User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Guitar!Bác nào là pro ở khoa mình

svBK's Newbie Avatar của storm12t

Mặc định Guitar!Bác nào là pro ở khoa mình

E nói thật.Trường Bk mình hoành tráng vậy,mà cái CLB guitar thì bé tí xíu.Có khi nói có bác còn bảo trường mình làm j có CLB guitar.
    Cứ xem bên XD thì biết,chắc j đã nhiều nhân tài như bên mình mà sao nó có CLB to vật vã vậy
    E là quản lý CLB Guitar BK đc 2 kỉ rồi(Chỉ có 3 thằng làm,1 hội trưởng,2 quản lý)Nhưng thật cũng hơi nản,ít thành viên quá.Tại được tổ chức như 1 lớp học,thu học phí.Mà thành viên thường trực (bọn chuyên biểu diễn)cũng chẳng năng nổ j.Thỉnh thoảng mới có biểu diễn,mà cũng chẳng mấy ai xem.Trừ năm kia có 1 vụ biểu diễn lớn bên B6.
    Ko biết ở khoa mình có bác nào chơi khá 1 tí ko?Để e đến học hỏi thêm,cũng là nhận thêm thành viên thường trực.Hơn nữa khi khoa có văn nghệ văn nghẽo j thì a e ta cũng ra góp vui.Mong các bác nhiệt tình!!! :biggrin:

Binhjuventus™
    Guest

Quả đúng, cậu không nói tớ đếk biết có cái CLB đấy, sao kô tổ chức in tờ rơi, phát loạn xạ trong trường, biết đâu thu thêm được thành viên?
    Mà tổ chức lớp học cũng hay đấy, có thêm CLB khiêu vũ nữa thì hay nhờ, thấy gần SVĐ có một CLB mà chả hiểu của ai, tớ biết khoa mình có cô Việt Hương (chuyên dạy CSDL với PT-TK HT) là tham gia giảng dạy thì phải (ai biết thì confirm hộ cái nhờ), gì chứ văn hóa văn nghệ ở khoa ĐTVT đâu như cũng là truyền thống của khoa đấy, cố mà gìn giữ và phát huy

HUT's Student Avatar của laoaiscom

dạo trước em cũng đi xem và định tham gia cùng các bác ở clb guitar nhưng thật sự là các bác tổ chức kô ổn thật , với lại như anh em clb cũng như tôi đều theo cổ điển thì fải -> khó hút khách lắm bạn ạ , có khi kiếm con e guitar sài gòn 700k lên cord ùm ùm hát mấy bài vớ vẩn lại lắm người xem , nghĩ cũng nản nhỉ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề