu co xinh thi mat toi het so nghen...hahahahah

jl1979
    Guest

Chúa sinh ra con người có đủ thất tình : hỉ ,nộ ái ,ố ,cụ dục ,lạc!Trong cai mớ thất tình ấy con người không thể thiếu một thứ gọi là "ái" ,yêu thương !vậy thì tại sao lại bảo không nên vội yêu!Chúng ta không nên có một chuẩn mưc về thời gian cho chuyện yêu dương!Tôi phản đối!

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

đúng là ko có một chuẩn mực rõ ràng cho tuổi được yêu , nhưng mà khi con người ta chưa đủ chín chắn , hiểu biết , từng trải , để tránh những sai lầm đáng tiếc trong quan hệ nam nữ , và nhất là nó ảnh hưởng tương lai của chúng ta .Trước khi đi đến tình yêu nam nữ , chúng ta hãy làm tốt tình yêu đồng loại . đông bào , yêu thương loài vật ...........Và trươc tiên là dành tình yêu cho những người thân trong gia đình .Có những điều rất phi lí là ta có thể nói lời cảm ơn hoặc xin lỗi rất dễ dàng với người ngoài , nhưng rất nhiều người trong chúng ta lại cảm thấy khó khăn khi nói cảm ơn và xin lỗi với bố mẹ , ông bà , anh em !
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

Registered User

Chị nghe nói em phù thủy có nhiều bạn trai rồi! Sao còn vào đây tìm nữa hả em?

Ðề tài đã khoá
Trang 1/37 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề